พฤติกรรมของสาวเสื้อแดงอุดร ที่ชื่อ "หยก"

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

Re: พฤติกรรมของสาวเสื้อแดงอุดร ที่ชื่อ "หยก"

Postby bigtang » Mon May 03, 2010 7:54 am

neonewman wrote:Image

สงสัยจังใครอยากยัดเยียดความเป็นผัวและหนังหน้าหักๆๆ(แสดงว่าหักมาก)เนี่ย ใครเหรอครับ :idea:
ใช่ไอ้คนที่พกไวอากร้าหรือเปล่าครับ คุณสมบัติตรงเลย :lol:

+100 :lol: :lol: :lol:
เล่นกันทุกวัน ต้องใช้ไวอะก้าช่วย
bigtang

Re: พฤติกรรมของสาวเสื้อแดงอุดร ที่ชื่อ "หยก"

Postby ohmzpaing » Mon May 03, 2010 8:59 am

แดง ขาว น้ำเงิน wrote:พวกปากกล้าขาสั่น ดูโพสต์นี้ครับที่บอร์ดอุดร

ที่มีคนโพสต์ข้อความหมิ่น พอโดนสมาชิกเอาจริงกลัว ขาสั่น

http://www.udon108.com/board/index.php?topic=29654.0

http://www.udon108.com/board/index.php?topic=29714.0

พายุ wrote:มันใช่คนเดียวกันกะในเวปอุดรเหรอ
อย่าปล่อยไปนะ เอาเรื่องมันให้ถึงที่สุดเลย

คนที่ไปแจ้งความอย่างเท่เลย กี๊ดดด

คนละคนกะนางหยกนะครับ

เรื่องนี้ผมเป็นคนไปแจ้งเองแหละครับ

มันไม่ไหวจะเคลียร์จริง ๆ

ถ้าใครได้ติดตามอ่านบ้างที่เวบ อุดร108 ก็จะมีพวกเสื้อแดงมาดริฟ กันเป็นประจำ

แต่ที่ได้แจ้งความไปเพราะว่า มันโพสข้อความ หมิ่นสถาบันเป็นอย่างมาก

ผมจึงทนไม่ได้เลยไปแจ้งความครับ

แล้วทางตำรวจอุดร ส่วนมากดีนะครับ

ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี

เรื่องถึงผู้ว่าอุดรฯ เลยครับ

ลองไปอ่านในกระทู้ละกันครับ

กองปราบ ict อัยการ ตำรวจ ตอนนี้ ตามจับมันครับ

ไอ้คนที่โพส ก็หายหัวจากบอร์ดไปเลยครับ

ไม่กล้าเข้าบอร์ดอีกเลย ไม่รู้มันหนีไปแล้วหรือยังครับ

ถ้าได้เรื่องราวยังไงแล้วจะมาบอกอีกทีนะครับ

ขอย้ำครับ "คนอุดรส่วนมาก รักในหลวงครับ"
ทักษิณถูกจำคุก 2 ปี ไม่เห็น ชาวโลกรู้สึกอะไรเลย แต่ นางอองซานถูกกักขังอยู่ที่บ้าน ทั่วโลกกลับเรียกร้องให้นางอองซาน 2มาตรฐานจริง ๆ
ohmzpaing

Postby Robert De Niro » Mon May 03, 2010 10:25 am

ผู้หญิงที่หน้าตาดี จิตใจดี ต้องคนนี้ครับ

Image

เทียบกับผู้หญิงเสื้อแดงใน FB ที่กำลังพูดถึงกัน ช่างต่างกันลิบลับ
ผู้หญิงคนนี้สุภาพ กล้าหาญ เทียบกับอีกคนหยาบคาย ใจต่ำ น่ารังเกียจ
เปรียบเหมือนดอกบัวขาวกับก้อนอุจจาระ
กองกำลังไม่ฝักไฝ่ฝ่ายใด (...ใส่แว่นสีฟ้า)
Robert De Niro

