ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ด

เสรีทางความคิด ต้านวิกฤตเผด็จการ สร้างบรรทัดฐานให้การเมืองไทย
It is currently Tue Apr 23, 2024 6:27 pm

All times are UTC + 7 hours

Forum locked This topic is locked, you cannot edit posts or make further replies.  [ 18 posts ] 
Author Message
PostPosted: Sun Jan 31, 2010 1:15 pm 
Moderator

ขอบคุณที่มีพื้นที่ให้ผมได้พูดได้แสดงออกในความเห็นต่อเสรีไทย ในมุมมองของผู้สมัคร WM ตามที่เห็นในกระทู้หาเสียงของผมนะครับ (ใครเข้าไปอ่านตอนนี้ อย่าไปใส่ใจ คห. ล่างๆนะ :lol: :lol: )
ขอบคุณสมาชิกหลายๆท่านที่เข้ามาอ่าน กระทู้หาเสียงของผม ผมหวังว่าข้อเสนอบางอย่างอาจจะมีประโยชน์บ้าง ซักเล็กน้อย กับเว็บบอร์ดนี้

ขอบคุณสมาชิกที่มาลงคะแนนให้ พี่ลูกหิน... เพราะนี่คือคนที่มีคุณสมบัติเหมาะสมกับการเป็น WM ของเสรีไทยอย่างแท้จริงครับ
ขอบคุณสมาชิกที่มาลงคะแนนให้ คุณ halfmoon ครับ คุณ halfmoon มีแนวคิดดีๆ ที่จะพัฒนาเว็บบอร์ดได้ครับ
ขอบคุณสมาชิกทุกๆ ท่านที่ เลือก ทีม MOD ที่น่าไว้วางใจให้กับเว็บเรา
และ
ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ลงคะแนนให้ผมครับ มากกว่าที่คิดไว้ซะอีกนะ :lol: :lol:

จะว่าไปการเลือกตั้งครั้งนี้ก็เหมือนกับเป็นการมอบความหวังให้กับเสรีไทยครับ เว็บที่ผมเคยคิดว่าหมดหวังกับมันไปนานแล้ว
แต่ยังไงก็ตามเสรีไทยจะดีหรือร้าย จะรุ่งหรือร่วง ก็ไม่ได้ขึ้นอยู่กับ WM หรือ MOD ไม่กี่คน แต่ขึ้นอยู่กับสมาชิกทุกๆท่านว่าจะนำพาเสรีไทยไปในทิศทางไหน
การถ้อยทีถ้อยอาศัย การเคารพต่อเว็บบอร์ด ต่อเพื่อนสมาชิก และ ต่อตัวเอง ทำให้เราเล่นบอร์ดได้อย่างมีความสุข
ความร่วมมือร่วมใจ ทำให้คนที่ไม่หวังดีไม่สามารถทำอะไรเราได้
ถ้าเราร่วมกันสร้างสังคมเว็บบอร์ดเล็กๆแบบนี้ให้มันดีได้ เราก็จะสามารถสร้างสังคมการเมืองที่ดีได้เช่นกันครับ

สุดท้าย ถ้าพี่ลูกหินเข้ามาอ่านผมต้องบอกว่า (มุขเฉพาะกลุ่มฮะ อย่าตกใจ)

ว๊าก.ก..กก.ก.ก.กก.กก !
.
เชี๊ยบ..ไป๋ !
.
กุ้ย !

ขอเชิญพี่ ลูกหิน เป็น webmaster ครับ

:lol: :lol: :lol: :D :D :mrgreen: :mrgreen:

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 1:19 pm 

เสียดายจริงที่ wm
เลือกได้เพียงคนเดียว
ไม่อย่างนั้นก็คงได้คนมีฝีมือ
อย่างคุณมาอีกคนแน่ค่ะ

Last edited by weshare on Sun Jan 31, 2010 1:21 pm, edited 1 time in total.

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 1:21 pm 

รู้ว่า ลูกหินต้องได้ แต่เลือก จขกท ..
เพราะไม่รู้จักดีเท่าไหร่ เอิ๊กกกๆๆ
ล้อเล่นน่ะ..

เหตุผลที่เลือกอ่านวิสัยทัศน์ที่ไม่ยาวเกินไป
สั้นๆ ดูจริงใจ

ขอให้เป็นอย่างนี้ไปเรื่อยๆ ..
คราวหน้าก็ยังมีโอกาส
:D

Last edited by personal jesus on Sun Jan 31, 2010 2:03 pm, edited 1 time in total.

