ท่านใดเป็น นักศึกษา บ้าง

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

Re: ท่านใดเป็น นักศึกษา บ้าง

Postby yimsiam » Fri Apr 23, 2010 8:02 pm

ท่านแอดมินคับ นี่คือ กระทู้การเมือง สังเกตุ ดีๆ นี่คือ กระทู้ ที่ให้ พลังคลื่นลูกใหม่ได้ออก แสดงความคิดเห็น ทางด้านการเมือง

เพราะ ฉะนั้นผมคิดว่า ท่าน แอดมิน ควรจะย้าย ไปที่ห้องการเมืองเหมือนเดิม เพื่อให้ นศ. ที่สนใจทางการเมือง มาแสดงความคิด

จะเป็นประโยชน์ ต่อ การพัฒนาทางการเมืองในวันข้างหน้า หรือ อาจจะเป็นวัน ณ เวลานี้ ที่มีความวุ่นวายของ บ้านเมืองในปัจจุบัน

ขอบคุณครับ
เอ็งกินเหล้าเมายา มิว่าดอก

แต่อย่าออกนอกทางไปให้เสียผล
เอ็งอย่ากินสินบาทคาดสินบน

เรามันคนชนชั้นปัญญา ตุลาการ
yimsiam

Postby phunnapob » Fri Apr 23, 2010 8:05 pm

yimsiam wrote:ท่านแอดมินคับ นี่คือ กระทู้การเมือง สังเกตุ ดีๆ นี่คือ กระทู้ ที่ให้ พลังคลื่นลูกใหม่ได้ออก แสดงความคิดเห็น ทางด้านการเมือง

เพราะ ฉะนั้นผมคิดว่า ท่าน แอดมิน ควรจะย้าย ไปที่ห้องการเมืองเหมือนเดิม เพื่อให้ นศ. ที่สนใจทางการเมือง มาแสดงความคิด

จะเป็นประโยชน์ ต่อ การพัฒนาทางการเมืองในวันข้างหน้า หรือ อาจจะเป็นวัน ณ เวลานี้ ที่มีความวุ่นวายของ บ้านเมืองในปัจจุบัน

ขอบคุณครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เด็กรามต้องอย่างงี้ครับ...กล้าพูดในสิ่งที่ควร...
กำจัด"กบฏ"ให้สิ้นแผ่นดิน
phunnapob

Postby O2Mini » Fri Apr 23, 2010 10:23 pm

เทคโนโลยีมหานคร
ประชาธิปไตย คือ อะไร
O2Mini

Postby yimsiam » Fri Apr 23, 2010 10:59 pm

O2Mini wrote:เทคโนโลยีมหานคร

ยินดีคับเพื่อน นักศึกษา ร่วม ชาติ

yimsiam

Postby yimsiam » Sat Apr 24, 2010 10:06 am

ขณะนี้ผม ทำเรื่อง เสนอ ให้ แอดมิน ย้าย กระทู้กับไปที่ บอร์ดการเมือง เพื่อ นักศึกษา ทุกท่านจะได้แสดงความคิดเห็นทางการเมือง

yimsiam

Postby yuyyim » Tue Jun 01, 2010 1:45 am

yimsiam wrote:
BlueDragonExp wrote:
yimsiam wrote:ยินดีจริงคับพี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ ที่ ไม่หลงกลพวก ทรราช และมีความคิดเห็นเป็นของตัวเอง

ประเทศชาติ ต้องการคนอย่างท่าน ไม่ได้ต้อง ควายให้ทรราช จูงจมูก

+ 10

ขอบคุณ คร๊าบ ผมกำลังอยากจะรุ้ว่า นักศึกษา ณ เวลานี้เป็นอย่างไร ถ้าเจอ นศ.

ที่มีแนวความคิด อุดมการณ์ แบบ เราๆ ท่านๆ ก็ ขอให้เชิญเข้า เค้ามากระทู้นี้ ด้วยนะครับ

ขอบคุณคับ

รัฐศาสตร์ ราม คร้า
yuyyim

Previous

Return to ห้องพัก