ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ด

เสรีทางความคิด ต้านวิกฤตเผด็จการ สร้างบรรทัดฐานให้การเมืองไทย
It is currently Thu Apr 25, 2024 5:54 pm

All times are UTC + 7 hours

Forum locked This topic is locked, you cannot edit posts or make further replies.  [ 162 posts ]  Go to page Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
Author Message
PostPosted: Fri Jan 29, 2010 10:22 am 

คุณลูกหินครับ

ด้วยสัจจะแล้วผมไม่ได้มีอคติกับคุณเลย ออกจะสนับสนุนคุณในตำแหน่ง wm.

เสียด้วยซ้ำเพราะเห็นว่าคุณเป็นที่ยอมรับของที่นี่และเป็นที่ยอมรับของคู่กรณีที่พิพาทกัน

แต่ผมว่าความถูกต้องต้องมาก่อน ผมจึงต้องทักท้วงไป โดยใช้เวลาคิดอยู่นานเพราะรู้ว่า

หลังจากที่ทักท้วงแล้ว มันอาจทำให้ผมถูกรุมด่าจากกองเชียร์ ...

ส่วนที่ว่าคุณเคยลบหรือระงับกระทู้ผม ผมไม่ทราบมาก่อนเลย ว่ากระทู้ตัวเองถูกลบ

ผมว่าคุณคงจำผิดแน่ ถ้ามีการลบจริงกรุณาแจ้งด้วยครับว่าลบเรื่องอะไร เมื่อไร

ผมมั่นใจว่าไม่มีแน่เพราะผมไม่เคยแสดงความเห็นที่ผิดกฎเลย

อย่าทำให้คนอื่นเข้าใจคิดว่าผมมีสาเหตุแค้นเคืองกับคุณจนต้องทักท้วง หรือหาเรื่องคุณเลย

แม้กระทั่งในขณะนี้ ผมก็ยังไม่ได้มีความโกรธ หรือมีอคติต่อคุณเลยครับ ด้วยความสัตย์จริง

ในเนื้อหาข้อร้องเรียนเมื่อคุณยืนยันว่าคุณไม่เคยลบกระทู้ของตัวเอง

ผมก็อาจจะเข้าใจผิดไปเองอย่างที่ คุณมูนว่าก็ได้ เอาเป็นว่าผมยอมรับละกัน

แม้จะงงๆก็ตาม ...

(จะไม่ให้ งง ได้งัยล่ะในเมื่อคุณลูกหิน ก็ยังยืนยันว่าได้ประกาศถอนตัวจาก mod ทางหน้าเวป

ซึ่งปัญหามันอยู่ตรงที่ว่า... คุณลูกหินใช้คำอย่างไรทำไมถึงสื่อให้คนอ่านอย่างผมเข้าใจว่า

ถอนตัวทั้งหมด แต่เมื่อจะกลับเข้าไปอ่านข้อความที่คุณลูกหินอ้างว่าเป็นการประกาศถอนตัว

จาก mod อีกสักที มันก็ไม่มีแล้ว หาไม่เจอแล้ว)

ถ้าคุณลูกหินจะกรุณาไขข้อข้องใจของสมาชิกเสียงเล็กๆคนหนึ่งก็ได้โปรดวางลิ๊งค์ให้เข้าไปอ่าน

ข้อความที่คุณอ้างว่าเป็นถอนตัวเฉพาะ mod ด้วยเถอะครับ

อย่างน้อยผมจะได้โทษตัวเองได้อย่างไม่ตะขิดตะขวงใจว่า ตูรโง่เอง อ่านและแปลความผิดเอง...

Profile  

PostPosted: Fri Jan 29, 2010 12:00 pm 

ooo wrote:
คุณลูกหินครับ

ด้วยสัจจะแล้วผมไม่ได้มีอคติกับคุณเลย ออกจะสนับสนุนคุณในตำแหน่ง wm.

เสียด้วยซ้ำเพราะเห็นว่าคุณเป็นที่ยอมรับของที่นี่และเป็นที่ยอมรับของคู่กรณีที่พิพาทกัน

แต่ผมว่าความถูกต้องต้องมาก่อน ผมจึงต้องทักท้วงไป โดยใช้เวลาคิดอยู่นานเพราะรู้ว่า

หลังจากที่ทักท้วงแล้ว มันอาจทำให้ผมถูกรุมด่าจากกองเชียร์ ...

