เจ๊ดาหนาว เหลี่ยมบอก"ผมเคารพราชวงศ์ไทยมากกว่าใคร"

ไม่มี login ก็โพสได้นะครับ

เจ๊ดาหนาว เหลี่ยมบอก"ผมเคารพราชวงศ์ไทยมากกว่าใคร"

Postby k » Thu Jan 22, 2009 11:37 pm

โดนลอยแพ!!!

หิวหรืออิ่ม ก็ยิ้มพอกัน ชีวิตกลางน้ำสุขสันต์ โอ้สวรรค์ ในเรือนแพ

โชคดี มีสุขกับมะเขือยาวนะเจ๊นะ หรือถ้าเบื่อจะลองอย่างอื่นบ้าง อย่างเช่นบวบ ก็ไม่เลวนะ
k

Re: เจ๊ดาหนาว เหลี่ยมบอก"ผมเคารพราชวงศ์ไทยมากกว่าใคร"

Postby enjoy » Fri Jan 23, 2009 1:41 am

นังดานี่สมควรแล้วเพราะชัดเจนมากๆ
enjoy

Re: เจ๊ดาหนาว เหลี่ยมบอก"ผมเคารพราชวงศ์ไทยมากกว่าใคร"

Postby DD » Fri Jan 23, 2009 5:22 am

k wrote:โดนลอยแพ!!!

หิวหรืออิ่ม ก็ยิ้มพอกัน ชีวิตกลางน้ำสุขสันต์ โอ้สวรรค์ ในเรือนแพ

โชคดี มีสุขกับมะเขือยาวนะเจ๊นะ หรือถ้าเบื่อจะลองอย่างอื่นบ้าง อย่างเช่นบวบ ก็ไม่เลวนะ

---------------------------------------------------------------------------------------------------
มะละ ครับ :)
DD

Postby DD » Fri Jan 23, 2009 5:31 am

ป่านนี้ซึมเป็นไก่ป่วยไปแล้ว จำได้ครั้งสุดท้าย นักข่าวรายงานว่า เจ้อยู่ในเรือนจำ มีท่าทางเงียบซึม แล้วบอกว่า ต่อไปจะเลิกยุ่งการเมืองแล้ว ตนลำบากไม่มีใครมาช่วยเลย :lol:
ไปโทษแม้วก็ไม่ได้ อย่างเจ้ดา ก็แค่ปลายแถว แถมก็มีค่าแค่มือปืนรับจ้าง เอาอะไรกันมาก เงินก็ได้ไปแล้ว
DD

Postby enjoy » Sat Jan 24, 2009 9:36 am

ป่านนี้ชินกับคุกแล้วมั้งเจ๊ดา :mrgreen:
enjoy

Postby Huligan » Sat Jan 24, 2009 10:55 am

มานั่งลุ้นว่าเจ๊เพ็ญจะเข้าไปเป็นเพื่อนรึเปล่า :o
ทฤษฎีของ เดล คาเนกี ใช้กับเหิ้ยหางแดงไม่ได้

การตัดหางลูกอ๊อด ไม่ได้ทำให้ลูกอ๊อดกลายเป็นกบได้!!!
Huligan

Postby เช็คบิล » Sat Jan 24, 2009 4:16 pm

แบบนี้ก็ล่อขวด เป๊บซี่หรือโค๊ก แน่ๆ :mrgreen:
ตำแหน่ง : ประธานคณะกรรมเฝ้าระวังภาคประชาชนในการตรวจสอบบทบาทของ NGOs แห่งประเทศไทย :mrgreen:
-------------->ไม่ต้อนรับ นายสมบัติ มูลนิธิกระจกไม่มีเงาหัว<---------------

http://img.ihere.org/uploads/1c3128b495.jpg<== เขมรดำเนิน
เช็คบิล

Postby Huligan » Mon Jan 26, 2009 11:10 pm

เช็คบิล wrote:แบบนี้ก็ล่อขวด เป๊บซี่หรือโค๊ก แน่ๆ :mrgreen:

โค๊ก...puay อิอิอิ :lol:
ทฤษฎีของ เดล คาเนกี ใช้กับเหิ้ยหางแดงไม่ได้

การตัดหางลูกอ๊อด ไม่ได้ทำให้ลูกอ๊อดกลายเป็นกบได้!!!
Huligan

Postby แดง ขาว น้ำเงิน » Sat Feb 14, 2009 4:07 pm

:evil:
"ผู้ที่ใช้สติปัญญาไม่เป็น คือคนโง่ ผู้ที่ไม่กล้าใช้สติปัญญา คือทาส" เพลโต้
แดง ขาว น้ำเงิน
Moderator

Return to ห้องสาธารณะ