ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ด

เสรีทางความคิด ต้านวิกฤตเผด็จการ สร้างบรรทัดฐานให้การเมืองไทย
It is currently Wed Apr 24, 2024 4:43 pm

All times are UTC + 7 hours

Forum locked This topic is locked, you cannot edit posts or make further replies.  [ 33 posts ]  Go to page Previous  1, 2
Author Message
PostPosted: Mon Feb 01, 2010 10:42 am 

Nominee wrote:
คนกวาดขยะ wrote:
มารุจัง wrote:
เ็ห็นตอนแรกว่าจะได้แค่ 2 คะแนน
ตอนนี้คงเห็นแล้วนะคะว่า
มีคนเลือก และเข้าใจคุณคนกวาดขยะอยู่เยอะเหมือนกัน
แม้ว่าอาจจะไม่พอก็ตาม อย่าเสียกำลังใจไปนะคะ ...
:mrgreen:

ครับ ยังไม่ถึงกับร้องให้ขี้มูกโป่ง
แค่น้ำตาซึม กินไม่ได้นอนไม่หลับ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ก็คะแนนที่รู้ว่าได้แน่ ก็มาจากท่านที่เสนอชื่อผม 1
กับอีกท่านผู้ที่ถอนตัว pm มาบอกว่าจะให้อีก 1 รวมเป็น 2 คะแนน ใครจะคิดว่าได้เยอะขนาดนี้ :D

อดคิดไม่ได้ว่า
ถ้าคุณกวาดฯ ไม่ได้ตั้งกระทู้ "ชำแหละ **** และ **** "
จะได้มากหรือน้อยกว่า 73 คะแนน
:mrgreen:

ยังนึกขอบคุณท่านที่เลือก ที่มองเห็นความปราถนาดีของผม
ทั้งยังเป็นกำลังใจให้ผมพยายาม คิดดี ทำดี เพื่อส่วนรวมต่อไป :)
....
อย่างไรก็ตาม เพื่อไม่ให้สมาชิกที่เลือกผมต้องเสียเปล่า
ผมขอทำหน้าที่ แจ้งความเห็นที่ไม่เหมาะสมที่เกิดขึ้นในบอร์ดนี้ต่อไป และแข็งขันมากยิ่งขึ้น
เพื่อความสงบสุขของเว็บเราตามที่ผมตั้งใจไว้แต่เดิม

เชื่อว่าทั้ง 73 เสียง ก็คงอยากเห็นคุณกวาดฯ ช่วยเหลือ WM / mod ที่ได้รับเลือกทุกท่าน โดยการทำหน้าที่แจ้งเบาะแสอย่างแข็งขันไม่น้อยกว่าที่เคยทำอยู่เดิม เพื่อความสงบสุขของเว็บฯ

และขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ครับ :D :D

พลาดตรงกระทู้ชำแหละจริงๆ ทั้งๆ ที่ คุณคนกวาดขยะ ก็ชำแหละทั้งสองฝั่ง

แต่สุดท้ายก็ถูกผลักให้มาอยู่ทางฝั่งลุงแคนจนได้ โสน้าหน้าเจงๆ 55555 :mrgreen:

คราวหลังต้องชำแหละลุงแคนฝั่งเดียวนะ :mrgreen:

Profile  

PostPosted: Mon Feb 01, 2010 11:44 am 

CATCAT wrote:
...
แววมาแล้วว่า เลือกเสร็จก็ยังต้องมีคำถามตามมาอีก

คำถามต่างๆ สำแดงผล ตามคาด
จนบัดนี้ยังงงงงงงงงงงง ว่าเกิดไรขึ้น
น่าเห็นใจคนที่พยายามหาทางให้เกิดความสงบ

Profile  

PostPosted: Mon Feb 01, 2010 11:55 am 
Moderator

นายเกตุ wrote:
คุณNomineeครับ ผม "งง" มากมายครับ คุณลูกหินไปซะแล้ว

55555....หายงงหรือยังครับ
ผมเป็นอีกหนึ่งเสียงที่เลือกท่าน
ตอนแรกก็เสียใจที่ท่านไม่ได้รับเลือก
แต่ตอนนี้ดีใจแทนท่านแล้วครับ....

ครับหายงงแล้วครับ :D

จากรายชื่อ mod ที่ได้จากการไปดูหน้าแรกของเว็บใหม่ลูกหิน
:lol: :lol: :lol: :lol:

Profile  

Forum locked This topic is locked, you cannot edit posts or make further replies.  [ 33 posts ]  Go to page Previous  1, 2

All times are UTC + 7 hours

You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot post attachments in this forum

Search for: