เจ้าของกระทู้ที่ชอบอ่าน

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

เจ้าของกระทู้ที่ชอบอ่าน

Postby พิฆาตอสูร » Tue Jul 20, 2010 10:41 am

ส่วนใหญ่ผมมักเป็นผู้อ่านเสียมากกว่า เข้ามาสนทนาบ้างเป็นครั้งคราว

เจ้าของกระทู้ที่ชอบอ่านเสมอ มักไม่พลาด (ถ้าเข้ามา) คือ

คุณแคนไท
น้าเย็น (Yen)
คุณ Neonewman
คุณ Eat
คุณดีเจเดี่ยว
คุณ Nontee
คุณริวเซย์ (แต่ไม่ค่อยตั้งกระทู้นิ) และอีกหลายท่าน

ข้างสาวๆก็มี
คุณโปจิ
คุณ Noona
คุณ Noway2know

แต่ที่คิดถึงมากก็มี
คุณเทพธิดาพยายาม (ไม่รู้เป็นไร นึกถึงน้าเย็นทุกทีเวลาอ่าน) :D
อะตอม (ผู้หายสาบสูญไปอย่างลึกลับ) :o

ไม่มีอะไรครับ แค่หาเรื่องคุยทักทาย 8-)

ส่วนเจ้าของกระทู้บางคนนี่ ต้องเวลามีตบะแก่กล้าเท่านั้นถึงเข้ามาอ่าน
ไม่งั้น..ปรอทแตก :o
พิฆาตอสูร

Re: เจ้าของกระทู้ที่ชอบอ่าน

Postby eAT » Tue Jul 20, 2010 10:48 am

ที่เขียนมานี่คือชอบอ่านอย่างเดียวใช่ไหม ไม่ใช่เห็นด้วย
ต้องเคลียร์ให้ชัดนะ ไม่อย่างนั้นอาจโดนสอยร่วงไปกับ
เขาด้วย (ลูกหลง) เตือนไว้ก่อน :lol:

เมื่อก่อนก็เป็นแฟนตอมนะ แต่หลังๆ นี่ไม่ได้เรื่อง เลยไม่
ตามอ่านแล้ว :?
eAT

Postby พิฆาตอสูร » Tue Jul 20, 2010 11:05 am

ชอบอ่านจริงๆ
บางครั้งก็เห็นด้วย บางครั้งก็ไม่เห็นด้วยก็มี

ชอบข้อมูล ชอบสำนวนลีลา
ชอบอารมณ์ขันทั้ง ขำจริง ขำลึก ขำประชด

ของอะตอมชอบเป็นพิเศษ
แบบเอ็นดู..น่ะ เหมือนเด็กๆ เขียน

สรุปว่าชอบก็แล้วกัน
พิฆาตอสูร

Postby noway2know » Tue Jul 20, 2010 11:54 am

คุณ พิฆาตอสูร ขอบคุณนะค่ะ
ชอบอ่านของเพื่อนๆเหมือนกันค่ะ
ได้รู้ในสิ่งที่เรายังไม่เคยรู้ :D

รักในหลวง หวงแผ่นดิน
เกลียดเสื้อแดง จะรัฐบาล ม.แม้ว หรือ ม.มาร์ค ก็น่าผิดหวัง เลวพอๆกัน
ไปม๊อบมา ไปก็บอกว่าไป..ไม่ใช่ประเภท....ตุลาคมก็อยู่นะ(โกหก)
http://www.baanpud.net/forum/index.php....http://www.prachathon.org/forum/
noway2know

Postby NightMare » Tue Jul 20, 2010 12:10 pm

โดยส่วนตัว ชื่นชอบบุคลิกของ คุณจิรานุช เป็นพิเศษครับ
แกนิ่งๆ แต่แสบดี ไม่ทราบว่าหายไปไหนแล้ว
คนร่วมอุดมการณ์เีดียวกันครับ

ปล. อีกหลายท่านก็น่ารักๆ นะครับแต่คงไม่เอ่ยถึงดีกว่า ;)
เมื่อน้ำค้างหยดหล่นบนดอกไม้
ลมรำเพยระเหยหายเมื่อใกล้สาง
กับชีวิตวันนี้ที่บอบบาง
เหมือนน้ำค้างระเหยหายด้วยสายลม
NightMare

Postby benzcl » Tue Jul 20, 2010 12:23 pm

ผมก็เป็นนักอ่านครับ อ่านได้ทั้งวัน คนที่คุณชื่นชมผมก็เห็นด้วยหลายคนและติดตามอ่านในรีพลายต่างๆของท่านเหล่านี้ด้วย เพราะบอร์ดนี้มีทรัพยากรบุคคลที่มีคุณค่าหลายท่าน โดยเฉพาะคุณCANTHAI ที่มีมุมมองการเมืองขั้นเซียนและคุณnoway2know ที่สุดยอดด้านการข่าว แต่พออ่านสำนวนของคุณ ผมว่าคุณน่าจะมีอะไรดีๆๆไม่ใช่น้อย วันหน้าเป็นจขกทบ้างท่าจะดีนะครับ
benzcl

