สมัครสมาชิกตรงไหนครับ

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

สมัครสมาชิกตรงไหนครับ

Postby Kawee » Sun Apr 18, 2010 11:56 pm

คือเพื่อนคนนึงหาช่องสมัครไม่เจอ

- -"

ขอบคุณครับ
Kawee

Re: สมัครสมาชิกตรงไหนครับ

Postby ริวเซย์ » Mon Apr 19, 2010 5:56 am

ตอนนี้ระบบรับสมัครสมาชิกปิดตัวลงชั่วคราวครับ
คาดว่าจะเปิดในเร็ววันนี้ หากเปิดเมื่อไหร่จะรีบ
แจ้งให้ทราบครับ
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน
ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน
ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่
เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวัน
คือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส
คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน
ริวเซย์
Site Admin

Return to ห้องพัก