ห้องพักเปลี่ยนไปเยอะนะคะ

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

ห้องพักเปลี่ยนไปเยอะนะคะ

Postby ดอกฟ้ากับหมาวัด » Thu Mar 11, 2010 3:05 am

ห้องพักเปลี่ยนไปเยอะนะคะ ดูสงบสุขกว่าเก่า

ชอบๆๆๆ จัง :lol:
มวลมาร แม้นหมูหมา มองเมิน
จาบจ้วง คอยล่วงเกิน ดั่งไพร่
โดดเดียว ไร้ที่พัก พำนักใจ
หางด้วน ไร้ที่พัก พำนักพิง

ดอกฟ้ากับหมาวัด

Re: ห้องพักเปลี่ยนไปเยอะนะคะ

Postby ริวเซย์ » Thu Mar 11, 2010 10:53 am

ขอบคุณมากครับ คำชมของพี่ดอกฟ้า ทีมงานจะรับไว้เป็นกำลังใจในการทำหน้าที่ต่อไปครับ

ทีมงานเองก็จะปล่อยให้บอร์ดเละเทะเพราะการทะเลาะกันของสมาชิกไม่ได้
ช่วงแรกๆก็ต้องปฏิรูปแก้ไขปัญหากันยกใหญ่พอดู แต่ตอนนี้เข้าสู่สภาวะปกติ
แล้วครับ ซึ่งต้องขอบคุณสมาชิกที่ร่วมด้วยช่วยกันแก้ไขปัญหา
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน
ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน
ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่
เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวัน
คือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส
คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน
ริวเซย์
Site Admin

Re: ห้องพักเปลี่ยนไปเยอะนะคะ

Postby จีรนุช » Thu Mar 11, 2010 2:31 pm

อ่านโพสท่านริวเซย์เเล้วรู้สึกฉลาดมากขึ้น :lol: :lol:
จีรนุช

Return to ห้องพัก