วิพากษ์วิจารณ์ถามข้อข้องใจกับWMและMOD

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

Re: วิพากษ์วิจารณ์ถามข้อข้องใจกับWMและMOD

Postby jaojao48 » Wed Jun 15, 2011 11:03 pm

THE THIRD WAY wrote:
บิ้กเหล่า wrote:
god_of_rah wrote:ไอ้แม้วโดนด่าทุกวันเรียกว่า................อะไรดีอ่ะ

พันธมิตร บอก เสื้อแดงเขาก็ดู astv เป็นพวกเปิดใจกว้าง ไม่เหมือนพวกปชปใช่ไม่ใช่ใจดำใจแคบเอาแต่พวกพ้องเหมือนคนใต้ แล้วปานเทพบอก พันธมิตรก็ด่าทั้ง 2 ฝั่ง แต่ด่า ปชป มากกว่าวะ 55555555

ขอใช้สิทธิ์พาดพิงครับ
ผมคนใต้แท้ รับไม่ได้กับคำว่า
ไม่ใช่ใจดำใจแคบเอาแต่พวกพ้องเหมือนคนใต้

ถ้าคนใต้ใจแคบ
ใจดำ
เอาแต่พวกพ้อง
คนใต้เคยเป็นนายกฯที่ผมจำได้สองคน
คือพลเอกเปรม และนายชวน
สองท่านนี้เป็นที่เคารพนับถือของคนทั่วไป ไม่เคยได้ชื่อว่าชั่วช้าเหมือนอดีตนายกฯบางคนซึ่งเดี๋ยวนี้ยังด่ากันไม่เลิก
ผมไม่ทราบว่าคุณไปเดือดร้อนเรื่องคนใต้ใจแคบ ใจดำ เอาแต่พวกเมื่อได
คุณก็อย่าคบคนใต้ ถ้าเห็นเขาเป็นเช่นนั้น
นี่คุณเล่นด่าฟรีในเนท ผมว่าไม่แฟร์
ทานโทษคุณคนจังหวัดไหนครับ
ผมจะได้พูดบ้างว่าจังหวัดคุณเป็นเช่นไร?
ส.ส.จังหวัดคุณชื่ออะไร พรรคไหน

ถ้าเวบมาสเตอร์ปล่อยให้คนคุณภาพสั่วๆแบบนี้มาแสดงความเง่าบ่อยๆ

ไม่น่าจะเป็นมงคลนัก

มีอำนาจไล่เพื่อนๆในบอร์ดเหรอ

:mrgreen: :mrgreen:
jaojao48

Re: วิพากษ์วิจารณ์ถามข้อข้องใจกับWMและMOD

Postby บุญปลีก » Wed Jun 15, 2011 11:10 pm

ช่วงนี้ กระมู้นี้มีแต่ ฮาๆ :lol: :lol: :lol:
บุญปลีก

Postby jaojao48 » Fri Jun 17, 2011 3:09 pm

เข้าไปก่อกวนในกระทู้ ครับจัดการที

dtonNA wrote:
jaojao48 wrote:
dtonNA wrote:เป็นครูอะไรว่ะว่าคนโน่นคนนี้ขึ้โกง ว่านักการเมืองเลว

แต่ไม่มองตัวเอง สนับสนุนให้เด็กติดเกมส์เพื่อผลประโยชน์ของร้านตัวเอง

เข้าใจว่าเงินเดือนน้อย แต่ควรทำดีให้เด็กเห็น

:mrgreen:

เด็กมาเล่นเกมส์เพื่อคลายเคลียดจากการเรียนจะเป็นไรไป

เด็กบางคนก็มาหางานไปส่งอาจารย์

ผมเล่นเกมส์มาตั้งแต่อนุบาลไม่เห็นจะมีอะไรเสียหาย

ปัจจุบันก็ได้รับราชการ แล้วคุณล่ะ?

ดีแต่วิ่งเลียนักการเมือง ดีต่อประเทศชาติขนาดไหน

เป็นข้าราชการแต่สอนให้เด็กติดเกมส์ น่าอนาถใจ :mrgreen:

เลียนักการเมืองอย่างมาร์คมันดีอย่างไรเหรอ?

ดีตรงที่ว่า พวกเสื้อแดงแอนด์แก๊งค์โหวตโน ไม่สามารถทำร้ายชาติและสถาบันได้ :mrgreen:

ไอ้พวกข้าราชการชั่วทำร้ายสถาบัน

dtonNA wrote:เป็นครูอะไรว่ะว่าคนโน่นคนนี้ขึ้โกง ว่านักการเมืองเลว

แต่ไม่มองตัวเอง สนับสนุนให้เด็กติดเกมส์เพื่อผลประโยชน์ของร้านตัวเอง

เข้าใจว่าเงินเดือนน้อย แต่ควรทำดีให้เด็กเห็น

เด็กมาเล่นเกมส์เพื่อคลายเคลียดจากการเรียนจะเป็นไรไป

เด็กบางคนก็มาหางานไปส่งอาจารย์

ผมเล่นเกมส์มาตั้งแต่อนุบาลไม่เห็นจะมีอะไรเสียหาย

ปัจจุบันก็ได้รับราชการ แล้วคุณล่ะ?