ส่วนที่ว่าคุณเคยลบหรือระงับกระทู้ผม ผมไม่ทราบมาก่อนเลย ว่ากระทู้ตัวเองถูกลบ

ผมว่าคุณคงจำผิดแน่ ถ้ามีการลบจริงกรุณาแจ้งด้วยครับว่าลบเรื่องอะไร เมื่อไร

ผมมั่นใจว่าไม่มีแน่เพราะผมไม่เคยแสดงความเห็นที่ผิดกฎเลย

อย่าทำให้คนอื่นเข้าใจคิดว่าผมมีสาเหตุแค้นเคืองกับคุณจนต้องทักท้วง หรือหาเรื่องคุณเลย

แม้กระทั่งในขณะนี้ ผมก็ยังไม่ได้มีความโกรธ หรือมีอคติต่อคุณเลยครับ ด้วยความสัตย์จริง

ในเนื้อหาข้อร้องเรียนเมื่อคุณยืนยันว่าคุณไม่เคยลบกระทู้ของตัวเอง

ผมก็อาจจะเข้าใจผิดไปเองอย่างที่ คุณมูนว่าก็ได้ เอาเป็นว่าผมยอมรับละกัน

แม้จะงงๆก็ตาม ...

(จะไม่ให้ งง ได้งัยล่ะในเมื่อคุณลูกหิน ก็ยังยืนยันว่าได้ประกาศถอนตัวจาก mod ทางหน้าเวป

ซึ่งปัญหามันอยู่ตรงที่ว่า... คุณลูกหินใช้คำอย่างไรทำไมถึงสื่อให้คนอ่านอย่างผมเข้าใจว่า

ถอนตัวทั้งหมด แต่เมื่อจะกลับเข้าไปอ่านข้อความที่คุณลูกหินอ้างว่าเป็นการประกาศถอนตัว

จาก mod อีกสักที มันก็ไม่มีแล้ว หาไม่เจอแล้ว)

ถ้าคุณลูกหินจะกรุณาไขข้อข้องใจของสมาชิกเสียงเล็กๆคนหนึ่งก็ได้โปรดวางลิ๊งค์ให้เข้าไปอ่าน

ข้อความที่คุณอ้างว่าเป็นถอนตัวเฉพาะ mod ด้วยเถอะครับ

อย่างน้อยผมจะได้โทษตัวเองได้อย่างไม่ตะขิดตะขวงใจว่า ตูรโง่เอง อ่านและแปลความผิดเอง...

:) เรียนพี่ OOO ฮะ ลูกหินได้ชี้แจงไปแล้วตามความสัตย์จริงฮะ
สำหรับ ข้อความ เนื้อหา ประกาศที่ให้พี่OOO อ่านแล้วเข้าใจผิด หรือคับข้องใจสงสัย?
ลูกหินจนใจมาก ...ไม่รู้ว่าจะหาจากที่ไหนมาให้พี่อ่าน ตามที่พี่เคยเห็นฮะ
ด้วยความจริงใจ ...และกราบขออภัยจริงๆฮะ

ส่วน เรื่อง เหตุที่พี่ถามว่า ลูกหินเขียนเช่นใด ทำไมทำให้พี่เข้าใจเช่นนั้น ? :o
:cry: ลูกหิน คงต้องกราบขอโทษและโปรดให้อภัยลูกหินด้วยนะฮะ
สรุปว่า ขอให้ถือว่า การสื่อสารฝั่งของลูกหิน ไม่ดีเอง ฮะ .. :idea:

:idea: ปล. (ย้ำสรุปให้ฮะ) ว่าไม่ใช่ความผิดของพี่ OOO ที่มีสิทธิ์ทักท้วง เป็นความผิดของลูกหินเองที่สื่อสารไม่ดีให้ พี่ OOO เข้าใจผิด

ลูกหินฮะ ขออภัยพี่ OOO มา ณ.ที่นี้ด้วย ;)
:)

== กรณี ที่ไม่ได้รับความเป็นธรรม จาก MOD กรุณาแจ้ง Ridkun เจ้าของ เพื่อให้ยุติสถานภาพได้ ==

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == http://serithai.net/phpbb3/viewtopic.ph ... 5&p=175611 -->

