นักข่าวสาวช่อง๗ที่ทำให้ยัยปูเดินหนี นั้นคือใคร?-อาจารย์ทำได้

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

Re: นักข่าวสาวช่อง๗ที่ทำให้ยัยปูเดินหนี นั้นคือใคร?-อาจารย์ทำได้

Postby tonythebest » Tue Aug 23, 2011 1:33 pm

PookLook wrote:Image

น่าจะตกใจหน้าตามากกว่าคำถามนะเลยเดินหนี อย่าว่าแต่นายกเลย ต่อให้เป็นผมแค่เห็นแล้วยังอยากเดินหนีเลย :lol:
หลังจากนี้ กรุณาเรียกชื่อผมว่า “TonyTheLoser”
(หลังจากเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ หลายคน ยอมรับความพ่ายแพ้นี้ แม้ผมไม่เคยพนันอะไรกับใคร
แต่คิดว่า อย่างน้อย ผมก็ควรอยู่ในกลุ่มคนแพ้นั้นด้วย และผมยอมรับมันครับ)

ขอให้โชคดีต่อความเชื่อครับ
tonythebest

Re: นักข่าวสาวช่อง๗ที่ทำให้ยัยปูเดินหนี นั้นคือใคร?-อาจารย์ทำได้

Postby inkjet » Tue Aug 23, 2011 1:58 pm

:shock: :cry: :shock: :shock: :shock: โฮ๋ยยยยยยยยย นี่มัน อีปอบหยิบนี่หว่า 55555555 :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
inkjet

Postby wichaikew » Tue Aug 23, 2011 9:58 pm

inkjet wrote::shock: :cry: :shock: :shock: :shock: โฮ๋ยยยยยยยยย นี่มัน อีปอบหยิบนี่หว่า 55555555 :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

:lol:
wichaikew

Postby บีบมวยผม » Sat Aug 27, 2011 9:42 am

เล่น photoshop รีทัชกันจังนะ หนู๋ๆ...

มิน่าถึงเดินหนีแก้วหน้าม้า คงกลัวจอบเฉาะหัวนั่นเอง

:mrgreen:
สลิ่มเทอร์รี่ **พวกเอ็งโดนข้าไม่ว่า ... พวกข้าโดน มีโวย!**
บีบมวยผม

Postby ปุถุชน » Sat Aug 27, 2011 12:33 pm

บีบมวยผม wrote:เล่น photoshop รีทัชกันจังนะ หนู๋ๆ...

มิน่าถึงเดินหนีแก้วหน้าม้า คงกลัวจอบเฉาะหัวนั่นเอง

:mrgreen:

ที่ญี่ปุ่นที่"นักโทษหนีคุก"เข้าประเทศได้เป็น"กรณีพิเศษ".....
หน้าหนาว หิมะตก ขาดแคลนหญ้าสด....
คนเลี้ยงม้าญี่ปุ่นจะให้สวมแว่นตาสีเขียวก่อนกินหญ้าแห้ง
เพื่อหลอกม้าญี่ปุ่นกิน"หญ้าแห้ง"......!

นายกฯญี่ปุ่นสอบถามรมว.เหน่งว่าประเทศไทย
ยังรังเกียจ"นักโทษหนีคุก"รึป่าว...?

เมื่อรู้ว่ารัฐบาลไทยขณะนี้ไม่รังเกียจ"นักโทษหนีคุก"
จึงออกวีซ่า"เป็นกรณีพิเศษ"....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า
...

คนไทยมองผ่านจิตใจ"นักข่าวสาวข่องเจ็ดคนนั้น"
ก็รู้ว่าหน้าตานายกฯปูของ"บีบมวยผม"หน้าเกลียดหรือไม่

เป็น"นายกรัฐมนตรี"ประพฤติชอบหรือไม่......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า
"ถ้าไม่มีการทุจริตตั้งแต่แรก เงื่อนไขการปฏิวัติก็คงไม่เกิด เพราะมันมีการแทรกแซงองค์กรอิสระตลอดเวลา ซึ่งการปฏิวัติก็เป็นการนำตัวคนผิดมาลงโทษ ผมก็ไม่เห็นว่า ทำไมคณะนิติราษฎร์จึงเสนอให้ถอยหลังไปแค่ 19 กันยา 2549".. อ.ไชยันต์ ไชยพร
ปุถุชน

Postby sarini » Sat Aug 27, 2011 1:51 pm

โฮะ ๆ ๆ ๆ กรูจะกินตับให้หมด ตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

เห็นรูปปูนาขาถ่าง ที่เพื่อร่วมชาติโพสท์แล้ว

นึกว่า ปอบ ที่แท้ ก็แม่ปูนี่เอง เหี่ยวได้ใจจิง ๆ วิ่งหนีแทบไม่ทัน

ปุ๊กลุก ชอบดูคนที่หน้าตา ดูถูกคนอื่น นิสัย แย่มาก คนหน้าตาดี นิสัยเลว เยอะแยะไป

โธ่เอ้ย หัดตักนำ้ใส่กะโหลก ชะโงกดูเงาคนของตัวเองซะมั่ง ดูไกล้ ๆ นะ

ทุเรศ กรูคงเลิกดื่มนำ้ดื่มตราสิงห์ ไปอีกนาน กลัวเหี่ยว ๆๆๆๆ

สู้ ๆ นะคะ คุณสมจิตต์ จิตใจของคุณงดงามยิ่งกว่าสิ่งใด เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ไปดีกว่า กลัวโดนล้วงตับ

(แม่ปูถ้าอ่านโพสท์นี้ คงนอนไม่หลับไปหลายคืน คำที่ผุ้หญิงกลัวที่สุด คือคำว่า"เหี่ยว")

sarini

Postby Innova » Sat Aug 27, 2011 2:00 pm

เช neverdie wrote:เอ้า... ฐาปนีย์ เอียดศรีชัย จอมตอแหล

ไม่แวะเข้ามาเอาเป็นแบบอย่างบ้างเหรอ

:lol: :lol: :lol:

เราเกลียดEนี่สุด ๆ เลย
นอกจากหน้าตาอุบาทว์แล้ว
มารยาทยังทรามสุดๆ :evil: :evil: :evil:
Innova

Previous

Return to สภากาแฟ