ดีแต่วิ่งเลียนักการเมือง ดีต่อประเทศชาติขนาดไหน

เป็นข้าราชการแต่สอนให้เด็กติดเกมส์ น่าอนาถใจ :mrgreen:

เลียนักการเมืองอย่างมาร์คมันดีอย่างไรเหรอ?

ดีตรงที่ว่า พวกเสื้อแดงแอนด์แก๊งค์โหวตโน ไม่สามารถทำร้ายชาติและสถาบันได้ :mrgreen:

ไอ้พวกข้าราชการชั่วทำร้ายสถาบัน

ติดเกมส์ผมว่ายังดีกว่าไปติดเหล้า

ติดบุหรี่ เป็นเด็กแว้นละครับ

ก็ว่าไปพ่อขาใหญ่ ลูกน้องนักการเมืองนี่ใหญ่จริงๆ

ไอ้ข้าราชการชั่ว สนับสนุนให้ไอ้แม้วกลับมาทำร้ายสถาบัน ไม่รู้ว่าจะชั่วไปถึงไหน

ไม่สำนึกบ้างเลย ไอ้ชั่ว :mrgreen:

dtonNA wrote:ไอ้ jaojao48 เนี่ยมันเป็นข้าราชการสั นด า นเดียวกับไอ้แม้วจริงๆ

เป็นครูเปิดร้านเกมส์ให้เด็กเข้าไปมั่วสุมกัน เลวจริงๆ :mrgreen:

dtonNA wrote:เป็นข้าราชการอย่างไอ้ jaojao48 แล้วเป็นคนดีอย่างไรเหรอ

เที่ยวหลอกคนโน่นคนนี่ว่าตัวเองอยู่ในศูนย์อพยพ หวังจะดิสเครดิตคนอื่นเขา

โกหกหน้าด้านๆ

คนโกหกย่อมพร้อมที่จะทำบาปได้ทุกอย่าง :mrgreen:
jaojao48

Postby jaojao48 » Fri Jun 17, 2011 3:20 pm

dtonNA wrote:ยังอยู่อีกไอ้ข้าราชการในสังกัดไอ้แป๊ะลิ้มผู้ไม่ยอมเป็นยาให้อำมาตย์ต่อต้านการฟ้องร้องต่อปูเรยาในข้อหาเป็นพยานเท็จ

ข้าราชการชั่ว เนรคุณ ทำร้ายสถาบัน :mrgreen:

jaojao48 wrote:แล้วคุณเป็นคนดีขนาดไหน

เอาความดีมาเปิดหน่อย ประเทศจะล่มจมเพราะพวกคุณนั่นแหละ

ใครทำล่มจมกันแน่ไอ้ข้าราชการในสำนักแป๊ะลิ้มที่ไม่ยอมเป็นยาให้อำมาตย์ต่อต้านการยื่นฟ้องการให้การเท็จของปูเรยา

เมื่อทำเช่นนี้แล้วไอ้แป๊ะทำเพื่อแม้ว แล้วคุณล่ะเป็นข้าราชการชั่วถูกไหม เนรคุณชาติ ทำร้ายสถาบันด้วยความโง่ของตัวเอง

เด๋วก็รู้ว่าใครทำร้ายสถาบันของจริง

ของอย่างนี้ต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์

อยากพูดอะไรพูดไป

ไม่ต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพืสูจน์หรอก เพราะรู้กันอยู่แล้วว่า ไอ้แป๊ะลิ้มมันต้องการให้ไอ้แม้วกระเป๋าเงินของมันกลับมาหวังนิรโทษกรรมให้มัน :mrgreen:

ถ้าให้เวลามากกว่านี้มันก็สายไปแล้วล่ะ ไอ้ข้าราชการในสังกัดไอ้แป๊ะ :mrgreen:

jaojao48 wrote:แล้วคุณเป็นคนดีขนาดไหน

เอาความดีมาเปิดหน่อย ประเทศจะล่มจมเพราะพวกคุณนั่นแหละ

ใครทำล่มจมกันแน่ไอ้ข้าราชการในสำนักแป๊ะลิ้มที่ไม่ยอมเป็นยาให้อำมาตย์ต่อต้านการยื่นฟ้องการให้การเท็จของปูเรยา

เมื่อทำเช่นนี้แล้วไอ้แป๊ะทำเพื่อแม้ว แล้วคุณล่ะเป็นข้าราชการชั่วถูกไหม เนรคุณชาติ ทำร้ายสถาบันด้วยความโง่ของตัวเอง

jaojao48

Postby finder » Sat Jun 18, 2011 11:28 pm

ตอนนี้ดูเหมือนจะไม่มีมดมาทำงานแล้วครับ

ผมฟ้องมาตั้งนานแล้ว ยังเงียบอยู่เลยครับ

ดูแล้วเหมือนบอร์ดเดิมที่ผมเคยเล่น แต่ตอนนี้ปิดไปแล้ว

ก่อนปิดตัวลงก็มีสภาพอย่างนี้แหละ คือ

-ด่ากัน

-โพสท์อะไรก็ได้ ไม่มีใครเตือน

-ไม่มีใครเคารพกฎของบอร์ด และ

-ไม่มีใครดูแลบอร์ด

เค้าลางชัดขึ้นเรื่อยๆ

สำหรับผม เตรียมหาที่ใหม่สำรองไว้แล้ว จึงไม่เดือดร้อนอะไร

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

finder

Postby Jack_SAA » Wed Jun 22, 2011 11:01 am

ไม่มีการพูดสุภาพ สำหรับไอพวกจาบจ้วงในหลวง พวกก่อการร้ายเผาบ้านเมืองครับ

สำหรับผม
รกแผ่นดิน รกแผ่นดิน กำจัดมันไปอย่าให้รกแผ่นดิน
รกแผ่นดิน รกแผ่นดิน กำจัดมันไปอย่าให้รกแผ่นดิน

