อยากทราบว่าเสื้อเสรีไทยตอนนี้อยู่ในขั้นตอนไหนแล้วค่ะ

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

อยากทราบว่าเสื้อเสรีไทยตอนนี้อยู่ในขั้นตอนไหนแล้วค่ะ

Postby tom_ma » Mon Jul 05, 2010 10:33 am

เมื่อไรจะสามารถสั่งจองเสื้อได้ค่ะ
Attachments
(19.3 KiB) Not downloaded yet
tom_ma

Re: อยากทราบว่าเสื้อเสรีไทยตอนนี้อยู่ในขั้นตอนไหนแล้วค่ะ

Postby แดง ขาว น้ำเงิน » Mon Jul 05, 2010 1:30 pm

อยู่ขั้นตอนการจัดทำแล้วครับ รายละเอียดเชิญกระทู้นี้ครับ

viewtopic.php?f=2&t=25325&start=120
"ผู้ที่ใช้สติปัญญาไม่เป็น คือคนโง่ ผู้ที่ไม่กล้าใช้สติปัญญา คือทาส" เพลโต้
แดง ขาว น้ำเงิน
Moderator

Re: อยากทราบว่าเสื้อเสรีไทยตอนนี้อยู่ในขั้นตอนไหนแล้วค่ะ

Postby ริวเซย์ » Mon Jul 05, 2010 5:30 pm

ต้องขอโทษด้วยนะครับที่การจัดทำล่าช้า นั่นเป็นเพราะว่าผมงานค่อนข้างยุ่งมาก
แต่ขณะนี้ได้ให้สมาชิกท่านหนึ่งในเสรีไทยที่เป็นเจ้าของโรงงานทำเสื้อได้จัดทำ
เสื้อตัวอย่างออกมาแล้วครับ โดยจะมีการนำรูปมาโพสเพื่อสั่งซื้อกันต่อไป

วิธีการโอนเงิน วิธีการสั่งจอง จะบอกให้ทราบชัดเจนในกระทู้นั้นอีกครั้งครับ
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน
ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน
ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่
เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวัน
คือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส
คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน
ริวเซย์
Site Admin

Return to ห้องพัก