ขอรบกวน ให้ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะ!!!

ไม่มี login ก็โพสได้นะครับ

ขอรบกวน ให้ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะ!!!

Postby นักศึกษาวิชาการเมืองการปกครองไทย » Tue Nov 25, 2008 12:08 pm

ขอรบกวนให้ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะ

กำลังทำรายงานส่งอาจารย์เกี่ยวกับการสำรวจความคิดเห็นทางการเมืองค่ะ

คำถามคือ "ท่านคิดว่า ท่านจะมีส่วนร่วมในการแก้ปัญหาความขัดแย้งทางการเมืองไทยในปัจจุบันได้หรือไม่ ถ้าได้ได้อย่างไร"

รบกวนขอรายละเอียดเกี่ยวกับ

1.เพศ
2.อายุ
3.ระดับการศึกษา
4.การประกอบอาชีพ

ด้วยนะค่ะ

ช่วยกันแสดงความคิดเห็นด้วยนะคะ "ขอขอบคุณมากค่ะ"
นักศึกษาวิชาการเมืองการปกครองไทย

Return to ห้องสาธารณะ