www.youtube.com/watch?v=6VtPPnctUMM
Jack_SAA

Postby finder » Wed Jun 22, 2011 10:10 pm

ผมก็ไม่ได้ห้ามนี่ครับ แค่บอกว่าบอร์ดนี้กำลังเละเท่านั้น

เพราะไม่มีมดทำงาน อ่านดูสิ

finder wrote:ตอนนี้ดูเหมือนจะไม่มีมดมาทำงานแล้วครับ

ผมฟ้องมาตั้งนานแล้ว ยังเงียบอยู่เลยครับ

ดูแล้วเหมือนบอร์ดเดิมที่ผมเคยเล่น แต่ตอนนี้ปิดไปแล้ว

ก่อนปิดตัวลงก็มีสภาพอย่างนี้แหละ คือ

-ด่ากัน

-โพสท์อะไรก็ได้ ไม่มีใครเตือน

-ไม่มีใครเคารพกฎของบอร์ด และ

-ไม่มีใครดูแลบอร์ด

เค้าลางชัดขึ้นเรื่อยๆ

สำหรับผม เตรียมหาที่ใหม่สำรองไว้แล้ว จึงไม่เดือดร้อนอะไร

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

finder

Postby จีรนุช » Fri Jun 24, 2011 1:43 pm

เเอดมินเสรีไทยนี่เยี่ยมจิงๆ :lol: :lol: เล่นเอาพวกสร้างส้วมไปไม่เป็นนอนไม่หลับ
จีรนุช

Postby eAT » Fri Jun 24, 2011 5:40 pm

ผมกดแจ้งไปแล้วนะครับ TYT เอารูปลามกมาโพสต์ลง
หลายกระทู้แล้ว ควรจะแบนได้แล้วนะครับ
eAT

Postby finder » Fri Jun 24, 2011 11:26 pm

จีรนุช wrote:เเอดมินเสรีไทยนี่เยี่ยมจิงๆ :lol: :lol: เล่นเอาพวกสร้างส้วมไปไม่เป็นนอนไม่หลับ

ตามไปดูเขาสร้างหรือ และเวลาเขานอนไปพัดให้เขาหรือไงครับ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
finder

Postby finder » Fri Jun 24, 2011 11:38 pm

eAT wrote:ผมกดแจ้งไปแล้วนะครับ TYT เอารูปลามกมาโพสต์ลง
หลายกระทู้แล้ว ควรจะแบนได้แล้วนะครับ

ไม่เห็นมีใครมาทำงานเลยครับ

ผมฟ้องไปตั้งนานแล้วว่า มีคนมาด่าผม กลับมีแต่พวกลิ่วล้อเข้ามาแซวว่าแมนจัง

ไอ้กระผมก็แมนจริงเสียด้วย เลยเถียงไม่ออก

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

นี่ถ้าเป็นผมมาฟ้องปชป.อย่างนี้ คงมีลิ่วล้อปชป.มาแซวอีกอย่างเคย

ผมแปลกใจมาก เวลาปชป.ฟ้องมด มีไม่บ่อยนะที่จะมาฟ้องในนี้ เห็นหลังไมค์เป็นส่วนใหญ่

อย่างคุณนี่ต้องบอกว่าแมนจริง ที่มาฟ้องเปิดเผยอย่างผม

แต่คุณเห็นไหม ไม่มีพธม.คนไหนเข้ามาแซวคุณเลย ทำไมหลักการของปชป.ในนี้จึงแปลกมาก

-ปชป.ถูกฟ้อง กลับมาแซวคนฟ้อง และมดก็ไม่ดูแลเรื่องการมาแซวในนี้ ทั้งๆที่เคยบอกแล้วว่าจะลบคนที่ไม่เกี่ยวข้องออกไป

-ปชป.ฟ้องคนอื่น ไม่มีใครมาแซวปชป.ที่เข้ามาฟ้อง แต่ส่วนใหญ่ปชป.ฟ้องคนอื่นหลังไมค์ (girls จริงๆ)

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

finder

Postby มารุจัง » Sat Jun 25, 2011 7:15 am

รบกวนดูเรื่องฟลัดกระทู้ืีที่แจ้งไปด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
:?
Forum rules!
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด
มารุจัง

