** ช่วยบอกเส้นทางให้ผมที.. ผมจะเข้าไปรับน้อง **

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

** ช่วยบอกเส้นทางให้ผมที.. ผมจะเข้าไปรับน้อง **

Postby biggunner247 » Mon May 17, 2010 7:42 pm

จากวิภาวดี ตรง ม.เกษตร จะไปรับน้อง กลับต่าง ตจว.

ที่ สะพานซังฮี้ ครับ ผมจะไปเส้นไหนดี รบกวนด้วยครับ .. กังวลมากเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
biggunner247

Re: ** ช่วยบอกเส้นทางให้ผมที.. ผมจะเข้าไปรับน้อง **

Postby 1ktip » Wed May 19, 2010 12:50 am

รับไปรึยังครับ :geek:

จากเส้นวิภาวดีตรงมาเรื่อยๆ จนถึงแยกลาดพร้าวก็เลี้ยวเข้าถนนพหลโยธิน
ผ่านจตุจักร ตรงไปจนถึงสี่แยกสะพานควาย เลี้ยวซ้ายเข้าประดิพัทธิ์ (เลี่ยงอนุสาวรีย์ชัยฯ)

จากประดิพัทธิ์ตรงไปเรื่อยๆ ข้ามทางรถไฟ จนถึงสี่แยก เลี้ยวขวาเข้าสู่ถนนพระรามห้า
ตรงไปเรื่อยๆ ผ่านสำนักงานเขตดุสิตจนเห็นวชิราวุธวิทยาลัยทางขวามือ เลี้ยวขวาที่สี่แยกราชวิถี
เข้าสู่ถนนราชวิถี ตรงไปเรื่อยๆ ก็ถึงสะพานซังฮี้ครับ ;)
1ktip
Global Moderator

Return to ห้องพัก