ได้ข่าวว่า จักรภพ คดีหมิ่นใกล้โดนแล้ว

ไม่มี login ก็โพสได้นะครับ

ได้ข่าวว่า จักรภพ คดีหมิ่นใกล้โดนแล้ว

Postby k » Mon Jan 12, 2009 1:35 pm

มีข่าวออกมา ไม่รู้ข่าวลือหรือเปล่า หารายละเอียดไม่เจอ

ว่าัวันที่ 13 นี้ โดนเรียกตัวแล้ว คดีหมิ่น

แล้วเสื้อแดงนัด รวมพลกดดันศาล

ถ้าข่าวจริง แล้วมันไปกดดันศาลในคดีหมิ่น อุ๊ย ดูไม่จืดแน่

พังยิ่งกว่าทักษิณโฟนอินแน่ เพราะทักษิณโฟนอินแค่เฉียดๆเฉี่ยวๆ แต่นี่ตรงๆ กดดันเจ้าหน้าที่ให้ปล่อยนักโทษคดีหมิ่น เอ่อ คิดดีแล้วเหรอ

รอดูด้วยใจระทึก
k

Re: ได้ข่าวว่า จักรภพ คดีหมิ่นใกล้โดนแล้ว

Postby นิลกาฬ เซพัลตูล่า » Tue Jan 13, 2009 9:08 am

เอาเลยครับ เสื้อแดง อยากทำไรทำไปเลย

กดดันศาลเหรอ? ดีครับ

จะได้ให้สังคมเห็นชัด ๆ ว่า พวกมันไม่เล่นตามกติกา

ประชาธิปไตยแบบกติกู

สำหรัญอีเพ็ญนั้น ชาวบ้านชาวเมืองก็รู้อยู่ว่ามันทำอะไรพอ ๆ กะดาตอปิโด

มันรอดนะสิแปลกกกกกกกกกกก
"นัำกวิชาการ ในสายตาข้ามันควรจะตาย ๆ ไปให้หมด"
นิลกาฬ เซพัลตูล่า

Re: ได้ข่าวว่า จักรภพ คดีหมิ่นใกล้โดนแล้ว

Postby rukava.s » Sun Jan 18, 2009 1:49 pm

ในคุกยังมีนักโทษชายล่ำๆ รออีเพ็ญ อยู่เพียบเลยครับ 555 รีบเข้าคุกเร็วๆนะอีเพ็ญ
rukava.s

Return to ห้องสาธารณะ