ผมก็ไม่เคยเห็น อภิสิทธิ์ เตือนว่าน้ำจะท่วม นิคมอุตสาหกรรม

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

Re: ผมก็ไม่เคยเห็น อภิสิทธิ์ เตือนว่าน้ำจะท่วม นิคมอุตสาหกรรม

Postby Arrow » Sun Oct 16, 2011 4:00 pm

กระทู้ควาย โชว์ โง่ โน่น แดงทั้ง จังหวัด หาทางไปช่วยกัน โน่น :lol: :lol: :lol: :lol:
Arrow

Re: ผมก็ไม่เคยเห็น อภิสิทธิ์ เตือนว่าน้ำจะท่วม นิคมอุตสาหกรรม

Postby monin » Sun Oct 16, 2011 4:41 pm

น่าสงสารเขมรแดง ปญอ.
monin

Postby deny555 » Sun Oct 16, 2011 4:53 pm

อย่าพยายามโทษคนอื่น รัฐบาลอื่นเลยครับ

ถึงนายกปูไม่สามารถแก้ปัญหาได้อย่างมีประสิทธิภาพ ก็ขอให้ใช้ความพยายามให้เต็มที่ ประชาชนเขาดูอยู่

และการที่ประชาชนเดือดร้อนกายแล้ว เรื่องกำลังคือสิ่งที่นายกปูทำได้ แต่ว่าจะทำได้หรือไม่ เพราะตอนนี้หลายๆคนบ่นได้ว่า ไม่ได้รับการดุแล หรืออะไรก็แล้วแต่ งานนี้โดนเยอะครับ

ทำหน้าที่ของตัวเองให้ดีที่สุดครับ

เห็นใจกับนายกมือใหม่ แต่ว่าประเทศไม่ไช่ให้ใครมาฝึกงาน เสียไม่คุ้มได้

เพราะประชาชนโดนเต็มๆ คนรวยคงไม่เกทนัก
วิเคราะห์ วิพากษ์ วิจารย์ เปิดโปง คือ หน้าที่ของเรา!!!!
deny555

Previous

Return to สภากาแฟ