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 1:25 pm 

ขอบคุณเช่นกันค่ะคุณ saopao พี่คิดว่าคุณ saopao จะเป็นส่วนหนึ่งของ WM ลูกหินเช่นกันค่ะ

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 1:30 pm 
Moderator

คะแนนของผู้สมัคร Wm ไม่ใช่จะได้มาง่ายๆเลย และคุณก็ได้มาตั้งมากขนาดนี้
ผมนึกย้อนไปถึงคนที่ตัดใจกาจึ๊กกกกไม่เลือกคุณลูกหิน มาเลือกคุณ saopao หรือคุณ halfmoon
สะท้อนให้เห็นว่า นโยบายหาเสียงของคุณ 2 คนมีดีจนอยู่เหนือกระแสได้ ... สุดยอดครับ

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 1:32 pm 

ขอโทษด้วยที่ไม่ได้กาให้มัน :lol: :lol:

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 2:20 pm 

จีรนุช wrote:
ขอโทษด้วยที่ไม่ได้กาให้มัน :lol: :lol:

คิดทุกครั้งที่พูด แต่ไม่ต้องพูดทุกครั้งที่คิด
หวังว่า วรนุชจีรนุช คงเข้าใจ เกรียนมากๆระวังกระเพาะปัสวะอักเสบ

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 2:59 pm 

ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ผู้ลงแข่งชิงตำแหน่งได้เป็นมือขวาของ WM ด้วยดีมั้ยถามเล่นๆนะ เหมือนเป้นที่ปรึกษาน่ะ

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 4:12 pm 

ไม่เสียใจที่เลือกคุณนะ คุณเป็นคนเดียวที่อาสาสมัครด้วยตัวเอง

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 4:23 pm 

ท่าน saopao เป็นอีกท่านหนึ่งที่ผมเสียดายมากครับ น่าจะได้อยู่ในทีม mod :cry:

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 5:18 pm 
Site Admin

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ซาบซึ้งในความเสียสละของคุณจริงๆที่เสนอตัวเองเข้ามาดูแลปัญหา
ยังไงก็ตาม สมาชิกเสรีไทยสามารถร่วมกันพัฒนาบอร์ดของเราได้ด้วยการร่วมแรงร่วมใจครับ
สำหรับผม ยินดีน้อมรับข้อเสนอของคุณในการดูแลบอร์ดทุกเรื่องครับ

เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวัน
คือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส
คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 8:26 pm 

ขอบคุณsaopaoเช่นกัน และเรายังสามารถช่วยกันปรับปรุงพัฒนาเสรีไทยเว็บบอร์ดได้ด้วยกันทุกคนครับ ยังมีอย่างอื่นอีกไม่น้อยที่ยังคอยเราอยู่ :D

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 9:29 pm 

ขอบคุณที่อาสาเข้ามาทำงานที่นี่

เพียงแต่ตำแหน่งมีจำกัด คนที่ปรารถนาดีมีวิสัยทัศน์ในบอร์ดมีจำนวนหลายท่าน

แพ้ชนะเป็นเรื่องปกติของการเลือกตั้ง

ยังงัยก็ยังยินดีด้วยคับ สำหรับคะแนนเสียงที่ได้รับในครั้งนี้ ;)

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 9:49 pm 

Image

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 10:03 pm 

Image

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == viewtopic.php?f=14&t=14102 -->

Profile  

PostPosted: Sun Jan 31, 2010 10:52 pm 

คุณ saopao
ผมก็ชื่นชมคุณครับ

แต่ตัวเลือกมันมีแค่ตัวเดียว

ขอให้นโยบายของคุณเอามาพัฒนาเวบบอร์ดก็คงดีไม่น้อย ;)

Profile  

PostPosted: Mon Feb 01, 2010 1:05 am 

เราเลือกคุณ เพราะดูจากการพูดจามองว่าวุฒิภาวะดี มีความเป็นผู้นำ แต่ก้อดีใจด้วยกับคุณลูกหินด้วยที่คะแนนถล่มทลาย ขณะเดียวกันเราก้อเสียดายคุณ ถ้ารู้ว่าคุณลูกหินนอนมาตั้งแต่แรก ก้ออยากให้คุณลง Mod นะคะ เพราะว่าเราเลือก Mod ไปแค่คนเดียวคือคุณริวเซเอง

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Profile  

PostPosted: Mon Feb 01, 2010 5:37 am 

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ และขอบคุณมากค่ะที่เสียสละเวลามารับหน้าที่นี้

ชื่นชมคุณค่ะ

Profile  

Forum locked This topic is locked, you cannot edit posts or make further replies.  [ 18 posts ] 

All times are UTC + 7 hours

You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot post attachments in this forum

Search for: