29-03-2024, 13:44
378,182 กระทู้ ใน 21,926 หัวข้อ โดย 9,412 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: MAN4U
ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ด (รุ่นแรก)  |  ทั่วไป  |  ห้องสาธารณะ  |  บอร์ดการเมือง หรือว่าบอร์ดจับคู่ชู้ชื่น 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2]
บอร์ดการเมือง หรือว่าบอร์ดจับคู่ชู้ชื่น  (อ่าน 5266 ครั้ง)
Killer
ขาประจำขั้นที่ 3

ช๊อบบ ชอบบ...ปฏิวัติ ปลื้ม ค่ะ

« ตอบ #50 เมื่อ: 03-08-2006, 20:31 »

555 ไม่ขนาดนั้นคุณคำตัดฯ....

ผมแค่เบื่อไอ้บางตัวที่ชอบดัดจริตกระแดะทำตัวเป็นพระเอก
เก๊กหน้าหม้อ ป้อแต่หญิงหวังยิง สเปิร์ม เหิมเกริมไม่ตักน้ำในกระโหลก
ดูเงาหัวตัวมันเอง ว่ามันลูกอีชาติไพร่ขนาดไหน สะเออะอาจเอื้อม
นึกหรือว่าเค้าจะเล่นกับมันด้วย นั่งไขว่ห้างถูพื้นยังมันส์กว่า ไม่ได้ดูกำพืดชาติตระกูลมันเองเล้ยย...555

ไอ้พระเอกหน้าหม้อรายนี้มันแปลกนะ เสร่อเจ้ากี้เจ้าการไปทั่ว พร่าน(พล่าน+ร่าน)
ไปหมดเลย ราวกับซุปเปอร์แมง ปราบคนที่มันเห็นว่าเป็นผู้ร้ายตัวโกง เหมือนโรคจิตอะไรซักอย่าง...

ไม่มีอะไรเปรยยย..กับ ฟ้า...เฉยย..เฉยย...

ธ.ส.

« ตอบ #51 เมื่อ: 03-08-2006, 20:34 »

โห ขนาดนั้นเลยเหรอ คิลเลอร์ อันที่จริงผมอยากเห็นคิลเลอร์ลดความเครียดดูบ้างนะ ดูแต่ละกระทู้แล้ว คิลเลอร์ดูเครียดๆยังไงไม่รู้

คนเราเห็นต่างกัน หรือจะยืนกันคนละมุม ก็ไม่จำเป็นต้องเกลียดกันนะคิลเลอร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03-08-2006, 20:40 โดย ธ.ส. » บันทึกการเข้า

ปีนี้เราจะได้ Triple Champ

คุณพนันกับผมไม๊ แต่ผมไม่พนันกับคุณนะ
ThailandReport

« ตอบ #52 เมื่อ: 03-08-2006, 21:08 »

555 ไม่ขนาดนั้นคุณคำตัดฯ....

ผมแค่เบื่อไอ้บางตัวที่ชอบดัดจริตกระแดะทำตัวเป็นพระเอก
เก๊กหน้าหม้อ ป้อแต่หญิงหวังยิง สเปิร์ม เหิมเกริมไม่ตักน้ำในกระโหลก
ดูเงาหัวตัวมันเอง ว่ามันลูกอีชาติไพร่ขนาดไหน สะเออะอาจเอื้อม
นึกหรือว่าเค้าจะเล่นกับมันด้วย นั่งไขว่ห้างถูพื้นยังมันส์กว่า ไม่ได้ดูกำพืดชาติตระกูลมันเองเล้ยย...555

ไอ้พระเอกหน้าหม้อรายนี้มันแปลกนะ เสร่อเจ้ากี้เจ้าการไปทั่ว พร่าน(พล่าน+ร่าน)
ไปหมดเลย ราวกับซุปเปอร์แมง ปราบคนที่มันเห็นว่าเป็นผู้ร้ายตัวโกง เหมือนโรคจิตอะไรซักอย่าง...

ไม่มีอะไรเปรยยย..กับ ฟ้า...เฉยย..เฉยย...

กล้าๆหน่อย อย่างมากก็โดนแบนด้วยกัน อย่าทำเป็นปากกล้าขาสั่น เหมือนเจ้านายนัก
หนที่แล้ว พอจะเจอแบน รีบละล่ำละลัก ว่า ไม่ได้ทำนะ ไมได้ด่านะ 555
หนนี้กลืนกลับให้หมดละกัน เอ่ยชื่อมาเลยครับ ผมมายืนท้าแล้วว่าหมายถึงใคร ?