Postby ลูกพ่อขุน » Mon May 03, 2010 11:17 am

Robert De Niro wrote:ผู้หญิงที่หน้าตาดี จิตใจดี ต้องคนนี้ครับ

Image

เทียบกับผู้หญิงเสื้อแดงใน FB ที่กำลังพูดถึงกัน ช่างต่างกันลิบลับ
ผู้หญิงคนนี้สุภาพ กล้าหาญ เทียบกับอีกคนหยาบคาย ใจต่ำ น่ารังเกียจ
เปรียบเหมือนดอกบัวขาวกับก้อนอุจจาระ

แม่ของลูกผม :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :lol: :lol: :lol: :lol:
ลูกพ่อขุน

Postby Blue[bot] » Mon May 03, 2010 11:41 am

ลูกพ่อขุน wrote:
Robert De Niro wrote:ผู้หญิงที่หน้าตาดี จิตใจดี ต้องคนนี้ครับ

Image

แม่ของลูกผม :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :lol: :lol: :lol: :lol:

เอ่อ คือว่าเธอเป็นภรรยาผมนะครับ :)

:mrgreen:
Blue[bot]

Postby tarrzz » Mon May 03, 2010 12:45 pm

เกิคศึกชิงนางละ 555+

ปล. น้องหยกละ ไม่มีใครแย่งกันบ้างเลย เหรอ :lol: :lol: :lol:
tarrzz

Postby แดง ขาว น้ำเงิน » Mon May 03, 2010 12:50 pm

ให้เกียรติผู้หญิงหน่อยก็ดีนะเคิ๊บ เธออุตส่าห์มาปกป้องชาติ ;)
"ผู้ที่ใช้สติปัญญาไม่เป็น คือคนโง่ ผู้ที่ไม่กล้าใช้สติปัญญา คือทาส" เพลโต้
แดง ขาว น้ำเงิน
Moderator

Postby neonewman » Mon May 03, 2010 1:03 pm

พอดีไปเจอมาครับ
Attachments
(61.7 KiB) Downloaded 466 times
(79.74 KiB) Downloaded 466 times
(60.15 KiB) Downloaded 466 times
neonewman

Postby iawayfarso » Mon May 03, 2010 1:21 pm

:oops: ครื้นเครงกันเลยทีเดียว ครับ ^ ^ ภาพของ Re. บน ๆ สวยทั้งนอกและใน เด๋วมาดู น้องหยกบ้าง
Attachments
(58.01 KiB) Downloaded 450 times
(83.14 KiB) Downloaded 450 times
(54.77 KiB) Downloaded 450 times
iawayfarso

Postby ็ำHero » Mon May 03, 2010 1:38 pm

คนคิดดี ทำดี หน้าตาจะผ่องใส บ่งบอกถึงความดีที่มีอยู่ในตัว
คนคิดชั่ว ทำชั่ว หน้าตาจะหมองมัว บ่งบอกว่าตัวเองนั้นจัญไร
"เรวๆนี้ พวกเราจะร้องเพลงชาติไทยได้เต็มเสียง เมื่อกบฏเควี่ยแดงขายชาติ ถุกกำจัดทิ้งจนสิ้นซาก"
็ำHero

Postby ladyblabla » Mon May 03, 2010 1:39 pm

iawayfarso wrote::oops: ครื้นเครงกันเลยทีเดียว ครับ ^ ^ ภาพของ Re. บน ๆ สวยทั้งนอกและใน เด๋วมาดู น้องหยกบ้าง

ไปเอามาจาก FB ของ she เหรอคะเนี่ย

555
"จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา.. "
ladyblabla

Postby noharajoker » Mon May 03, 2010 2:08 pm

น่ารักอ่ะ ชอบบบบบบบบบบบ

ขอหมดเลยได้ป๊ะ ขอเบอร์ กะ ด๊ะ คริคริ มะใช่นังหยก นะ ข้างบน อ่ะ ก่อนนังหยกอ๊ะ

จะสอบแร้ว กรูยัง มามัวอะไรละวะเนียย
• จะมีใครมั้ยซักคนที่ทำเพื่อชาติอย่างจริงจัง จะมีใครซํกคนมั้ยที่หน้าที่ เพื่อผลประโยชน์ของประชาชน จะมีใครซักคนมั้ยที่จะไม่คอรับชั่นเอาแต่แดก
noharajoker

