หนุ่มๆเสรีไทย แวะเข้าไปจีบสาว นปก. ใน Hi5 กันหน่อยมั้ย

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

Re: หนุ่มๆเสรีไทย แวะเข้าไปจีบสาว นปก. ใน Hi5 กันหน่อยมั้ย

Postby Disconnected » Mon Oct 20, 2008 11:55 pm

มีสมาชิค เสรีไท ใช้นามแฝง ว่า moon และใช้ นามแฝงที่ โอเพ่นมาย ชื่อ จันทร์เจ้า แซวผมว่า น่าสงสัยผม ที่เมินกระทู้นี้

ติดแซวประมาณว่า ผมเป็นเกย์ :lol: จากความเห็นด้านบน ที่บอกว่าผมเมินกระทู้นี้

ผมเลยบอกว่า ไอพวก ที่เข้ามากระทู้นี้สิ ชอบของแปลก :shock:

เผ่นดีกว่า ตู ตรีนเพียบบบบ :lol: :lol: :lol:
หาเพื่อนหยิงคุยแก้เหงาครับ

ประชาธิปไตยต้องมีสิทธิ์เท่ากันทุกคน แล้วทำไมเด็กต่ำ 18 ไม่มี

http://www.imeem.com/honeylollipop/musi ... _raise_up/
Disconnected

Re: หนุ่มๆเสรีไทย แวะเข้าไปจีบสาว นปก. ใน Hi5 กันหน่อยมั้ย

Postby ลูกนนทรี » Tue Oct 21, 2008 12:29 am

silance mobius wrote:
boykool wrote:นปก.รุ่น 4 มี hi5

Image

อูแหว่ะ!!!!

เสียสายตาชะมัด :evil: :evil: :evil: :evil:

จริงๆเลยนะคุณเจ้าของรูปผมอุตส่าห์กินข้าวกินยาแล้วนะเห็นรูปนี้ผมอ้วกออกมากหมดเลย :lol:
หัวใจของนักการเมืองจริงๆคือการทำนุบำรุงผลประโยชน์ของชาติ แต่ปัจจุบันในเมืองไทยหาได้ยากเสียเหลือเกิน
ลูกนนทรี

Postby O2Mini » Tue Oct 21, 2008 12:43 am

silance mobius wrote:
boykool wrote:นปก.รุ่น 4 มี hi5

Image

อูแหว่ะ!!!!

เสียสายตาชะมัด :evil: :evil: :evil: :evil:

ม๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :evil:
ประชาธิปไตย คือ อะไร
O2Mini

Postby winyoochon » Tue Oct 21, 2008 1:11 am

อย่าเอ็ดไป!!!...9 คนนี้..เมียของนักรบชุดดำที่หนามหลวงเค๊า... :lol: :lol: :lol: ...เค๊าหวง... :lol: :lol: อย่าไปแซวเชียว!!!
winyoochon

Postby cameronDZ » Tue Oct 21, 2008 1:17 am

กรูไม่น่าตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเร้ยยยยยยย

:x :x

โชคดี กินข้าวมื้อเย็นไปแล้ว

แต่ ข้าวมื้อต่อไปล่ะ :?: :!: :?:
การปฏิวัติไม่ใช่งานเลี้ยง - เหมาเจ๋อตุง

ไม่มีงานเลี้ยงใดไม่เลิกรา - โกวเล้ง
cameronDZ

Postby silance mobius » Tue Oct 21, 2008 1:23 am

Disconnected wrote:มีสมาชิค เสรีไท ใช้นามแฝง ว่า moon และใช้ นามแฝงที่ โอเพ่นมาย ชื่อ จันทร์เจ้า แซวผมว่า น่าสงสัยผม ที่เมินกระทู้นี้

ติดแซวประมาณว่า ผมเป็นเกย์ :lol: จากความเห็นด้านบน ที่บอกว่าผมเมินกระทู้นี้

ผมเลยบอกว่า ไอพวก ที่เข้ามากระทู้นี้สิ ชอบของแปลก :shock:

เผ่นดีกว่า ตู ตรีนเพียบบบบ :lol: :lol: :lol:

แวะไปหาที่ Hi5 ดีไม๊เนี่ย :twisted: :twisted: :twisted:
Şįłäŋçé Möbiüş ® (愛しているよ!)™

บางสิ่งบางอย่าง"ไม่สามารถมองเห็นได้ด้วยตา แต่มองเห็นได้ด้วยใจ"
silance mobius

Postby dog&cat » Tue Oct 21, 2008 3:42 am

นอกเรื่องครับ

ถึงพี่คาเมะ น้อง Cameron งามสู้ Scarlet ไม่ได้หรือครับ เลยเปลี่ยนภาพเป็นมือตบ :lol:
dog&cat