Postby finder » Sat Jun 25, 2011 11:09 pm

ต้องขอโทษทุกท่านนะครับ คือว่าคิวของผมรอมานานแล้วครับ

กรุณาต่อคิวนะครับ แซงคิวผม ผมด่าแน่ๆนะครับ ขอบอก :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

finder wrote:
finder wrote:มีคนด่าผมครับ หยาบคายมั๊กๆ

http://forum.serithai.net/viewtopic.php?f=2&t=36183

yoshikiryuichiro wrote:
บุญปลีก wrote:
บุญปลีก wrote:สะใจมากมั๊ยครับ ยอมเชื่อข้อมูลจากหนังสือพิมผ์ของเขมร ตามรายงานของหนังสือพิมพ์เกาะสันติภาพ

1.ข่าวนี้ของเขมรมันรายงานผิดไหมครับ

2.ข่าวของไอ้ตอแหล มันถูกต้องไหมครับ

ก่อนถามผม ตอบให้ได้ก่อนดีไหมครับ

สื่อของเขมร เป็นอิสระ เหรอครับ
คุณหลงประเด็นหรือครับ ถ้ามรดกโลกเห็นด้วยกับเรา

การที่จะเลื่อนวันออกไปตามที่ไทยขอ เขาย่อมมีแถลงการณ์ออกมา

ไม่ใช่ให้ไทยมาแถลงเอง

หากเขมรเสียท่าไทยฮุนเซ็นจะยอมบอกเรื่องจริงเหรอครับ
มรดกโลกมีแถลงการณ์ออกมาไหมครับว่าเห็นด้วยกับไทย

เรื่องแค่นี้คิดไม่ได้เหรอครับ ถึงกับต้องไปเอาสื่อเขมรมาโจมตีไทย
ปัญหาคือ สื่อไทยไม่เสนอข่าวที่เป็นจริง

แต่เสนอข่าวที่รัฐบาลอยากให้คนไทยเห็น แม้จะเป็นข่าวโกหก

คุณพิสูจน์สิครับว่า สื่อเขมรพูดไม่จริง

ประเด็นคือ ใครพูดความจริง ไม่ใช่ใครเป็นคนพูด

นี่ยังไม่เลิกยัดเยียดความเท็จอีกรึ finder เกิดมาทำไมบนแผ่นดินไทย เสียชาติเกิด ชิงหมามาเกิดรึ

รอคำตอบอยู่ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

แม้กาลเวลาผันผ่าน

จะเนิ่นนานสักเพียงไหน

คืนวันจะเปลี่ยนไป

ก็จะขอคำตอบ

อย่าลูกไม้ครับ มาเตือนว่าผมใช้คำหยาบแล้วก็เงียบ

ไม่มาบอกว่า ที่ผมแจ้ง คุณได้ตัดสินอย่างไร

เงียบไปเฉยๆหรือ

อย่าลืมว่า

การใช้คำหยาบ

กับการด่าสมาชิก

มันเป็นคนละเรื่อง

อย่าพยายามคิดเหมาเอาว่าเป็นเรื่องเดียวกัน

ผมจะรอฟังแน่นอนครับ

งวดนี้ถึงคิวของคุณแล้วสินะ

มด,คนกวาดขยะ:mrgreen: :mrgreen:
finder

Postby finder » Sun Jun 26, 2011 1:00 am

ขอให้มดดูหน่อย อย่างนี้จะว่าอย่างไร

แม่มันยอมรับเองว่าเอาเอกสารใส่ใน face book ตัวเอง

อ้ายพวกขายชาติ สาดดดดดดดดดดดดดด...เอ้ย

http://www.tnnthailand.com/video/details.php?ID=123976

http://forum.serithai.net/viewtopic.php?f=2&t=37483

eAT wrote:
eAT wrote:โดนเทพมนตรีป่วน ขายความลับให้ขแมร์ :evil:

อย่าพูดพล่อยๆ อ.เทพมนตรีได้รับอนุญาติให้เข้าไปในที่ประชุมได้

ทั้งๆทีไปส่วนตัวด้วยทุนจากกองทุนของพธม.

เพราะสุวิทย์ให้ความเชื่อถือข้อมูลอ.เทพมนตรีมาก จึงให้อ.เทพมนตรีเข้าไปด้วย

ถ้าอ.เทพมนตรีไม่น่าเชื่อถือ สุวิทย์จะยอมให้ท่านเข้าไปทำไม

ต้องใช้สมองนะครับ มีไหมครับ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

อ้อ,รู้ไหมว่า กุมารทองที่อ.เทพมนตรีพูดบ่อยๆน่ะ หมายถึงใคร

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

แม่มันยอมรับเองว่าเอาเอกสารใส่ใน face book ตัวเอง

อ้ายพวกขายชาติ สาดดดดดดดดดดดดดด...เอ้ย

http://www.tnnthailand.com/video/details.php?ID=123976
finder

Postby ผู้ใช้เสรีไทย » Mon Jun 27, 2011 1:17 pm

ขอเรียกร้องให้ WM แบน มะแอศิษย์บังโม (หลาย ๆ วันหน่อย) พร้อมประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
เพื่อที่จะได้เป็นตัวอย่างให้กับพวกที่ชอบหมิ่นสถาบัน กระทำการไม่เหมาะสมต่อสถาบัน
โจมตีสถาบัน ว่าไม่สมควรเอาเยี่ยงอย่าง เพราะจะทำให้บอร์ดเกิดความเดือดร้อนและปั่นป่วนได้ครับ