Postby toomtaam » Mon May 03, 2010 3:12 pm

Blue[bot] wrote:
ลูกพ่อขุน wrote:

Image

เอ่อ คือว่าเธอเป็นภรรยาผมนะครับ :)

:mrgreen:

งานเข้าเลย คุณลูกพ่อขุน :lol: :lol: :lol: สามีมาแสดงตนแล้ว ถือว่าได้ภรรยาสวยน่ารักใครก็ชื่นชม

แต่อิหยกนี่ สวยตรงไหน ดั้งก็ไม่มี เอ้ย เสือกมาทำแบ๊วอีก วาจาก็ถ่อย สถุนจริงๆ
toomtaam

Postby ballack_za » Mon May 03, 2010 8:35 pm

พฤติกรรม มัน หยาบ ได้ ใจ เลย นะ ครับ
"Forgive your enemies, but never forget their names."
จงยกโทษให้แก่ศัตรูของคุณ แต่อย่าลืมชื่อของพวกเขาเป็นอันขาด
by:) J.F.Kennedy
ballack_za

Postby สุขนิยม » Mon May 03, 2010 9:29 pm

นังหยก หอยหลอด แอ๊บ ซะ คิดว่าสวยเหรอ

แต่ความคิดนี่ สุดจะเลว เฮ้อ เกลียดจิง ๆ
สุขนิยม

Postby Pink Rose » Mon May 03, 2010 10:16 pm

ตอนแรกจะมาโพสบอกพี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดว่า
อย่าไปให้ความสำคัญกับ เธอคนนี้มากนักเลย
ยิ่งอ่านแล้วก็ยิ่งอารมณ์ขึ้น
(เพราะว่าเราสวยสู้เค้าไม่ได้ อิอิ )
แต่อ่านไปอ่านมา
ถือว่าเป้นกระทู้ ที่ช่วยให้ผ่อนคลาย
แก้เครียดกันได้เยอะเลยทีเดียว
Pink Rose

Postby Blue[bot] » Mon May 03, 2010 10:36 pm

Pink Rose wrote:ตอนแรกจะมาโพสบอกพี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดว่า
อย่าไปให้ความสำคัญกับ เธอคนนี้มากนักเลย
(เพราะว่าเราสวยสู้เค้าไม่ได้ อิอิ )
ถือว่าเป้นกระทู้ ที่ช่วยให้ผ่อนคลาย

คนจะงาม งามที่ใจ ใช่ใบหน้า ;)
Blue[bot]

Postby THEHERO » Mon May 03, 2010 10:37 pm

สวยแต่รูป

สวย ใส ไร้สมอง

สวยจัง กลางกลวง

:lol:
.....คนใดหลงชมชาติอื่น ชาติเดียวกันเขายืนข่มเหง
ได้สินทรัพย์เจือจานก็ประหารไทยกันเอง ทีชาติอื่นเกรงดังญาติของมัน
คนเช่นนี้เป็นคนหนักแผ่นดิน......
THEHERO

Postby mee-sua-man » Mon May 03, 2010 10:48 pm

เฮ้อ....
mee-sua-man

Postby แมว มหาภัย » Tue May 04, 2010 7:46 am

สวยตายห่าแล้วล่ะมึง หน้าตาอย่างอีหยกนี่ ไม่สนามหลวงคงได้นอนไต้ต้นขนุนยันเช้าหาลูกค้าไม่ได้
แข็ง เยียบเย็น และสงบนิ่ง เหมือนนิวเคลียร์ลูกหนึ่ง
อำมาตย์เอกเจ้าพระยาวิฬาร์มหาภัยบดินทร์
แมว มหาภัย

Postby konthai3color » Tue May 04, 2010 8:42 am

อย่าไปว่าน้องเค้า น้องเค้าสวย(แต่รูปจูบไม่หอม) น้องเค้าถูก(กล่อมจนไม่เหลือความเป็นคน) น้องเค้าฉลาด(เลือกเลีย)
konthai3color

