ช่วงนี้ใครไปที่ม๊อบพันทธมิตรบ้าง

ไม่มี login ก็โพสได้นะครับ

ช่วงนี้ใครไปที่ม๊อบพันทธมิตรบ้าง

Postby hbkdx » Wed Nov 05, 2008 4:15 pm

เคยเห็นเจ้าของสุนัขไซบีเรียนป่าวน่ารักมากมาย
hbkdx

Re: ช่วงนี้ใครไปที่ม๊อบพันทธมิตรบ้าง

Postby vorapoap » Wed Nov 05, 2008 6:03 pm

คิดถึงน้องหมาที่ชื่อพลอย ที่โดนตำรวจเตะตาเกือบบอดครับ มีใครมาอัพเดทข่าวหน่อยครับ
วันนี้คุณรักษาศีล ให้ทาน และภาวนาแล้วหรือยัง?

อัพเดทข่าว 24 ชม. ทางทวิตเตอร์ @thaiquicknews - The girl who silenced the world for 5 minutes - PAD Blog
vorapoap
Moderator

Re: ช่วงนี้ใครไปที่ม๊อบพันทธมิตรบ้าง

Postby tu249cm » Wed Nov 05, 2008 6:41 pm

vorapoap wrote:คิดถึงน้องหมาที่ชื่อพลอย ที่โดนตำรวจเตะตาเกือบบอดครับ มีใครมาอัพเดทข่าวหน่อยครับ

มีเรื่องแบบนี้ด้วยหรือคะ ในฐานะคนรักหมาแมว ขอประนามไอ้ตำรวจที่ทำร้ายแม้กระทั่งหมาที่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่
ว่า "ชั่วชาติที่สุด" ขอให้กรรมตามสนองมันโดยเร็ววันเถิด และหวังว่าน้องพลอยจะมีอาการดีขึ้นด้วยนะคะ
tu249cm

Postby Guest » Thu Nov 06, 2008 11:12 am

น้องพลอย ไปผ่าตัดตามาแล้วครับ ช่วงนี้ผมไม่เห็นเลย เดี๋ยววันนี้ไปสอบถามข้อมูลมาให้นะครับ ขอบคุณนะครับที่ยังเป็นห่วงน้องพลอย ผมก็ลืมไปสนิทเลย
Guest

Postby hbkdx » Thu Nov 06, 2008 4:05 pm

เอ่อ กระทู้ผมกลายเป็นพลอยได้ไงอะ :cry:
hbkdx

Return to ห้องสาธารณะ