"Canthai"กินยาอะไร จึงมีแรงโพสต์กระทู้....ฮา

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

"Canthai"กินยาอะไร จึงมีแรงโพสต์กระทู้....ฮา

Postby ปุถุชน » Mon Jun 21, 2010 9:21 pm

วันนี้เข้ามาเวบเสรีไทยพบว่า
กระทู้ของ"Canthai"มีเป็นสิบกระทู้ เป็นกระทู้ใหม่ๆ
จึงสงสัยว่าลุงแคนมี"ยาโป๋ว"อะไร
จึงมีแรงตั้งกระทู้มากอย่างนั้น.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.WM/MOD อย่าตั้งกติกาใหม่"จำกัด"จำนวนกระทู้น่ะครับ
เดี๋ยวคนที่ได้"ยาโป๋ว"มา จะไม่มีโอกาสทดลองบ้าง....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า
"ถ้าไม่มีการทุจริตตั้งแต่แรก เงื่อนไขการปฏิวัติก็คงไม่เกิด เพราะมันมีการแทรกแซงองค์กรอิสระตลอดเวลา ซึ่งการปฏิวัติก็เป็นการนำตัวคนผิดมาลงโทษ ผมก็ไม่เห็นว่า ทำไมคณะนิติราษฎร์จึงเสนอให้ถอยหลังไปแค่ 19 กันยา 2549".. อ.ไชยันต์ ไชยพร
ปุถุชน

Re: "Canthai"กินยาอะไร จึงมีแรงโพสต์กระทู้....ฮา

Postby Canthai » Mon Jun 21, 2010 9:38 pm

ยาเสรีภาพทางความคิด ต้านวิกฤตเผด็จการ สร้างบรรทัดฐานให้การเมืองไทย
Canthai

Re: "Canthai"กินยาอะไร จึงมีแรงโพสต์กระทู้....ฮา

Postby Red Baron » Mon Jun 21, 2010 9:42 pm

แรงดีขยันยิงจริงนะลุง เดี๋ยวก็หมดก่อนเจ็ดสิบหรอก :lol: :lol: :lol:

อย่าถามหาความเป็นกลางจากผม
Red Baron

Postby Canthai » Mon Jun 21, 2010 9:46 pm

เป้าใหญ่หลากหลาย ยิงยังไงก็เข้าเป้า อิ อิ

สมัยทักษิณ เป้าเล็กกว่ากันเยอะเลย ต้องคอยตามข่าวกระแสหลัก แต่เที่ยวนี้ มีประเด็นให้เล่นเยอะ แถมหมูกว่ากันเยอะเลย
Canthai

Postby finder » Mon Jun 21, 2010 11:09 pm

Canthai wrote:เป้าใหญ่หลากหลาย ยิงยังไงก็เข้าเป้า อิ อิ

สมัยทักษิณ เป้าเล็กกว่ากันเยอะเลย ต้องคอยตามข่าวกระแสหลัก แต่เที่ยวนี้ มีประเด็นให้เล่นเยอะ แถมหมูกว่ากันเยอะเลย

เห็นช้างเท่าหมูมั้ง พูดวางมาดโชว์ชาวบ้านหรือครับ

ขออีกทีแล้วกัน

โดนแย้งไปแล้ว2กระทู้ โดยเฉพาะกระทู้อ.ปานเทพกับเรืองไกร

ถึงกับไปต่อไม่เป็น ต้องแถไปเรื่องอื่นเลย ส่วนกระทู้คุณคำนูณ

ชักเอาไม่อยู่ ต้องทำตัวเป็นอีแร้ง รีบเข้าทึ้งศพน้องโบว์(พธม.)

ที่มาดามเฮง สัปเหร่อมือใหม่ไปขุดเอามา(เวรกรรมนะจะบอกให้)

