มาร์คช่วยลูกพรรคหาเสียง เจอดีสาวเมืองนนท์ตะโกนด่า

ไม่มี login ก็โพสได้นะครับ

มาร์คช่วยลูกพรรคหาเสียง เจอดีสาวเมืองนนท์ตะโกนด่า

Postby why » Sat Jan 24, 2009 9:46 am

ขอบคุณพันธมิตรนะครับ

ที่สร้างมาตรฐานการประท้วงให้ประเทศไทย

555555
why

Re: มาร์คช่วยลูกพรรคหาเสียง เจอดีสาวเมืองนนท์ตะโกนด่า

Postby สาวเมืองนนท์ คนรักมาร์ค » Sat Jan 24, 2009 9:53 am

[quote="why"]ขอบคุณพันธมิตรนะครับ

ที่สร้างมาตรฐานการประท้วงให้ประเทศไทย

555555
[/qu

ขอบคุณนะคะ...ที่เห็นว่าสิ่งที่พันธมิตรทำ คือสิ่งที่ดีงาม และถูกต้อง..จึงเอาเป็นตัวอย่าง

แล้วก็ขอโทษด้วยนะคะ....ยังทำได้ต่ำกว่ามาตรฐาน...เยอะเลย
สาวเมืองนนท์ คนรักมาร์ค

Re: มาร์คช่วยลูกพรรคหาเสียง เจอดีสาวเมืองนนท์ตะโกนด่า

Postby ใจสว่าง » Sat Jan 24, 2009 12:37 pm

บ้า โรคจิต ว่างจัด
:lol: :lol: :lol:
ใจสว่าง

Return to ห้องสาธารณะ