ปิดห้องเสรีไทยเถอะครับ ลุกผมเพิ่งมาฟ้องครับ

ไม่มี login ก็โพสได้นะครับ

ปิดห้องเสรีไทยเถอะครับ ลุกผมเพิ่งมาฟ้องครับ

Postby ขอร้อง » Tue Feb 03, 2009 6:49 pm

ผมขอร้องท่านริดกุนครับ ขอให้ปิดห้องเถอะครับ ถ้าไม่่ามารถดูแลได้
ลูก ๆ เพิ่งมาฟ้องพ่อครับ
ขอร้อง

Re: ปิดห้องเสรีไทยเถอะครับ ลุกผมเพิ่งมาฟ้องครับ

Postby ขอร้อง » Tue Feb 03, 2009 6:50 pm

หมายถึงปิดห้องสาธารณะครับ
ขอร้อง

Re: ปิดห้องสาธารณะเถอะครับ ลุกผมเพิ่งมาฟ้องครับ

Postby ขอร้อง » Tue Feb 03, 2009 6:57 pm

ผมใช้โปรแกรม family safety ของ windows ในเครื่องของลูก แล้วครับ มัน block เวปเสรีไทย
ขอให้ท่านเจ้าของเวปไซด์โปรดพิจารณาด้วยครับ

คงต้อง set ทุกเครื่องครับ
ขอให้จัดการปิดเถอะครับ
ขอร้อง

Re: ปิดห้องเสรีไทยเถอะครับ ลุกผมเพิ่งมาฟ้องครับ

Postby Cherub Rock » Tue Feb 03, 2009 8:39 pm

ผมแจ้งลบกระทู้ไปแล้ว :shock:
บอร์ดน่าจะมีบล็อกไอพีได้

ปล. ถึงปิดห้องก็ไม่แน่ว่าจะกันได้นะครับ
:idea: 1 ปีตุลาเลือด ฆาตรกรต้องไม่ลอยนวล
วันข้างหน้า ผู้มีอำนาจ จะไม่บังอาจฆ่าประชาชน
-->
Cherub Rock

Postby Guest » Wed Feb 04, 2009 6:39 pm

Family Safety - Website Blocked
This website may contain content your family doesn't approve of.
http://manager.co.th/

ผจก ก็โดนบล๊อกด้วย
Guest

Return to ห้องสาธารณะ