Postby Moon » Tue Oct 21, 2008 4:42 am

Image

ขออนุญาตแฉ

ผมจำได้ว่าน้องบอยเคตัดผมรองทรงจนมีเรื่องกับการ์ดพันธมิตร พอพิจารณาดูในรูปแล้วคลับคล้ายคลับคลาว่า

จะเป็นคนที่ 4 นับจากทางซ้ายมือ ส่วนคนเหงาบอกว่าหน้าเหมือนนักร้องท่านนึง ดูแล้วน่าจะเป็นคนที่ 6 นับจากซ้ายมืออีกเช่นกัน

คุณโมเมียส ไว้ผมทรงบ็อบ นั่นก็คือคนที่ 7 ถัดจากคุณเหงา คุณจูล่งผมจำได้ว่าผมยาวประบ่า น่าจะเป็นคนที่ 1 จากซ้ายมือ

คุณเอ็กซ์ซ๊คิว ตัวเล็กๆ คือคนที่ 3 นับจากซ้ายเหมือนกัน นอกนั้นผมไม่รู้จัก ไปมีตติ้งที่ไหนมากันเหรอครับ งานนี้ผมไม่ได้ไปด้วย

ถ้านัดมีตติ้งคราวหน้าแล้วเป็นแบบนี้ ผมไม่ไปนะครับ 5555 :lol: :lol: :lol:
จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง
Moon

Postby โจ๊ยเก๋า » Tue Oct 21, 2008 4:45 am

cameronDZ wrote:ที่นี่
V
V

http://thecitizens.hi5.com

มีแต่สวย ๆ ทั้งน้านนนนน

Image

ดูรูปประกอบแล้วกัน น้อง 3 คนนี้ สวยสุด ๆ

แต่ที่สวย เพราะเป็นพริตตี้ ที่จ้างมาโปรโมตอะ
:D :D :D

สู้น้อง ๆ TGO ฝั่งเราก็ไม่ได้
สวย น่ารักกันทุกคน
(เพราะสวย น่ารัก ทุกคนนี่แหละ เลยไม่ดี เพราะมีแฟนกันทุกคน ไม่เหมือนสาวฝั่ง นปก. ที่ท่าทางจะโสดกันยกแก๊ง และ จีบง่ายแค่ดีดนิ้วทัก เอาหญ้าล่อฟ่อนนึง ก็จีบติดแล้ว 5 5 5)

ปล.มะกี้ แอบเข้าไปร่วมกลุ่มคุยกับเขาแล้วนิดหน่อย
งานนี้ แฝงตัวเพื่อชาติ โดยเฉพาะ

:mrgreen: :mrgreen:

แดงๆอยู่แถวนั้น ระวังควายขวิดเอาน่ะคร๊าบบ
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแยกแผ่นดิน
โจ๊ยเก๋า

Postby NorthStar » Tue Oct 21, 2008 4:58 am

โอย.......มาทีไร..เจอแบบนี้...ตายๆพวกนี้พาไปเผาผีที่ไหนดีเนี่ย....กล้ามเป็นมัดๆ...น่ากลัวจริงๆๆ
NorthStar

Postby Vihok_Asnii » Tue Oct 21, 2008 11:20 am

โธ่...เอาทั้งหมดนั่นมารวมกัน จะสู้น้องคนนี้ได้รึเปล่าเหอะครับ :mrgreen:

http://forum.serithai.net/viewtopic.php?f=2&t=224
ชาติหนอนย่อมเสพส้อง .... อาจม
อิ่มหนำก็ชื่นชม .... แซ่ซร้อง
มินำพาครรลอง .... ถูกผิด
อ้างความสุขที่ต้อง .... หมักหมมอมมูล

REMEMBER, O BEAST! THAT STARTED THY BLOODY HISTORY ON 14th OF JULY,
REMEMBER, HE WHO INVENTED GUILLOTINES WAS HIMSELF BEHEADED BY A GUILLOTINE!
Vihok_Asnii

Postby มารุจัง » Tue Oct 21, 2008 11:25 am

Vihok_Asnii wrote:โธ่...เอาทั้งหมดนั่นมารวมกัน จะสู้น้องคนนี้ได้รึเปล่าเหอะครับ :mrgreen:

http://forum.serithai.net/viewtopic.php?f=2&t=224

วันหลังกระซิบพี่นิดนึงนะ น้องวิหค
พี่จะได้หลบให้น้องมานั่งข้าง ๆ น้องเค้าเลย อิอิอิ....
ปล. วันนั้นรู้สึกคุณแม่เค้านั่งอยู่แถวนั้นด้วยอะ..
:lol: :lol: :lol:
Forum rules!
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด
มารุจัง

Previous

Return to สภากาแฟ