ยินดีด้วยครับ!! นปช. ทำสำเร็จแล้วครับ

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

Re: ยินดีด้วยครับ!! นปช. ทำสำเร็จแล้วครับ

Postby cookie » Mon Oct 20, 2008 12:37 am

ต่อไปจะมีแนวร่วม พธม. เกลียดสนธิเพิ่มขึ้นมารึเปล่า ฟังจากเสียงส่วนใหญ่ค่อนข้างเห็นพ้องต้องกันเยอะนะ
cookie

Re: ยินดีด้วยครับ!! นปช. ทำสำเร็จแล้วครับ

Postby s.sensei » Mon Oct 20, 2008 1:18 am

อ่านกระทู้นี้แล้วอยากให้ได้ยินแม่ค้าข้าวแกงปากซอยบ้านผมด่ารัดทะบวมกะอันธพาลชุดกากีกันในแวดวงเพื่อนร่วมอาชีพเค้าจังเลย

มันมากกกกกกกกก ขอบอก :lol:

ด่าเป็นเนื้อเป็นหนังเลย-ถูกเรื่องด้วยนะครับไม่ใช่ด่าส่งเดช หรือ เรื่องปากท้องตัวเอง
ขออภัย!ความเห็นของคนอารมณ์แปลก ซึ่งมองโลกกึ่งดีกึ่งร้าย ไม่ชอบชวนทะเลาะ ไม่เสียใจหากไม่เห็นด้วย
แต่ถ้าคุณรู้สึกเห็นด้วยหรือเข้าข้างก็ไม่ผิดปกติ บางทีก็ชวนหัว(ร่อ) บางครั้งดูเหมือนคนช่างประชดและขี้หงุดหงิด

แต่จริงๆใจก็อยากให้ประเทศไทยดีขึ้น
s.sensei

Postby Solidus » Mon Oct 20, 2008 1:34 am

พรรณชมพู wrote:สงสัยหนังเรื่องนั้น พันธมิตร พากษ์ไม่ดี ค่ะ :lol:
Attachments
(35.2 KiB) Downloaded 74 times
Solidus

Previous

Return to สภากาแฟ