Postby iawayfarso » Tue May 04, 2010 9:00 am

She เป็นเอามากจริงๆครับ ....... คลายเครียดตอนเช้า :lol:
Attachments
(15.74 KiB) Downloaded 146 times
iawayfarso

Postby แมวน้อย » Tue May 04, 2010 9:05 am

iawayfarso wrote:She เป็นเอามากจริงๆครับ ....... คลายเครียดตอนเช้า :lol:

แหม ท่าน เนี่ยเป็น แฟนขับเลยนะเนี่ย ตามติดเชียว
๑ ๒ ๓ ๔ ๕ ๖ ๗ ๘ ช่วยกันใช้ เลขไทย ด้วยน่า
สังคมดีไม่มีขาย อยากได้ต้องร่วมสร้าง แต่ถ้าไม่ช่วยกันทำแล้วจะเหลืออะไรให้สร้างได้เล่า ช่วยกันรณรงค์ไม่ตอบกระทู้ชวนทะเลาะ ไม่ตอบโต้ด้วยคำหยาบคาย
แมวน้อย

Postby iawayfarso » Tue May 04, 2010 9:06 am

Pink Rose wrote:ตอนแรกจะมาโพสบอกพี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดว่า

ตอนแรกๆ ผมไปเจอ เค้าโพสใน FB ของเค้า ผมก็อดโมโห ไม่ได้ ครับ แต่ติดตาม ต่อมาเรื่อยๆ เริ่มเข้าใจและตีความว่า อาจสติไม่สมประกอบ โดนล้างสมอง
iawayfarso

Postby ็ำHero » Tue May 04, 2010 9:09 am

แมวน้อย wrote:
iawayfarso wrote:She เป็นเอามากจริงๆครับ ....... คลายเครียดตอนเช้า :lol:

แหม ท่าน เนี่ยเป็น แฟนขับเลยนะเนี่ย ตามติดเชียว

:lol: :lol: :lol:

เป็นเอามากจริงๆด้วย ขนาดหนัง มันยังอินขนาดนั้นเชียว
แต่เท่าที่เคยดู ฝ่ายต่างดาว ไม่ได้เป็นฝ่ายบุกระรานชาวบ้านก่อนนี่หว่า
ต่างดาวเขาอยู่ดีๆ
พวกมนุษย์ก็บุกไประรานเขา ไปแย่งที่ของเขา (เหมือนฝ่ายไหนกันแน่ว้าาาา)
"เรวๆนี้ พวกเราจะร้องเพลงชาติไทยได้เต็มเสียง เมื่อกบฏเควี่ยแดงขายชาติ ถุกกำจัดทิ้งจนสิ้นซาก"
็ำHero

Postby tonythebest » Tue May 04, 2010 9:13 am

ผมเข้่าไปอ่านความเห็นและคำพูดจามันมาบ้างแล้ว
วันไหน อีนี่ โดนดำเนินคดีเมื่อไหร่
รบกวนเอามาเปิดเป็นกระทู้ใหม่หน่อยนะครับ
จะตามไปเฮ หรือไม่ก็จะชวนเพื่อนในบอร์ด
ไปสมน้ำหน้ามันถึงคุก
หลังจากนี้ กรุณาเรียกชื่อผมว่า “TonyTheLoser”
(หลังจากเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ หลายคน ยอมรับความพ่ายแพ้นี้ แม้ผมไม่เคยพนันอะไรกับใคร
แต่คิดว่า อย่างน้อย ผมก็ควรอยู่ในกลุ่มคนแพ้นั้นด้วย และผมยอมรับมันครับ)

ขอให้โชคดีต่อความเชื่อครับ
tonythebest

Postby iawayfarso » Tue May 04, 2010 9:18 am

ladyblabla wrote:
iawayfarso wrote::oops: ครื้นเครงกันเลยทีเดียว ครับ ^ ^ ภาพของ Re. บน ๆ สวยทั้งนอกและใน เด๋วมาดู น้องหยกบ้าง

