ทำไมคนอีสานและเหนือ ชอบระบอบทักษิณ

ห้องสำหรับกระทู้นอกเรื่อง ดูแลโดย Mod 1ktip

ทำไมคนอีสานและเหนือ ชอบระบอบทักษิณ

Postby thamma » Thu Jun 09, 2011 12:23 am

ขอความเห็นจากเพื่อนสมาชิกหน่อยครับ ......เพราะเห็นเลือกตั้งที่ไร คะแนนเสียงของระบอบนี้จะไปชนะที่แถวนั้นทุกที ช่วยๆกันหารือหน่อยครับ ไม่แน่น่ะครับหลายความคิด อาจทำให้เราสามารถมองเห็นถึง รากเหง้า ของความเป็นจริงน่ะครับ .....ผมรู้อย่างหนึ่งว่า ศรัทธา ของมนุษย์นั้นมีกำลังรุนแรงแค่ไหน แต่หากเราช่วยกันวิเคราะห์ เราอาจ แก้ปัญหา ศรัทธาจริตในทางผิดได้ครับ..........เหมือนเราก้มมองดูมด หากมองผ่านก็ไม่มีอะไร แต่หากมองอย่างลึกซึ้งแล้ว เราจะพบสีสันประดับโลกอีกหนึ่งพิหเซลก็ได้ครับ......
ฅนริมเขาหลวง........
เมื่อเราได้รับรู้ว่า ทุกสิ่ง ใช่ และ ไม่ใช่ นั้นคือ การก้าวย่างผ่าน อดีต.......ของตัวเราเอง.[color=#FF0000][/color]
thamma

Re: ทำไมคนอีสานและเหนือ ชอบระบอบทักษิณ

Postby thamma » Thu Jun 09, 2011 12:30 am

.........โทษทีครับผมโพสผิดห้อง .....จะแก้ไขอย่างไรดีครับช่วยบอกหน่อย ...ขอโทษจริงๆครับ .....ฅนริมเขาหลวง.
เมื่อเราได้รับรู้ว่า ทุกสิ่ง ใช่ และ ไม่ใช่ นั้นคือ การก้าวย่างผ่าน อดีต.......ของตัวเราเอง.[color=#FF0000][/color]
thamma

Re: ทำไมคนอีสานและเหนือ ชอบระบอบทักษิณ

Postby มารุจัง » Thu Jun 09, 2011 6:58 am

แนะให้ตั้งใหม่ที่ห้องสภากาแฟค่ะ
ส่วนกระทู้นี้ก็แจ้ง mod ลบค่ะ หรือจะแจ้งให้mod ย้ายห้องให้ก็ได้ค่ะ

:mrgreen:
Forum rules!
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด
มารุจัง

Return to ห้องพัก