ขอเชิญน้า ๆ ช่วยตอบแบบสอบถามเพื่อนำไปทำวิจัยปริญญาเอกด้วยค่ะ

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

ขอเชิญน้า ๆ ช่วยตอบแบบสอบถามเพื่อนำไปทำวิจัยปริญญาเอกด้วยค่ะ

Postby Katjar » Fri May 28, 2010 6:01 pm

ดิชั้น ชื่อ คัทญา รังสิเวค เป็น นักศึกษาปริญญาเอกจากมหาวิทยาลัยโคเปนเฮเกน เมืองโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก

แบบสอบถามชุดนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อสำรวจความคิดเห็น เรื่องระบบครอบครัวและเครือญาติในประเทศไทย เพื่อนำไปวิเคราะห์ และประกอบวิทยานิพนธ์ ข้อมูลที่คุณให้ทั้งหมดจะไม่ระบุชื่อ และจะไม่สามารถกำหนดแหล่งข้อมูล หรือผู้ตอบแบบสอบถามได้ ขอความร่วมมือ คุณในการตอบคำถาม โดยเลือกตัวเลือกที่สอดคล้องกับความเป็นจริงมากที่สุด

สามารถเข้าไปตอบแบบสอบถามได้ที่ http://www.surveymonkey.com/s/Z3XFDR5
ใช้เวลาไม่เกินห้านาทีค่ะ ขอบคุณมากมาก ค่ะ
Katjar

Re: ขอเชิญน้า ๆ ช่วยตอบแบบสอบถามเพื่อนำไปทำวิจัยปริญญาเอกด้วยค่ะ

Postby ปุถุชน » Fri May 28, 2010 8:36 pm

ผมกรอกแบบสอบถามแล้วครับ...
"ถ้าไม่มีการทุจริตตั้งแต่แรก เงื่อนไขการปฏิวัติก็คงไม่เกิด เพราะมันมีการแทรกแซงองค์กรอิสระตลอดเวลา ซึ่งการปฏิวัติก็เป็นการนำตัวคนผิดมาลงโทษ ผมก็ไม่เห็นว่า ทำไมคณะนิติราษฎร์จึงเสนอให้ถอยหลังไปแค่ 19 กันยา 2549".. อ.ไชยันต์ ไชยพร
ปุถุชน

Re: ขอเชิญน้า ๆ ช่วยตอบแบบสอบถามเพื่อนำไปทำวิจัยปริญญาเอกด้วยค่ะ

Postby Katjar » Fri May 28, 2010 10:53 pm

ขอบคุณมากนะค่ะ ส่วนน้าท่านอื่น ๆ ช่วยเข้าไปตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมาก ๆ ล่วงหน้าค่ะ
Katjar

Postby 1ktip » Fri May 28, 2010 11:07 pm

ในบอร์ดมีแต่วัยรุ่นนะครับ ถ้าเชิญแต่น้าๆ อาจจะได้กลุ่มตัวอย่างน้อยนิด :geek:
1ktip
Global Moderator

Postby มะนาวหวาน » Sat May 29, 2010 5:16 am

1ktip wrote:ในบอร์ดมีแต่วัยรุ่นนะครับ ถ้าเชิญแต่น้าๆ อาจจะได้กลุ่มตัวอย่างน้อยนิด :geek:

ถูกต้องคะ มะนาวหวานอายุน้อยกว่า 1ktip มาสองวันเอง
:lol:
People have to really suffer before they can Risk doing what they Love.....^_^
มะนาวหวาน

Postby numkorat » Mon Jun 21, 2010 1:44 pm

กรอกข้อมูลให้แล้วครับ... จะติดอยู่ที่ว่าคิดอยู่นาน คำถามว่าใครตัดสินใจในบ้านเนี่ย ตอบแทบไม่ถูกเลย
เพราะบ้านผม "เมียใหญ่" จะตอบก็อาย... :mrgreen: :mrgreen:
แดง+เหลือง+เขียว+น้ำเงิน= สี-มัค-คา(สามัคคี)]
numkorat

Postby canola » Tue Jun 22, 2010 12:31 am

surveymonkey แค่ชื่อก็น่าเข้าไปแล้วล่ะ :lol:
canola

Postby canola » Tue Jun 22, 2010 12:35 am

numkorat wrote:กรอกข้อมูลให้แล้วครับ... จะติดอยู่ที่ว่าคิดอยู่นาน คำถามว่าใครตัดสินใจในบ้านเนี่ย ตอบแทบไม่ถูกเลย
เพราะบ้านผม "เมียใหญ่" จะตอบก็อาย... :mrgreen: :mrgreen:

ไม่ต้องอายค่ะ คนดังหลายคนบอกว่า..ผมประสบความสำเร็จเพราะภรรยาที่เป็นกำลังใจให้ครับ
canola

Return to ห้องพัก