สำหรับคำที่กระทำการไม่เหมาะสมต่อสถาบันพระมหากษัตริย์คือคำว่ากริ้วแล้วเอามาใช้กับประชาชน
ของพระมหากษัตริย์ที่รับตำแหน่งนายกฯ ซึ่งถือว่าไม่เหมาะสม เพราะมีเจตนาไปหมิ่น พาดพิง
ล้อเลียนสถาบันด้วยคำพูดครับ
จากกระทู้นี้ viewtopic.php?f=2&t=37587

WM มีความเห็นว่าอย่างไรโปรดชี้แจงด้วยครับ
Last edited by ผู้ใช้เสรีไทย on Mon Jun 27, 2011 1:39 pm, edited 1 time in total.
ศปภ. = ศูนย์สร้างความปั่นป่วนทั่วภิภพ :lol:
ปูนรกแตกห้านิคม :D
ปูหญ้าแพก :D
ปูเรือดันน้ำ :D
ปูหมี่เน่า :D
ปูจะเปิดช่องทางชายแดนแถว“สระบุรี” :D
ปูแง่วิธีการแก้น้ำท่วมใช้หินโยนลงไปใน"ทะเล" :D
ปูอนุมัติซื้อเรือดำน้ำแต่เรื่องยังไม่เข้าครม. :D
ปู 37 วาระ แต่ครม. 57 วาระ :D
ปูน้ำท่วม"เกิดจากกรณีที่ประชาชนแต่ละพื้นที่สร้างคันกั้นน้ำไว้" :D
ปูแฮกทวิตเตอร์ :lol:
ผู้ใช้เสรีไทย

Postby ผู้ใช้เสรีไทย » Mon Jun 27, 2011 1:38 pm

ซ้ำครับ
ศปภ. = ศูนย์สร้างความปั่นป่วนทั่วภิภพ :lol:
ปูนรกแตกห้านิคม :D
ปูหญ้าแพก :D
ปูเรือดันน้ำ :D
ปูหมี่เน่า :D
ปูจะเปิดช่องทางชายแดนแถว“สระบุรี” :D
ปูแง่วิธีการแก้น้ำท่วมใช้หินโยนลงไปใน"ทะเล" :D
ปูอนุมัติซื้อเรือดำน้ำแต่เรื่องยังไม่เข้าครม. :D
ปู 37 วาระ แต่ครม. 57 วาระ :D
ปูน้ำท่วม"เกิดจากกรณีที่ประชาชนแต่ละพื้นที่สร้างคันกั้นน้ำไว้" :D
ปูแฮกทวิตเตอร์ :lol:
ผู้ใช้เสรีไทย

Postby จีรนุช » Tue Jun 28, 2011 2:03 pm

จีรนุช wrote:เเอดมินเสรีไทยนี่เยี่ยมจิงๆ :lol: :lol: เล่นเอาพวกสร้างส้วมไปไม่เป็นนอนไม่หลับ

ตามไปดูเขาสร้างหรือ และเวลาเขานอนไปพัดให้เขาหรือไงครับ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

สมเเล้วที่ 65 ล้านไทยไม่เอาม็อบสร้างส้วม :lol: :lol:
จีรนุช

Postby finder » Tue Jun 28, 2011 9:52 pm

จีรนุช wrote:

สมเเล้วที่ 65 ล้านไทยไม่เอาม็อบสร้างส้วม :lol: :lol:

เหรอ ทำไมVOTE NOเพิ่มขึ้นเรื่อยๆละ โพลล์ก็บอกอยู่แล้ว :mrgreen: :mrgreen:

ผมด่าไอ้นายกรูปหล่อที่คุณเชียร์ว่า ไอ้ตอแหล

คุณอย่าใช้พฤติกรรมเดียวกับนายกรูปหล่อสิ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

อ้อ,อีกอย่างนะ ชีวิตนี้ไม่คิดจะพิมพ์ให้มากกว่า 1 บรรทัดหรือครับ

คุณตอ เอ๊ย, :o ไม่ใช่ คุณจี รนุช :mrgreen: :mrgreen:
finder

Postby jubcz77 » Fri Jul 01, 2011 6:17 pm

ดีครับ wmและmod อิอิผมโดนบล๊อกไป7วันแต่ผมไม่โกรดดดดดดดดดหรองับเพราะไม่รู้ว่าจะไปโกรดคนแบบพวกคุณทำไมเพราะเถียงอะไรกับพวกคุณก็คงผิดหมดอยู่ดีเพราะพวกคุณถูกทุกอย่างๆๆๆก็เลยคงไม่ต่อว่าอะไรหรอคับแค่เข้ามาทักทายแค่นั้นและคริๆๆขอให้พรรคพวกคุณชนะๆๆๆแว้วววววกันคริๆๆแต่ถ้าไม่ชนะและเสือกอยากจะตั้งรัฐบาลก็ไม่เป็นไรครับเพราะคุณถูกๆๆๆๆฮ่าๆๆจะทำไรก็ทำครับแต่ขอให้ทำได้อย่างที่ปากพูดเถอะครับ
jubcz77

