พวกมหาวิทยาลัยเที่ยงคืนเป็นแดร็กคูล่าหรือครับ

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

พวกมหาวิทยาลัยเที่ยงคืนเป็นแดร็กคูล่าหรือครับ

Postby Prinz_Bismarck » Sun Oct 26, 2008 2:26 am

ถึงต้องอยู่ตอนเที่ยงคืน อยู่ตอนกลางวันไม่ได้หรือไงครับ
Prinz_Bismarck

Re: พวกมหาวิทยาลัยเที่ยงคืนเป็นแดร็กคูล่าหรือครับ

Postby Anakinta » Sun Oct 26, 2008 4:05 am

ไม่ได้หรอกค่ะ เพราะมันไม่กลัวไม้กางเขน กลัวโดนประหารมากกว่า เลยได้แต่ซ่อนเขี้ยวใว้แอบดูดเลือดจากปลายเท้าเวลาคนหลับเป็นผีกองกอยเท่านั้นแหละ :lol: :lol:
แนวร่วมตรวจสอบ NGO ลายด่างภาคประชาชี
Anakinta

Re: พวกมหาวิทยาลัยเที่ยงคืนเป็นแดร็กคูล่าหรือครับ

Postby OMEGA » Sun Oct 26, 2008 10:02 am

ImageImageImage
ที่เชียงใหม่มันเป็นเรื่องปกติมั้งครับ เพราะที่นั่นกลางคืนคนออกมา
เดินเที่ยวมากกว่ากลางวันอีกนะครับ มีไนท์พลาซ่าร้านอาหารเยอะแยะ
ส่วนใหญ่เป็นคนต่างชาติเดินกันเพ่นพ่านไปหมด ..กลางวันปิดร้านกันเงียบ
เป็นซะแบบนั้น
Only three things in life are certain birth, death and change
OMEGA

Postby s.sensei » Sun Oct 26, 2008 12:19 pm

กระหัง ครับ แดร็กคุล่า หรูไป :lol:
ขออภัย!ความเห็นของคนอารมณ์แปลก ซึ่งมองโลกกึ่งดีกึ่งร้าย ไม่ชอบชวนทะเลาะ ไม่เสียใจหากไม่เห็นด้วย
แต่ถ้าคุณรู้สึกเห็นด้วยหรือเข้าข้างก็ไม่ผิดปกติ บางทีก็ชวนหัว(ร่อ) บางครั้งดูเหมือนคนช่างประชดและขี้หงุดหงิด

แต่จริงๆใจก็อยากให้ประเทศไทยดีขึ้น
s.sensei

Postby Ammika » Sun Oct 26, 2008 2:04 pm

Anakinta wrote:ไม่ได้หรอกค่ะ เพราะมันไม่กลัวไม้กางเขน กลัวโดนประหารมากกว่า เลยได้แต่ซ่อนเขี้ยวใว้แอบดูดเลือดจากปลายเท้าเวลาคนหลับเป็นผีกองกอยเท่านั้นแหละ :lol: :lol:

s.sensei wrote:กระหัง ครับ แดร็กคุล่า หรูไป :lol:

สรุปเป็นกระหังแล้วก็เป็นผีกองกอย อิอิ
เอาความสงบร่มเย็นของเรากลับคืนมา
Ammika

Postby shuu » Sun Oct 26, 2008 2:21 pm

พวกนี้เขาเป็นค้างคาวครับ เห่าเป้นแต่ในถ้ำ สะท้อนแล้วได้ยินกันเองตอนกลางคืน ไม่กล้าไปด่าข้างนอก :D

เช่น สมสัก เจียมธรีสกุล
:twisted:
shuu

Postby amalit1990 » Sun Oct 26, 2008 3:53 pm

ไม่ใช่ครับ

ที่ต้องตอนเที่ยงคืนเพราะ

เมาเบียร์ถึงจะเขียนงานได้

กว่าจะพเมากด็เที่ยงคืนพอดี
ø¤º°¨„ø¤º°¨°º¤ø„¸¨°º¤ø„¸¸„ º¤ø„¸
¨°º¤ø„ ¸THE BEATLES FOREVER!! º¤ø„¸
¸„ø¤º°¨¸„ø¤º „¸¨°º¤ø„¸¸„ ¸„ø¤º
amalit1990

Return to สภากาแฟ