ไปเอามาจาก FB ของ she เหรอคะเนี่ย

555

ใช่แล้วครับ ขอบคุณที่เป็นผู้บุกเบิกกระทู้ นี้นะครับ
iawayfarso

Postby iawayfarso » Tue May 04, 2010 9:19 am

ohmzpaing wrote:
แดง ขาว น้ำเงิน wrote:พวกปากกล้าขาสั่น ดูโพสต์นี้ครับที่บอร์ดอุดร

ที่มีคนโพสต์ข้อความหมิ่น พอโดนสมาชิกเอาจริงกลัว ขาสั่น

http://www.udon108.com/board/index.php?topic=29654.0

http://www.udon108.com/board/index.php?topic=29714.0

พายุ wrote:มันใช่คนเดียวกันกะในเวปอุดรเหรอ
อย่าปล่อยไปนะ เอาเรื่องมันให้ถึงที่สุดเลย

คนที่ไปแจ้งความอย่างเท่เลย กี๊ดดด

คนละคนกะนางหยกนะครับ

เรื่องนี้ผมเป็นคนไปแจ้งเองแหละครับ

มันไม่ไหวจะเคลียร์จริง ๆ

ถ้าใครได้ติดตามอ่านบ้างที่เวบ อุดร108 ก็จะมีพวกเสื้อแดงมาดริฟ กันเป็นประจำ

แต่ที่ได้แจ้งความไปเพราะว่า มันโพสข้อความ หมิ่นสถาบันเป็นอย่างมาก

ผมจึงทนไม่ได้เลยไปแจ้งความครับ

แล้วทางตำรวจอุดร ส่วนมากดีนะครับ

ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี

เรื่องถึงผู้ว่าอุดรฯ เลยครับ

ลองไปอ่านในกระทู้ละกันครับ

กองปราบ ict อัยการ ตำรวจ ตอนนี้ ตามจับมันครับ

ไอ้คนที่โพส ก็หายหัวจากบอร์ดไปเลยครับ

ไม่กล้าเข้าบอร์ดอีกเลย ไม่รู้มันหนีไปแล้วหรือยังครับ

ถ้าได้เรื่องราวยังไงแล้วจะมาบอกอีกทีนะครับ

ขอย้ำครับ "คนอุดรส่วนมาก รักในหลวงครับ"

ใช่แล้วครับ ผมก็หนึ่งในคนอุดร ที่ใช้ชีวิตอยู่ที่อุดร และรักในหลวงมากๆครับ
iawayfarso

Postby welovetheking » Tue May 04, 2010 12:02 pm

neonewman wrote:พอดีไปเจอมาครับ

เสื้อชมพูน่ารักมากมาย 8-) สู้ต่อไปนะสาวน้อย
บ้านเราจะให้ใครเอาไปได้ยังไง พ่อเราจะยอมให้ใครมาทำร้ายได้ยังไง
เนรคุณบ้านแล้วเราจะไปอยู่ที่ไหน เนรคุณพ่อคุณจะเป็นคนได้อย่างไร
อยู่อย่างอดอยากแต่ร่มเย็น ดีกว่ายอมเป็นเศษควายแล้วได้เงิน
welovetheking

Postby Chenhero » Tue May 04, 2010 12:21 pm

เป็นเอาหนักนะ ยัยนี่
มันมีปมอะไรนักหนาในชีวิต เคยเจอเพื่อนแย่งแฟน กระโดดยางแพ้ ลอกข้อสอบแล้วโดนจับได้
หรืออะไรที่ทำให้เจ๊กลายเป็นคนต่อต้านสังคมได้ขนาดนี้

พ่อแม่เค้ามีเวลาให้ป่ะ หรือว่า พ่อแม่เลิกกัน ช่วยวิเคราะห์ที
เมื่อต่อสู้มาระยะหนึ่ง การถอดบทเรียนภายใน เป็นสิ่งจำเป็นสำหรับขบวนการประชาชน
Chenhero

PreviousNext

Return to สภากาแฟ