Postby Jack_SAA » Fri Jul 01, 2011 9:52 pm

jubcz77 wrote:ดีครับ wmและmod อิอิผมโดนบล๊อกไป7วันแต่ผมไม่โกรดดดดดดดดดหรองับเพราะไม่รู้ว่าจะไปโกรดคนแบบพวกคุณทำไมเพราะเถียงอะไรกับพวกคุณก็คงผิดหมดอยู่ดีเพราะพวกคุณถูกทุกอย่างๆๆๆก็เลยคงไม่ต่อว่าอะไรหรอคับแค่เข้ามาทักทายแค่นั้นและคริๆๆขอให้พรรคพวกคุณชนะๆๆๆแว้วววววกันคริๆๆแต่ถ้าไม่ชนะและ***อยากจะตั้งรัฐบาลก็ไม่เป็นไรครับเพราะคุณถูกๆๆๆๆฮ่าๆๆจะทำไรก็ทำครับแต่ขอให้ทำได้อย่างที่ปากพูดเถอะครับ

พูดแบบนี้ เคยดูตัวเองบ้างไหมครับ ว่าเขารังเกียจตัวเองเพราะอะไร

อย่างว่าแหละน้า พวกเล่นกีฬาสีมันก็แบบนี้แหละ

ไม่เคยยอมรับกฎกติกาใดๆ เอามันส์เข้าว่า ไม่เคารพอะไรทั้งสิ้น

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

www.youtube.com/watch?v=6VtPPnctUMM
Jack_SAA

Postby คิคิ » Sun Jul 03, 2011 9:19 pm

Jack_SAA wrote:ไอ้ Finder ไอ้คิคิ

ตอบมาซิ ไหนบอกว่าโหวตโนที่รณรงค์กันอยู่ในประชาทนจะหยุดนักการเมืองไม่พึงประสงค์ได้

แล้วนี่คืออะไร

เพื่อไทยชนะแบบขาดลอย

Jack_SAA wrote:ไอ้คิคิ ไอ้ Finder ถ้าเอ็งยังเป็นลูกผู้ชายอยู่ ก็เข้ามาตอบพวกกูซิวะ

ว่าไหนบอกว่าโหวตโนแล้ว จะหยุดระบอบทักษิณได้

ตอนนี้เป็นไง

มันนั่งหัวเราะเยาะพวกเอ็งกับพวกกูกันใหญ่เลย

หืม เป็นไง เอาแต่สะใจ งานนี้ ได้ตายโหงตายห่ากันยกเว็บละ

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

เอามาให้ท่านริวเซย์ และ มอดหัวใจแมลงสาบดูเล่นๆครับ 55555555

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ลายเซ็นต์กู มืงก็ลบ
คิคิ

Postby Jack_SAA » Sun Jul 03, 2011 9:53 pm

นิสัย :x :x :x :x :x :x :x :x :x

ไม่เคารพกฎกติกาอะไรทั้งสิ้น

Jack_SAA

Postby usarain » Mon Jul 04, 2011 4:08 pm

แจ้งลบกระทู้นี้ครับ หมิ่นพระบรมเดชานุภาพครับ

viewtopic.php?f=2&p=710824#p710824
แดงล้มเจ้าเป็นบาป เพราะอกตัญญู
usarain

Postby ริวเซย์ » Mon Jul 04, 2011 5:59 pm

usarain wrote:แจ้งลบกระทู้นี้ครับ หมิ่นพระบรมเดชานุภาพครับ

viewtopic.php?f=2&p=710824#p710824

ทีมงานส่งเข้าห้องขังกระทู้ไปแล้วนะครับ
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน
ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน
ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่
เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวัน
คือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส
คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน
ริวเซย์
Site Admin

Postby คิคิ » Mon Jul 04, 2011 10:36 pm

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == เอ้ยย มอดคนไหนขังทู้นี้ครับ

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==
viewtopic.php?f=14&t=38291

ที่หลั่งน้ำตากันระงม เพราะโง่เอง

วันนี้ตอนไปเลือกตั้งและไปกาโหวตโน
ในใจก็คิดว่า ตูไม่ใช่ไอ้ขี้แพ้แน่นอน
เพราะตูไม่ใช่แมลงสาบ

ผมรู้อยู่แล้วว่าพวกโหวตโน มันก็แค่หลักสิบ มากหน่อยก็หลักร้อย
แต่ผลที่ออกมาวันนี้ มากถึงหลักล้าน ก็รู้สึกยินดี ว่าก็มีคนคิดเหมือนเราอยู่ไม่น้อยเหมือนกัน

ก็รีบกลับมานอนดูผลการเลือกตั้ง ในใจส่วนลึก ก็แอบลุ้นแมลงสาบเล็กๆ เพราะอยากให้คะแนนออกมาสูสีกัน
จริงแล้ว ผมดูเหมือนจะดีใจที่แมลงสาบแพ้
แต่เอาเข้าจริงๆก็รู้สึกหดหู่ใจอยู่ไม่น้อย สำหรับประเทศของเราที่มีคนโง่มากกว่าปรกติ
และตัวผมเอง ยังไงก็เกลียดเผาไทยเข้าสายเลือดอยู่แล้ว

เหตุที่ผมยังเจ็บปวด และยังล้มยังลุกไม่ขึ้น เพราะพวกมันเผาเมือง ผสมกับแมลงสาบก็ปล่อยให้มันเผาอีก
จึงเป็นสิ่งที่ผมไม่สามารถที่จะยอมรับ สองพรรคการเมืองนรกนี้ได้เลย ผมจึงต้องไปกาโหวตโน
จะให้ผมไปกาพรรคใดพรรคนึง ผมทำใจไม่ได้หรอกครับ

