ตกลงพันธมิตรชนะแล้วเหรอครับ

ไม่มี login ก็โพสได้นะครับ

ตกลงพันธมิตรชนะแล้วเหรอครับ

Postby เด็กน้อย » Wed Dec 03, 2008 1:11 pm

พรรคพลังประชาชนเก่าก็ยังเป็นรัฐบาลอยู่

นายกก็คงมาจากพรรคพลังประชาชนเดิม

พรรคประชาธิปัตย์ก็เป็นฝ่ายแค้นเหมือนเดิม

แล้วมันชนะยังไงเหรอครับ

Image
เด็กน้อย

Re: ตกลงพันธมิตรชนะแล้วเหรอครับ

Postby Guest » Wed Dec 03, 2008 1:23 pm

ลื่วล้อแม้วแค้นจัด ไปขุดเรื่องเก่ามาตี ปชป พปช ชท ฯลฯ พรรคไหน ๆ
คุณภาพของ สส ก็สู้ ปชป ไม่ได้ อย่าดันทุรังเลย ยอมรับความจริงเหอะ
ศาลก็ตัดสินซ้ำซาก ๒ หน แล้ว ว่าโกงเลือกตั้งเข้ามา

โกงเลือกตั้งเข้ามา
Guest

Re: ตกลงพันธมิตรชนะแล้วเหรอครับ

Postby Cherub Rock » Wed Dec 03, 2008 1:28 pm

คนใช้แม้วแก้ รธน. สำเร็จป่าวล่ะ :P
:idea: 1 ปีตุลาเลือด ฆาตรกรต้องไม่ลอยนวล
วันข้างหน้า ผู้มีอำนาจ จะไม่บังอาจฆ่าประชาชน
-->
Cherub Rock

Postby จีรนุช. » Wed Dec 03, 2008 1:36 pm

:D พันทมิตรมันเเพ้เเน่นอน ไปเอาข่าวมาจากไหน ว่าชนะ
จีรนุช.

Postby Guest » Wed Dec 03, 2008 2:09 pm

ใครจะแพ้ ชนะ ไม่สนใจหรอก รู้แต่ว่า พธม ปชช เพื่อ ปชต
ทุกคนมีความสุขที่ซ๊ดดดดดดดด
เพราะ
แม้วถูกอายัดเงินในประเทศไทย 73000 ล้าน แล้วยังอายัดเงินลูกสองอีก 1200 ล้าน
มีข่าวแพร่ไปทั่วว่า อังกฤษอายัดเงินแม้ว อีก 1.4 แสนล้านบาท
แม้วถูกทางการอังกฤษถอนวีซ่า รวมทั้งประเทศในเครือจักรภพ และสหภาพยุโรป
(อดเที่ยวยุโรปเลย เสียดายแทนจริ๊งจริง)
ไม่แน่อาจจะถูกอายัดทรัพย์สินต่าง ๆ ในอังกฤษก็ได้

เงินในสวิสถูกอายัดเมื่อไหร่ ตายแน่ 555555555

มีข่าวมาทางเมล์ว่า ทางการจีนก็ห้ามแม้วเข้าประเทศ....สะจายยยยยยย
ไม่งั้นจะประท้วงจีน ซีพี ฯลฯ 555555

พรรคชาติไทยถูกยุบ ตายยกรัง เมื่อเช้าให้สัมภาษณ์ฟันธงว่า บ้านเมืองปั่นป่วนพร้อมจะกลับมาสู้
เสื่อผืนหมอนใบ มาอาศัยแผ่นดินศักดิ์สิทธิ์อยู่ทำมาหากิน โกงเงินหลวงเข้ากระเป๋า
ลูกหลานเจ็ดชั่วโคตรต้องมีอันเป็นไป รุ่นปัจจุบันนี่ก็เห็น ลูกสาวก็ แอ็บแบ๊วสุด
ลูกชายก็กำลังเข้าข่ายปัญญาอ่อน สติปัญญาทบ ให้มานั่งเป็ฯ รมต แต่โง่อิ๊บอ๋าย

ยุทธการเขมรเผาชินครอป์ในพนมเปญ ไล่ล่าแม้ว กำลังจะเริ่มในพนมเปญ
ตอนนี้กำลังส่งข่าวไปทั่วให้รับรู้เรื่อง แม้ว กับ ฮุนเซน
เผลอ ๆ งานนี้ พวกเขมรที่ไม่เอา ฮุนเซน อาจร่วมด้วยช่วยกัน
ตัดหัวยัดใส่กระสอบทั้งสองคนก็ได้ 55555555