พออยู่กระทู้นี้ เห็นมีคนที่คิดตรงกันเยอะหน่อย ทำพูดกร่างหรือครับคุณกระป๋อง

ขอบอกให้นะครับ สถานการณ์แบบนี้ ผมเคยเจอมาแล้ว การต่อสู้กับคนที่มีข้อมุล

ต้องพิสูจน์ให้ได้ว่า ข้อมุลใครถูกต้องและมองรอบด้านหรือเปล่า ไว้ว่างๆผมจะเข้ามา

เพราะต้องใช้เวลาพิมพ์เยอะ ผมจะว่างเฉพาะกลางคืนเท่านั้น และเพียง1-3ชั่วโมง

อีกอย่าง ผมพิมพ์ช้าครับ ต้องใจเย็นนิด อย่าคิดว่าผมเลี่ยง ดูจาก2กระทู้ที่ผม

กล่าวไว้ คุณก็คงทราบว่า ผมถอยให้กับคนอย่างคุณหรือไม่

กระทู้ อ.ปานเทพ viewtopic.php?f=2&t=25505&start=30

กระทู้คุณคำนูณ viewtopic.php?f=2&t=25607

ท่านใดที่ตามไปอ่าน จะได้เห็นตัวตนที่แท้จริงของท่านกระป๋องว่าเป็นคนอย่างไร

การเอากระทู้คนอื่นมาโพสท์แล้ว ท่านกระป๋องรับผิดชอบแค่ไหน เชิญไปอ่านได้ครับ

ขอบอกก่อน อ่านแล้วห้ามขำให้ท่านกระป๋องได้ยิน เดี๋ยวจะโกรธเอา จะหัวเราะก็ให้

หัวเราะให้เสร็จเสียแต่ตอนนี้ ขอบอก..555555555555555555
finder

Postby Canthai » Mon Jun 21, 2010 11:26 pm

ตามไปเช็ดเลือดให้คุณท่าน สว.คำนูณ หรือยัง

http://www.manager.co.th/Daily/ViewNews ... 0000084822
Canthai

Postby zeed~ko » Mon Jun 21, 2010 11:32 pm

ตั้งทู้แล้วมีคนคลิ๊กเข้ามาชมต่ำกว่าร้อยถือว่าลุง Can "สอบตก"

ที่ผ่านมาหลายทู้ถือว่าสอบผ่าน..

ตอนอยู่ประชาไททู้ผมไม่ต่ำ 300 คลิ๊ก..

แต่ว่ามาน "คลิ๊กเข้ามาด่า" ซะเป็นส่วนมาก ha...!

:mrgreen:
zeed~ko

Postby Moon » Tue Jun 22, 2010 1:41 am

หนุกดี ลุงแคนตั้งเยอะๆ ผมก็พลอยได้อ่านข้อโต้แย้งจากพีอาร์เออึ๊บทีวี กมม.ไปด้วย เพลินดี
จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง
Moon

Postby Canthai » Tue Jun 22, 2010 6:16 am

เว็บเล็กๆ 100 คลิกก็หรูแล้ว

แต่ถ้าที่ โอเคเนชั่น ไม่ผ่าน 500 คลิกถือว่า แป๊ก ( ฮา )
Canthai

Postby integra » Tue Jun 22, 2010 11:26 am

finder wrote:
Canthai wrote:เป้าใหญ่หลากหลาย ยิงยังไงก็เข้าเป้า อิ อิ

เห็นช้างเท่าหมูมั้ง พูดวางมาดโชว์ชาวบ้านหรือครับ

ขออีกทีแล้วกัน

โดนแย้งไปแล้ว2กระทู้ โดยเฉพาะกระทู้อ.ปานเทพกับเรืองไกร

ถึงกับไปต่อไม่เป็น ต้องแถไปเรื่องอื่นเลย ส่วนกระทู้คุณคำนูณ

ชักเอาไม่อยู่ ต้องทำตัวเป็นอีแร้ง รีบเข้าทึ้งศพน้องโบว์(พธม.)

ที่มาดามเฮง สัปเหร่อมือใหม่ไปขุดเอามา(เวรกรรมนะจะบอกให้)