Postby จะบ้าตาย » Tue Jul 20, 2010 12:30 pm

ส่วนผมมารอดู หมอลำ ครับ :mrgreen:
จะบ้าตาย

Postby คิคิ » Tue Jul 20, 2010 12:30 pm

กระทู้นี้ เย็นก้นดีจัง :mrgreen:
ลายเซ็นต์กู มืงก็ลบ
คิคิ

Postby พิฆาตอสูร » Tue Jul 20, 2010 1:23 pm

ของคุณจิรานุส ก็ชอบอ่านครับ แสบๆคันๆดี

ส่วนลุงปุ นานๆมาที แต่ลุ่มลึกสมกับเป็นผู้อาวุโส

บางกระทู้พอเห็นชื่อแล้วต้องรีบผ่าน
กลัวอ่านแล้วมึนกับหลักตรรกะของเขา
มันเข้าใจยากง่ะ แถมยังไม่ดูแลกระทู้ตัวเองอีก
ของตัวเองก็เลยต้องหมั่นแวะมาดูบ้าง
ไหนๆก็ว่าเขาแล้วนิ :mrgreen:

ผมไม่ชอบเขียนเท่าไหร่ครับ
พิมพ์ไม่ทันปาก 555 :lol:
พิฆาตอสูร

Postby noona » Tue Jul 20, 2010 7:07 pm

ขอบคุณค่ะที่เป็นหนึ่งในนั้นด้วย แต่ของตัวเองมีแอบอายนะคะ ส่วนใหญ่จะเป็นแนวบันเทิง :lol:
noona

Postby Chenhero » Wed Jul 21, 2010 3:49 am

มีใครเห็นอะตอมมั้ย หรือว่าเป็น 1 ใน 6 ที่วัดปทุมฯ
เมื่อต่อสู้มาระยะหนึ่ง การถอดบทเรียนภายใน เป็นสิ่งจำเป็นสำหรับขบวนการประชาชน
Chenhero

Postby นายเวร » Wed Sep 08, 2010 8:05 pm

แต่ก่อนผมชอบพิเภก ท่านatom ก่อนที่จะเข้ามาเล่นท่านอะตอมปักหลักอยู่ แอบจำสำนวนบ่อยๆ

ผมหลงมาไงไม่รู้ กระลังหาทางออก ส่วนทู้ผม ที่อาจมีคนแอบอ่านผมอยากให้วิจารณ์งานเขียนหน่อยครับ

วันหลังจะหัดเขียนบทใส่ความ จะพัฒนาไปแนวทางใหนดี จิ๊ดดดพอเปล่า อิอิ :mrgreen:

คุกกักขังได้แค่กายหยาบ ... คุกมิอาจกำหราบใจกล้าแกร่ง

จิตวิญญาณ เสรีชน มิโรยแรง ... จักตอบโต้ ทุกตะแบง แห่งอธรรม

ว.แหวนลงยา
เย้ยฟ้า ท้านรก
นายเวร

Postby มะนาวหวาน » Sun Oct 10, 2010 6:06 am

ชอบหลายทานเลยค่ะ ชอบของคุณ yen เป็นแฟนขับเลยค่ะ :mrgreen:

คุณดีเจเดี่ยว
คุณ noway2know
น้องหนูนา ขำกัน :mrgreen:
คุณ pochi
คุณฉลาม
ลุงแคน
นายเวรก็ชอบเป็นพิเศษนะ กวนดี :lol: :lol: :lol:
คุณ 3 ก็ขำอย่างเดียว :mrgreen:

อีกหลายคน เขียนไม่หมด สรุปชอบทุกคนนะค่ะ :mrgreen: :mrgreen:
People have to really suffer before they can Risk doing what they Love.....^_^
มะนาวหวาน

Postby รักน้องพิณ » Mon Oct 18, 2010 2:16 am

นายเวร wrote:แต่ก่อนผมชอบพิเภก ท่านatom ก่อนที่จะเข้ามาเล่นท่านอะตอมปักหลักอยู่ แอบจำสำนวนบ่อยๆ

ผมหลงมาไงไม่รู้ กระลังหาทางออก ส่วนทู้ผม ที่อาจมีคนแอบอ่านผมอยากให้วิจารณ์งานเขียนหน่อยครับ

วันหลังจะหัดเขียนบทใส่ความ จะพัฒนาไปแนวทางใหนดี จิ๊ดดดพอเปล่า อิอิ :mrgreen:

คุณนายเวรมาทันพิเภกด้วยเหรอครับ..หึหึ
วิญญาณปู่จะร้องไอ้ลูกหลานจัญไร­!!
รักน้องพิณ

Return to ห้องพัก