เอาแค่นี้ก่อนนะ เด๋วนึกอะไรออกจะมาบอก 55555
Guest

Postby Guest » Wed Dec 03, 2008 4:12 pm

คอยดูหายนะที่จะเกิดกับพวก สส ตระกูลที่ โกงเงินหลวง
จะต้องมีอันเป็นไปทุกตระกูล ลูกหลานเจ็ดชั่วโคตร จะต้องหายนะ
โทษที่โกงหลวงที่เก็บภาษีอากรมาจาก ปชช เจ้าของประเทศ
แต่เอาเข้ากระเป๋าตัว เอาไปซ่อมหลังคาวัดแก้บน
เอาไปสร้างบ้าน เอาไปใช้ส่วนตัว ในทุกกิจกรรม
กรรมจะสนองพวกมันเจ็ดชั่วโคตร

เห็นด้วย ช่วยแช่งพวกมันทั้งประเทศ
สาปแช่งให้พวกมันมีอันเป็นไป
Guest

Postby Guest » Wed Dec 03, 2008 6:32 pm

พธม ปชช เพื่อ ปชต เครือข่ายสุพรรณบุรี คงจ้ดการได้อย่างเด็ดขาด
Guest

Postby Guest » Wed Dec 03, 2008 6:58 pm

http://manager.co.th/Politics/ViewNews. ... 0000143099

http://manager.co.th/

พี่น้องคนไทยผู้รักชาติรักแผ่นดิน ดูนักเลือกตั้งโกลบ้านโกงเมืองปล้นชาติ
โกงเอาเงินหลวงไปแก้บนสร้างหลังคาวัด และโกงเอาเข้าประเป๋าตัวเอง
ไม่รู้เท่าไหร่ต่อเท่าไหร่ พรรคถุกยุบ มันร้องไห้ยังกับ บรรพบุรุษ พวกมันตาย
พธม เป็น คนสงบ สันติ อหิงสา ชุมนุม พวกถ่อยเสื้อแดง เอา เอม ๗๙ ยิง
ตายทุกวัน พวกมันไม่มีจิตสำนึกพอจะแยกแยะอะไรเลย ยังคิดจะเอาคืนกับประเทศชาติ
ที่โ ค ต ร พร่อแมร่มันหนีตายมาอาศัยแผ่นดินไทย ไม่มีสำนึกของคนเลย
ได้เวลาล้างโคตรบรรหารเหมือนล้างโคตรชินวัตรแล้ว พี่น้อง พธม
เลวชาติชั่วทั้งตระกูลจริง ๆ ขอให้มีอันเป็นไป
กรรมตรมทันแล้ว ไอ้คนไหนมันลั่นสู้ เหมือนไอ้แม้ว เตรียมนรกทั้งตระกูล
ไอเพวกพรรคโกงบ้านโกงเมือง ได้อิ๊บอ๋ายแน่
Guest

Postby Guest » Wed Dec 03, 2008 9:04 pm

พรรคการเมืองสัปปะรังเค เงินทำบุญให้วัด ๆ หนึ่งใน กทม ก็โกงเงินหลวง
ลูกหลานตระกูลนี้ต้องอิ๊บอ๋ายทุกคน พิการทางสมอง
กลายเป็นขอทานข้างถนน เพราะโกงเงินหลวง
Guest

Postby กล้วย » Wed Dec 03, 2008 9:42 pm

ครับพธม.ชนะแล้วต่อไปนีทุกคนคงต้องรับผลพวงของชัยชนะคร้งนี้ตัวผมเองก็คงได้รีบด้วยยังไม่รู้เลยว่าสิ้นเดีอนจะถูกหักเงินหรือเปล่า
กล้วย

Postby Guest » Wed Dec 03, 2008 9:57 pm

ถ้าเราได้นักการเมืองดี มีคุณภาพ มีวิถี ปชต แล้ว จะเดินมาถึงจุดนี้หรือ
อภิรักษ์ โกษโยธิน ลาออกจากผู้ว่าทันที ที่ ปปช ชี้มูล เพื่อพิสูจน์ความบริสุทธิ์
อย่างนี้แล้วบ้านเมืองจะมาถึงทางตันได้หรือไม่

เพราะ ปชช เห็นแก่ประโยชน์ตน สุขเฉพาะหน้า สภาพสังคมก็เป็นแบบนี้

เมื่อเสียสละมาชุมนุมแล้ว ก็เผชิญหน้ายืดอกด้วยความภาคภูมิใจดีกว่านะ

ถูกหักเท่าไหร่อย่าลืมบอกด้วยนะ
Guest

Postby ใส้เดือนเสื้อแดงในกองขี้เถ้า » Thu Dec 04, 2008 5:05 am

ไม่ชนะหรอกว่ะ แต่ทำให้พวกเหรี้ยแก้รัฐธรรมนูญไม่ได้ ไอ้แม้วก็ยังคงโทษจำคุกเหมือนเดิม พรรคพลังประชาชั่วก็เจ๊งกร๊ากกกกกกกกก
ใส้เดือนเสื้อแดงในกองขี้เถ้า

