คาดว่าบอร์ดน่าจะกลับสู่ภาวะปกติแล้วนะครับ

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

Re: คาดว่าบอร์ดน่าจะกลับสู่ภาวะปกติแล้วนะครับ

Postby silance mobius » Thu Oct 23, 2008 10:35 pm

ridkun wrote:ผมย้าย host เรียบร้อยแล้วครับ หวังว่าคงจะดีขึ้น :)

อ้าว เปลี่ยน Host เหรอครับ

งั้นผมว่าน่าจะดีขึ้นแล้วน๊าาา
Şįłäŋçé Möbiüş ® (愛しているよ!)™

บางสิ่งบางอย่าง"ไม่สามารถมองเห็นได้ด้วยตา แต่มองเห็นได้ด้วยใจ"
silance mobius

Re: คาดว่าบอร์ดน่าจะกลับสู่ภาวะปกติแล้วนะครับ

Postby Moon » Thu Oct 23, 2008 10:57 pm

ขอบคุณคร้าบคุณริดกุน

ขอประทานอำภัย ผมว่าคุณริดกุน น่าจะเข้าไปอธิบายอะไรใน Weopenmind บ้างนะคร้าบ

ขอบคุณคร้าบ :D
จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง
Moon

Postby ลูกนนทรี » Thu Oct 23, 2008 11:23 pm

ขอบพระคุณคุณridkun ที่อุตส่าห์สละเวลาทำบอร์ดให้ดีขึ้นครับ คิดถึงคุณลูกหินจังฮะ :lol:
หัวใจของนักการเมืองจริงๆคือการทำนุบำรุงผลประโยชน์ของชาติ แต่ปัจจุบันในเมืองไทยหาได้ยากเสียเหลือเกิน
ลูกนนทรี

Postby OMEGA » Thu Oct 23, 2008 11:43 pm

คราวนี้ก็แจ่มละครับ คิดว่าปัญหา500นานๆจะมาเยี่ยมแล้วละนะ :D
Only three things in life are certain birth, death and change
OMEGA

Postby มารุจัง » Thu Oct 23, 2008 11:44 pm

ขอบคุณ คุณริดกุนค่ะ
:P :P
Forum rules!
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด
มารุจัง

Postby numdee » Fri Oct 24, 2008 8:32 pm

ขอบคุณค๊าบ _/\_ ที่ช่วยให้ชาวโลกสงบสุขอีกครั้ง อิ อิ
"หนึ่งเสียงที่จริงใจ ดังกว่าเสียงมหาชน"
numdee

Postby aunn » Fri Oct 24, 2008 10:05 pm

ขอบคุณมากครับ แล้วต้องการงบสนับสนุนด้วยไหมครับ ยินดีช่วยเหลือนะครับ :D
aunn

Postby ridkun » Fri Oct 24, 2008 10:27 pm

aunn wrote:ขอบคุณมากครับ แล้วต้องการงบสนับสนุนด้วยไหมครับ ยินดีช่วยเหลือนะครับ :D

บัญชีรับ-จ่ายอยู่ที่นี่ครับ viewforum.php?f=4
จะบอกว่าไม่ต้องการงบแล้วก็กลัวจะหาว่าหยิ่ง แต่ว่างบตอนนี้ก็อยู่ไปได้อีก 52 เดือนอย่างที่เห็น
ก็แล้วแต่จะพิจารณาแล้วกันครับ :)

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

ridkun
Site Admin

Postby superager » Fri Oct 24, 2008 11:50 pm

และแล้วไอ้ห้าร้อยก็โดนปราบไปจนได้ เฮ้อ
เสรีไทยพ้นภัย ด้วยใจสามัคคี
superager

Postby ดอกฟ้ากับหมาวัด » Sat Oct 25, 2008 4:22 am

ridkun wrote:
aunn wrote:ขอบคุณมากครับ แล้วต้องการงบสนับสนุนด้วยไหมครับ ยินดีช่วยเหลือนะครับ :D

บัญชีรับ-จ่ายอยู่ที่นี่ครับ viewforum.php?f=4
จะบอกว่าไม่ต้องการงบแล้วก็กลัวจะหาว่าหยิ่ง แต่ว่างบตอนนี้ก็อยู่ไปได้อีก 52 เดือนอย่างที่เห็น
ก็แล้วแต่จะพิจารณาแล้วกันครับ :)

ขอบคุณที่กรุณารับทราบ....ในสิ่งที่ดอกฟ้าฯได้ทำเพื่อเว็บเสรีไทย

และกรุณามาชี้แจง สิ่งที่อยากได้เห็น อะไรก็ได้ ที่ทำให้บอร์ดนี้อยู่ได้ยืนยาว และเสถียร

ด้วยความปราถนาดี....และไม่เกี่ยวเนื่องกับเรื่องเงินอะไรทั้งสิ้น

ใครที่ทำไฟหล่นในน้ำ....แล้วไม่ดับ มันย่อมเป็นเรื่องแปลก

แค่เพียงอยากทำที่ทำในสิ่งที่ควรทำ......แล้วไม่ต้องการสิ่งตอบแทนใดๆ อาจจะแปลกสำหรับใครบางคน

แล้วแต่เจตนา และปูมหลังของการการสั่งสมของแต่ละบุคคล

เราหลอกใครๆก็ได้.....แต่เราโกหกตัวเอง...น่าจะยากลำบากและฝืนใจถ้าเราเป็นคนที่ยอมรับความเป็นจริง

และคงนอนหลับตาไม่ลง

ขอบคุณ...ที่ชี้แจงแถลงไข

ว่าได้มอบเงินที่หามาแสนจะยาก เพื่อสังคมส่วนรวมใด้ ไม่มากก็น้อย

ไม่เคยอยากจะมาโชว์ออฟ ตอแหลหน้าบอร์ด เอาหน้าเพื่ออยากเด่นอยากดัง

ขออภัย...ถ้าบังเอิญ ไปกระทบกระแทกใจใครบางคน

ทั้งทีตอนทำหนังสือ ยังไงก็ไมชิน เสียเงินไปมากมาย แถมเสียความรู้สึก ในสิ่งที่ได้ทำไป

ก็ยังทำใจได้ ปลอบใจตัวเอง ว่า โลกคือละคร คงต้องย้อนมองตัวเอง ว่า....เราทำมากน้อยแค่ไหน

ถ้าใครสงสัย...ถามได้ค่ะ
มวลมาร แม้นหมูหมา มองเมิน
จาบจ้วง คอยล่วงเกิน ดั่งไพร่
โดดเดียว ไร้ที่พัก พำนักใจ
หางด้วน ไร้ที่พัก พำนักพิง

ดอกฟ้ากับหมาวัด

Postby Sootyod » Sat Oct 25, 2008 9:19 am

รายงาน Error ครับ
ตรง "View your posts" มัน error404 อ่ะครับ
Attachments
(90.11 KiB) Downloaded 107 times
พันธมิตรประชาชนเพื่อประชาธิปไตย
Sootyod

Previous

Return to สภากาแฟ