เวลาผมประจาน คุณ ผมพยายามจะใส่ชื่อนะ ทุกครั้ง คุณจะได้ไม่ต้องหนีเอาๆ หรือโยนไปให้คนอื่นได้
เหมือนตอนผมถามคุณเรื่องกุมความลับของนายใหญ่ แล้วทำไม ไม่รู้ว่า เคยมีไหม เวลาจะโดดพักร้อนไป
เข้าเฝ้าเยี่ยมพระอาการ ลูกผู้ชายครึ่งท่อนอย่างคุณ ก็เลี่ยงหนีหน้า

ถ้ารู้ตัวว่าไม่มีน้ำยา บ่มิไก๊ ไม่มีปัญญาจีบสาว เก็บกด เป็นโรคจิตตัวจริง จนต้องมาผรุสวาทแถวนี้
อิจฉามากก็ไปเกิดใหม่สิครับ เผื่อจะได้เป็น หมูเป็นหมา ดมๆกลิ่นเอา ขอแค่มีหาง ก็โดดขี่ผสมพันธ์ได้เลย
ไม่ต้องอาศัยฝีไม้ลายมือไปจีบ
ยังดีกว่ามาร้องแรกแหกกระเฌอ ขอส่วนบุญเป็น สัมภเวสีแบบนี้

อยากกินอะไรบอกครับ จะหาของเหลือเดนมาประเคนให้ ไม่ต้องร่ำร้องโหยหวนเหมือนเปรตทวงส่วนบุญหรอกครับ
555555 Mr. Green Laughing Cool

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03-08-2006, 21:25 โดย ThailandReport » บันทึกการเข้า

The only thing necessary for the triump of evil is for good men to do nothing !!
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่ คนดีๆนิ่งดูดาย !
nuxvomica
สมาชิกสามัญขั้นที่ 3

« ตอบ #53 เมื่อ: 04-08-2006, 01:53 »

อ้าวหนูคิลฯแอบมาอยู่ที่นี่เอง  คนมันคิดแต่ด้านร้ายมันก็ร้ายไปเรื่อย  ว่าง ๆ ไปปรึกษาจิตแพทย์ซะบ้างนะคิลฯ

โรคจิตเภทรักษาหายได้นะรีบไปหาซะก่อนที่จะเป็นมาก  คนที่เป็นโรคจิตเภทจะเก็บเนื้อเก็บตัวไม่สังสรรค์กับผู้คน

และชอบคิดว่าตัวเองมีคนไม่ชอบคอยรุมทำร้าย  คิด ๆ เพ้อ ๆ เจ้อ ๆ ไปเรื่อย ๆ หนะ  อาการคล้ายคิลฯนะ  ที่มาเตือนนี่นะเป็นห่วง  เดี๋ยวถูกหามเข้าหลังคาแดงบอร์ดนี้จะเหงาแย่

Tam-mic-ra
ขาประจำขั้น 2

« ตอบ #54 เมื่อ: 04-08-2006, 03:04 »

ช่ายท่านคิล ผมโดนมาเละ แล้วแหยง เลย เพราะไปจีบคนมีเจ้าของแล้ว โดนเจ้าของเค้ากะแทกใส่เต็มหน้าจอเลย
อังศนา
Moderator

Can't fight the moonlight!

« ตอบ #55 เมื่อ: 04-08-2006, 07:29 »

โอ้โห... คุณคิลเลอร์
..อุตส่าห์แอบชมว่า หมู่นี้วาจานุ่มนวล น่ารักขึ้นมาเป็นกอง
ไอ้หยา.. วันร้ายคืนร้ายก็เผ็ดร้อนแสบไส้ขึ้นมาอีกแว้ววว

..ฝีปากไม่มีตกเลยจริงๆ เจ้าประคุณ!

แม้ผืนฟ้า มืดดับ เดือนลับละลาย 
ดาวยังพราย ศรัทธา เย้ยฟ้าดิน (จิตร ภูมิศักดิ์)
*Killer*
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: 15-08-2006, 15:25 »

คุณ Haa ช่วยแนะนำอนุชนคนรุ่นหลังด้วยเทอญ...
จะเป็นพระคุณอย่างสูง ป้อ ยังไงก็ไม่สำเร็จซักที ตามเกาะชายกระโปรงไปทั่วแล้วเนี่ย
โชว์หล่อ โชว์เท่ เก๊กสุดๆ แล้ว แห้วตลอดเลย....
freemind
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: 16-08-2006, 01:04 »

เขารับเงินมาเล่นบอร์ด แล้วจะให้เขาไปมีตติ้งอะไรกะพวกคุณล่ะคับ
ตลก
ขาประจำขั้น 2

ไปมาไร้ร่องรอย

« ตอบ #58 เมื่อ: 16-08-2006, 12:16 »

เขารับเงินมาเล่นบอร์ด แล้วจะให้เขาไปมีตติ้งอะไรกะพวกคุณล่ะคับ

แต่ผมไม่คิดว่าคุณ killer จะรับเงินใครมาเล่นบอร์ดนะ

ผ่านฟ้าแล้วเลยไปนรกเลยรึเปล่าครับ.........
กิ๊กบนเรือ บนเครื่องบิน กิ๊กบนรถ ทุกอาชีพกิ๊กกันหมดอนาคตจะเป็นไง?
หน้า: 1 [2]