Profile  

PostPosted: Fri Jan 29, 2010 12:49 pm 

เคยบอกแล้วก็ไม่เชื่อ คุณกรรมการพวกคุณต้องถอดถอน มอดลูกหินออกไปเดี๋ยวนี้ค่ะ

คุณลูกหิน ทำผิดกฎเลือกตั้ง 1.ปกปิดหลักฐาน 2.ตีหน้าเศร้าให้การเท็จ 3.ข่มขู่สมาชิกในช่วงเลือกตั้ง

ดิฉัน เป็นพยานให้ค่ะ

Profile  

PostPosted: Fri Jan 29, 2010 3:48 pm 

พวก WM กับ Mod ต้องหมดสิทธิ์ลงเลือกตั้ง มันเห็นผลการเลือกตั้งทั้งหมด

viewtopic.php?f=14&t=17250

คุณกรรมการต้องออกมารับผิดชอบ ตัดชื่อ stonekid ออกไปเดี๋ยวนี้ค่ะ

Profile  

PostPosted: Fri Jan 29, 2010 4:07 pm 

คุณลูกหิน อย่าไปสนใจไอ้พวกกากขี้อิจฉาเลยครับ

เสียงส่วนใหญ่ชื่นชอบคุณผมมั่นใจ

ไอ้พวกกากสวะมือไม่พายแต่เอาสมองราน้ำอย่าไปสนมัน

Profile  

PostPosted: Fri Jan 29, 2010 8:08 pm 

radjung wrote:

พวก WM กับ Mod ต้องหมดสิทธิ์ลงเลือกตั้ง มันเห็นผลการเลือกตั้งทั้งหมด

viewtopic.php?f=14&t=17250

คุณกรรมการต้องออกมารับผิดชอบ ตัดชื่อ stonekid ออกไปเดี๋ยวนี้ค่ะ

เพิ่งเห็นว่าเมิงมาบ้าในกระทู้นี้ด้วย

ข้อกล่าวหาของเมิงมันเกี่ยวอะไรกับกระทู้กรูวะ แล้วกระทู้กรูเกี่ยวอะไรกับลูกหินวะ

เมิงนี่มั่วสัสจริง ๆ ไอ้ล็อกอินเฉพาะกิจ

Profile  

PostPosted: Wed Feb 03, 2010 10:58 pm 

กระทู้และความเห็นเกือบทั้งหมดนี้ มันถูกความจริงใหม่พาดผ่านกาลเวลามาลบแล้วนี้ครับ เผ่นกันแล๊บบบ แล้วนี่นา ละครมันจบแล้ว :o

Profile  

PostPosted: Wed Feb 03, 2010 11:01 pm 

ละครเรื่องไหนจบครับท่านผู้ใหญ่ :D

Profile  

PostPosted: Wed Feb 03, 2010 11:21 pm 

turethai wrote:
ละครเรื่องไหนจบครับท่านผู้ใหญ่ :D

ก็เรื่องประชาธิปไตยลวงโลกกับการเลือกตั้ง WM seithai นี่แหละครับ :idea:

Profile  

PostPosted: Wed Feb 03, 2010 11:30 pm 

ทราบว่าละครเรื่องนี้ คนเขียนสคริปเก่งมากเลยนะครับ เสียดายที่นักแสดงบางตัวเล่นไม่สมบทบาท ละครเลยออกมาแย่ไปนิด :D

Profile  

PostPosted: Wed Feb 03, 2010 11:37 pm 

turethai wrote:
ทราบว่าละครเรื่องนี้ คนเขียนสคริปเก่งมากเลยนะครับ เสียดายที่นักแสดงบางตัวเล่นไม่สมบทบาท ละครเลยออกมาแย่ไปนิด :D

ผมว่าผู้กำกับมัวแต่เข้าห้องน้ำแอบไปอมยิ้มอิ่มใจ พระเอกเลยผิดคิว เผลอต่อยก่อนแล้วรีบกระโดดลงเวที แล้วกล่าวหาว่าโดนไล่ลงเวที :D

Profile  

PostPosted: Wed Feb 03, 2010 11:38 pm 

ขำ ขำ เนาะผู้ใหญ่ :lol: :lol: :lol:

Profile  

Forum locked This topic is locked, you cannot edit posts or make further replies.  [ 162 posts ]  Go to page Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

All times are UTC + 7 hours

You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot post attachments in this forum

Search for: