อยากรู้อะคะ

ไม่มี login ก็โพสได้นะครับ

อยากรู้อะคะ

Postby มดจัง » Wed Oct 29, 2008 5:15 pm

พอดีกำลังย้ายบ้านไปแถว บิ๊กซีติวานนท์อะคะ แล้วอยากรู้ว่าแถวนั้นเค้ามีเคเบิ้ลทีวีท้องถิ่นไหมอะคะ อยากได้ที่มี ของ astv ด้วยอะ ถ้าติดของทรู ก็ไม่มีastv ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณคะ
มดจัง

Re: อยากรู้อะคะ

Postby คนเล็กของเล่นใหญ่2 » Wed Oct 29, 2008 8:01 pm

อืมมม เห็นแถวปากเกร็ดเขาก็ดูเอเอสทีวีกันได้นะครับ แถวติวานนท์ก็ไม่น่ามีปัญหา

แถวปากเกร็ดที่ว่าเป็นถิ่นตัวเอ้ของพวกเสื้อแดง แต่ก็มีร้านค้าร้านหนึ่งเปิดเอเอสทีวีแบบไม่กลัวใคร เปิดทั้งวันด้วย น่านับถือมากครับ

ยอดเยี่ยมจริงๆ
คนเล็กของเล่นใหญ่2

Postby โกตั้บ » Thu Oct 30, 2008 8:30 am

เปิดไปดังๆอย่าไปกลัวมัน
โกตั้บ

Postby โกฮับ » Fri Oct 31, 2008 5:54 am

มาดูบ้านผมก็ได้จ้ะ อิอิ :D
โกฮับ

Postby samepong » Sun Nov 02, 2008 3:52 pm

เปิดไปเลยครับ ยังมีคนอยากเปิดแต่หาเพื่อนอยู่ ยิ่งเราร่วมเปิดก็จะมีคนกล้าเปิดมากขึ้น
samepong

Return to ห้องสาธารณะ