แต่ที่ผมอยากให้คะแนนสูสีกัน
เพราะอยากเห็นพรรคร่วมจัดตั้งรัฐบาลว่าจะมีอาการกระหายกระสันต์กันขนาดไหน
และเป็นการถ่วงอำนาจเสียงไม่อยากให้ขาดกันจนเกินไป

แต่ทั้งที่รู้อยู่แล้ว ว่าแมลงสาบต้องแพ้เผาไทย ตั้งแต่ มันโง่ยุบสภานั่นแล้ว
ยิ่งแมลงสาบดันโชว์โง่ ไปปล่อยแกนนำแดงเผาเมืองออกมาหวังคะแนนปรองดอง
แต่ กลับสร้างคะแนนให้พวกมันเพิ่มขึ้นไปอีก

ป่านนี้ถ้าไม่***โง่ปล่อยพวกมันออกมา ไอ้พวกเผาเหล่านี้ คงมีชะตากรรมไม่ต่างจากไอ้คางคกตู่แน่นอน
ดูเอาเถอะว่าโง่ขนาดไหน
หวังจะปรองดอง หรือ รับเงินแม้วมาหรือเปล่า เนื่องเพราะหวังจะได้จับมือ จัดตั้งรัฐบาลด้วยกัน แดกด้วยกัน
และจนถึงตอนนี้ เผาไทยก็เอาตีนถีบหน้าให้มาเป็นฝ่ายค้านซะ

โทษโหวตโน ไม่ขึ้นน่ะ
โทษตัวเองดีกว่านะแมลงสาบ

ผลแห่งความโง่ในครั้งนี้ ชาติหน้าก็ไม่สามารถเป็นรัฐบาลได้แน่ชัวร์

อ้อ.... ได้เป็นฝ่ายค้านแล้วสินะ เตรียมลอกการบ้านพันธมิตร เอามาใช้ในสภาได้เลย
คิคิ

Postby ริวเซย์ » Tue Jul 05, 2011 9:56 am

ผมลองตรวจดูกระทู้ของคุณ คิคิ แล้ว กระทู้อาจนำไปสู่การทะเลาะวิวาทกับเพื่อนสมาชิกนะครับ
การที่ ม็อด ได้ย้ายกระทู้ไปขังไว้เพื่อป้องกันปัญหาการทะเลาะวิวาทที่จะเกิดขึ้นจึงสมเหตุสมผล
ผมไม่คืนกระทู้ให้นะครับ
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน
ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน
ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่
เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวัน
คือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส
คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน
ริวเซย์
Site Admin

Postby คิคิ » Tue Jul 05, 2011 3:55 pm

ริวเซย์ wrote:ผมลองตรวจดูกระทู้ของคุณ คิคิ แล้ว กระทู้อาจนำไปสู่การทะเลาะวิวาทกับเพื่อนสมาชิกนะครับ
การที่ ม็อด ได้ย้ายกระทู้ไปขังไว้เพื่อป้องกันปัญหาการทะเลาะวิวาทที่จะเกิดขึ้นจึงสมเหตุสมผล

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

wm ตอบแล้วต้องจบตามนั้นครับ

คิคิ

Postby finder » Tue Jul 05, 2011 9:50 pm

โอ้โห,เล่นแซงคิวตอบอีกละ ผมถามตั้งนานแล้ว ไม่มีมาตอบผมเลยอะ

กรุณาตอบด้วยครับ ขอด่วนๆ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

finder wrote:ต้องขอโทษทุกท่านนะครับ คือว่าคิวของผมรอมานานแล้วครับ

กรุณาต่อคิวนะครับ แซงคิวผม ผมด่าแน่ๆนะครับ ขอบอก :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

finder wrote:มีคนด่าผมครับ หยาบคายมั๊กๆ

http://forum.serithai.net/viewtopic.php?f=2&t=36183

yoshikiryuichiro wrote:
บุญปลีก wrote:
บุญปลีก wrote:สะใจมากมั๊ยครับ ยอมเชื่อข้อมูลจากหนังสือพิมผ์ของเขมร ตามรายงานของหนังสือพิมพ์เกาะสันติภาพ

1.ข่าวนี้ของเขมรมันรายงานผิดไหมครับ

2.ข่าวของไอ้ตอแหล มันถูกต้องไหมครับ

ก่อนถามผม ตอบให้ได้ก่อนดีไหมครับ

สื่อของเขมร เป็นอิสระ เหรอครับ
คุณหลงประเด็นหรือครับ ถ้ามรดกโลกเห็นด้วยกับเรา

การที่จะเลื่อนวันออกไปตามที่ไทยขอ เขาย่อมมีแถลงการณ์ออกมา

ไม่ใช่ให้ไทยมาแถลงเอง

หากเขมรเสียท่าไทยฮุนเซ็นจะยอมบอกเรื่องจริงเหรอครับ
มรดกโลกมีแถลงการณ์ออกมาไหมครับว่าเห็นด้วยกับไทย