พออยู่กระทู้นี้ เห็นมีคนที่คิดตรงกันเยอะหน่อย ทำพูดกร่างหรือครับคุณกระป๋อง

ขอบอกให้นะครับ สถานการณ์แบบนี้ ผมเคยเจอมาแล้ว การต่อสู้กับคนที่มีข้อมุล

ต้องพิสูจน์ให้ได้ว่า ข้อมุลใครถูกต้องและมองรอบด้านหรือเปล่า ไว้ว่างๆผมจะเข้ามา

เพราะต้องใช้เวลาพิมพ์เยอะ ผมจะว่างเฉพาะกลางคืนเท่านั้น และเพียง1-3ชั่วโมง

อีกอย่าง ผมพิมพ์ช้าครับ ต้องใจเย็นนิด อย่าคิดว่าผมเลี่ยง ดูจาก2กระทู้ที่ผม

กล่าวไว้ คุณก็คงทราบว่า ผมถอยให้กับคนอย่างคุณหรือไม่

กระทู้ อ.ปานเทพ viewtopic.php?f=2&t=25505&start=30

กระทู้คุณคำนูณ viewtopic.php?f=2&t=25607

ท่านใดที่ตามไปอ่าน จะได้เห็นตัวตนที่แท้จริงของท่านกระป๋องว่าเป็นคนอย่างไร

การเอากระทู้คนอื่นมาโพสท์แล้ว ท่านกระป๋องรับผิดชอบแค่ไหน เชิญไปอ่านได้ครับ

ขอบอกก่อน อ่านแล้วห้ามขำให้ท่านกระป๋องได้ยิน เดี๋ยวจะโกรธเอา จะหัวเราะก็ให้

หัวเราะให้เสร็จเสียแต่ตอนนี้ ขอบอก..555555555555555555

+100ครับ
แถม» ปริมาณไม่ใด้เป็นสิ่งยืนยันคุณภาพ ไอทำนองพวกมากลากไปฉิหายก็ถมถืด บางคนมันแก่เพราะกินข้าว เฒ่าเพราะอยู่มานานครับ เอิ้กๆๆๆ
โลกเสมือน#เสาะหาความยุติธรรมแม้แก่ผู้อื่นก็ยังดีอย่างน้อยจะได้รู้ว่ามันยังมีจริงในโลก
โลกจริง#กูเหนื่อยและเบื่อความพ่ายแพ้ในเกมส์ที่ถูกยัดเยียด ได้เวลาเลิกหลอกตัวเองว่าอะไรๆยังเหมือนเดิม ถึงเวลากระทืบอุปสรรคแล้วก้าวเดิน
integra

Postby ปุถุชน » Thu Jun 24, 2010 12:48 pm

zeed~ko wrote:ตั้งทู้แล้วมีคนคลิ๊กเข้ามาชมต่ำกว่าร้อยถือว่าลุง Can "สอบตก"

ที่ผ่านมาหลายทู้ถือว่าสอบผ่าน..

ตอนอยู่ประชาไททู้ผมไม่ต่ำ 300 คลิ๊ก..

แต่ว่ามาน "คลิ๊กเข้ามาด่า" ซะเป็นส่วนมาก ha...!

:mrgreen:

ผมก็เหมือนกัน....
"คลิ๊กด่า"เป็นบรรทัดฐาน
โดน"ผู้ดูแลเวบ"ลบอีกต่างหาก....ฮา
"ถ้าไม่มีการทุจริตตั้งแต่แรก เงื่อนไขการปฏิวัติก็คงไม่เกิด เพราะมันมีการแทรกแซงองค์กรอิสระตลอดเวลา ซึ่งการปฏิวัติก็เป็นการนำตัวคนผิดมาลงโทษ ผมก็ไม่เห็นว่า ทำไมคณะนิติราษฎร์จึงเสนอให้ถอยหลังไปแค่ 19 กันยา 2549".. อ.ไชยันต์ ไชยพร
ปุถุชน

Postby ปุถุชน » Thu Jun 24, 2010 12:53 pm

เพิ่งรู้ตัวว่ากระทู้ของผมอยู่ในห้องพัก......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า
ปุถุชน

Postby คนเดินดิน » Thu Aug 05, 2010 11:25 pm

เตือนๆกันบ้างก็ดี
คนเดินดิน

Postby Robert De Niro » Thu Sep 02, 2010 8:26 pm

ตอนนี้ต้องร้องเพลง 1 2 3 ปลาฉลามขึ้นบก :mrgreen:
กองกำลังไม่ฝักไฝ่ฝ่ายใด (...ใส่แว่นสีฟ้า)
Robert De Niro

Postby halfmoon » Sat Sep 04, 2010 11:11 pm

กินยาดีขนานไหน หรือยาผีบอก ถึงได้จุติ อวตารไปเป็นฉลาม :lol: :lol: :lol:
  • อธิปัตย์ 5 : อิสรภาพ เสรีภาพ ภราดรภาพ มิตรภาพ สันติภาพ : คือแก่นแท้แห่งอำนาจประชาธิปไตย : ท่านมีหรือยัง ถ้าไม่ จงสร้างเอง
halfmoon

Postby halfmoon » Sat Sep 04, 2010 11:16 pm

ปุถุชน wrote:เพิ่งรู้ตัวว่ากระทู้ของผมอยู่ในห้องพัก......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ห้องนี้เป็นห้องเก็บกระทู้วารสาส์นรายปักษ์ครับ พวกขายหัวเรอะ จี้เส้น เทคนิคการปล้น ไปจนถึงคัมภีร์พระเวท อยู่ในนี้หมด ส่วนห้องอื่นมีแต่กระทู้ไร้สาระ :lol:

Image
  • อธิปัตย์ 5 : อิสรภาพ เสรีภาพ ภราดรภาพ มิตรภาพ สันติภาพ : คือแก่นแท้แห่งอำนาจประชาธิปไตย : ท่านมีหรือยัง ถ้าไม่ จงสร้างเอง
halfmoon

Return to ห้องพัก