Postby criticalthinking » Fri Dec 05, 2008 7:56 am

My reasons for posting in English: No Thai keyboard, live overseas, don't have "Pim deed Sampas skill" : so i hope people here don't mind English posts, and hope bloggers here understand what i write:

Why there is so much hatred in this thread? Why don't we Thais try to find a common ground that we can all agree on? I'm not pro-taksin and I'm not pro- PAD( and I'm against all sorts of authoritarinism/coup) Now the country is in a mess and at a risk of facing very very severe economic recession. Let's think about some ways to save Thailand, to make our country a better place. if u don't like PPP or DP , let's see if we can form a new political movement that can represent us and move us away from the hatred between 'red shirts' and 'yellow shirts'. The most important thing for Thailand to progress are civic virtues-- ordinary people should strive to make sure that democracy is not destroyed either by corrupt politicians, power-hunger militarymen or 'invisible hands with great power'. ordinary people must join force to steer Thailand through this hard time. critical thinking is crucial and we must not let anyone/any group manipulate us for their own vested interests.
if u share my ideology and want to discuss about how to make Thailand a better place, feel free to reach me at chongmow@gmail.com : email in Thai warmly welcome, but I can only respond/reply in English due to the inconvenience i mentioned above (no Thai keyboard, can't type Thai well (too slow))
Thanks and hope to see more and more people eager to contribute to society and make our country a better, more properous, peaceful place where people can live harmoniously and respect all forms of differences.
criticalthinking

Postby ทักษิณตาย » Fri Dec 05, 2008 5:44 pm

ทักษิณถูกฆ่าตายตาย ทักษิณตาย ทักษิณตาย ทักษิณตาย ทักษิณตาย ทักษิณตาย ทักษิณตาย :lol:
ทักษิณตาย

Postby liar » Sun Dec 07, 2008 3:31 pm

เปลี่ยนขั้วรบ.แล้วคิดว่ามันจะมีแต่คนดีศรีอยุธยาไม่โกงบ้านเมืองเรอะ
เอาเถอะตอนนี้ใครจะเป็นนายกไม่สนใจแล้ว เพราะเศรษฐกิจและชื่อเสียงประเทศได้พังไปแล้วด้วยฝีมือการกู้ชาติของพวกท่านพธม. ตอนนี้ให้ท่านอะปิ๊สิดลองมากู้ซากดูบ้างก็โอเคล่ะ

พันธมิตรชนะแล้วนะจ๊ะ ไม่ต้องออกมาแล้วนะ แค่นี้พอแล้วล่ะ
เพราะคนแพ้คือกรูประชาชนตาดำ ๆ ที่ทำมาหากินสุจริต ไม่มีอาชีพม็อบรับจ้าง ขับซีรี่ส์อย่างท่านใส ไม่มีม็อบเลี้ยงข้าวฟรีตลอดด้วย อย่าออกมาอีกเลยนะจ๊ะ ทุกท่านชนะ ตายห่าเป็นวีรบุรุษ วีรสตรีพอแล้วจ้ะ สาธุ
:twisted: :twisted:
liar

Postby lynnicky » Sun Dec 07, 2008 6:06 pm

โดนยุบพรรคแล้วยังไม่เจียมอีก
lynnicky

Postby k » Wed Dec 10, 2008 12:49 am

ชนะไม่ชนะ ก็ทำให้ทักษิณและลูกเมียทุรนทุราย เหมือนควายโดนน้ำร้อนสาด
k

Postby ล้างโคตรทักษิณ » Mon Dec 15, 2008 9:22 pm

ที่แน่ๆ วันนี้ทักษิณแพ้ ขี้ข้าดิ้นพราดๆอยู่หน้าสภา
เสียใจ เกลียดแด.กสิ้น เอ๊ย ทักษิณ มากกว่า รัฐประหาร มีอะไรมั้ย?

รักประชาธิปไตย น้อยกว่า การล้างตระกูลชิงหมาเกิด เอ๊ย ชินวัตร จะทำไม

ล้างโคตรทักษิณ ก่อนค่อย มาเรียกร้องประชาธิปไตยอย่างบริสุทธิ
ล้างโคตรทักษิณ
Moderator

Return to ห้องสาธารณะ