เรื่องแค่นี้คิดไม่ได้เหรอครับ ถึงกับต้องไปเอาสื่อเขมรมาโจมตีไทย
ปัญหาคือ สื่อไทยไม่เสนอข่าวที่เป็นจริง

แต่เสนอข่าวที่รัฐบาลอยากให้คนไทยเห็น แม้จะเป็นข่าวโกหก

คุณพิสูจน์สิครับว่า สื่อเขมรพูดไม่จริง

ประเด็นคือ ใครพูดความจริง ไม่ใช่ใครเป็นคนพูด

นี่ยังไม่เลิกยัดเยียดความเท็จอีกรึ finder เกิดมาทำไมบนแผ่นดินไทย เสียชาติเกิด ชิงหมามาเกิดรึ

รอคำตอบอยู่ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

แม้กาลเวลาผันผ่าน

จะเนิ่นนานสักเพียงไหน

คืนวันจะเปลี่ยนไป

ก็จะขอคำตอบ

อย่าลูกไม้ครับ มาเตือนว่าผมใช้คำหยาบแล้วก็เงียบ

ไม่มาบอกว่า ที่ผมแจ้ง คุณได้ตัดสินอย่างไร

เงียบไปเฉยๆหรือ

อย่าลืมว่า

การใช้คำหยาบ

กับการด่าสมาชิก

มันเป็นคนละเรื่อง

อย่าพยายามคิดเหมาเอาว่าเป็นเรื่องเดียวกัน

ผมจะรอฟังแน่นอนครับ

งวดนี้ถึงคิวของคุณแล้วสินะ

มด,คนกวาดขยะ:mrgreen: :mrgreen:
finder

Postby finder » Tue Jul 05, 2011 9:52 pm

นี่ก็ไม่ตอบผม อันที่2แล้ว

ขอด่วนๆเช่นกัน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

finder wrote:ขอให้มดดูหน่อย อย่างนี้จะว่าอย่างไร

http://forum.serithai.net/viewtopic.php?f=2&t=37483

eAT wrote:
eAT wrote:โดนเทพมนตรีป่วน ขายความลับให้ขแมร์ :evil:

อย่าพูดพล่อยๆ อ.เทพมนตรีได้รับอนุญาติให้เข้าไปในที่ประชุมได้

ทั้งๆทีไปส่วนตัวด้วยทุนจากกองทุนของพธม.

เพราะสุวิทย์ให้ความเชื่อถือข้อมูลอ.เทพมนตรีมาก จึงให้อ.เทพมนตรีเข้าไปด้วย

ถ้าอ.เทพมนตรีไม่น่าเชื่อถือ สุวิทย์จะยอมให้ท่านเข้าไปทำไม

ต้องใช้สมองนะครับ มีไหมครับ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

อ้อ,รู้ไหมว่า กุมารทองที่อ.เทพมนตรีพูดบ่อยๆน่ะ หมายถึงใคร

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

finder

Postby คิคิ » Tue Jul 05, 2011 10:14 pm

คิคิ wrote:
ริวเซย์ wrote:ผมลองตรวจดูกระทู้ของคุณ คิคิ แล้ว กระทู้อาจนำไปสู่การทะเลาะวิวาทกับเพื่อนสมาชิกนะครับ

wm ตอบแล้วต้องจบตามนั้นครับ

ฮั่นแน่ ทู้นี้ มีการลบข้อความได้ด้วยแฮะ สุดประหลาดจริงๆ
แต่คาดว่า ตอบไม่ได้ ก็เลยลบซะ
แต่ผมคิดว่า ไม่น่าจะเป็นฝีมือ คุณริวเซย์นะครับที่ลบ หุหุ

ก้อเอาง่ายๆครับ 2 เรพข้างบน เห็นเขาถามมาชาตินึงแล้ว ก็ไม่ยอมตอบเขา
ก็อย่างที่บอกละครับ ตอบไม่ได้ ไม่มีเหตุผลที่จะตอบเขา ก็บอกมาตรงๆ ดูจะแมนกว่านะครับ

หุหุ ตอบแบบกำปั้นทุบดิน ไม่รู้ใช้สมองด้วยป่าว

[color=#FF0000]wm ตอบแล้วต้องจบตามนั้นครับ

ตอบแล้วก็ย่อมมีคำถาม แต่ถามแล้วก็ตอบแบบนี้ อายตัวเองหรือเปล่าครับ แต่ไหงการลบคำถามข้องใจของสมาชิกทำไมไม่อายมั่งครับ
เป็นผู้ดูแล แต่มีพฤติกรรมลำเอียง อย่างเห็นได้ชัด ถ้าเวบนี้ เป็นเวบเสรีแมลงสาบผมจะไม่มาถามให้เสียเวลาเลย 55555

พวกคุณมันเด็กๆ รับความจริงไม่ได้ แพ้ไม่รู้จักแพ้ ผลกรรมก็เป็นไปตามกรรมที่นักการเมืองที่คุณหลงไหล กระทำชั่วช้าต่อแผ่นดิน ก็เจอเข้ายังงี้จะมาโทษใคร

และมาพาลกับสมาชิกในเวบ อย่างนี้ ผมละอายแทนเลยครับ :lol: :lol: :lol:
คิคิ

PreviousNext

Return to สภากาแฟ