อยากให้ PookLook และ Kainuy555 อยู่คู่ สรท ตลอดไป

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

อยากให้ PookLook และ Kainuy555 อยู่คู่ สรท ตลอดไป

Postby ฝ่าดงนารี » Tue Oct 18, 2011 1:01 pm

จากการติดตามอ่าน หัวข้อ และ ความคิดเห็น ของ ทั้ง 2 ตัว

มันทำให้ผม ฮา เข้ กระจาย น้ำ เลย

ในสถานการณ์ ที่น้ำท่วม ค่อนประเทศ อย่างงี้ ถ้าไม่มีการหัวเราะ จะทำให้ซึมเศร้า จิตตก เป็นบ้า คิดสั้นได้

ดังนั้น ขอให้ทุกท่านช่วยดูแล PookLook และ Kainuy555 ให้ดีๆ อย่าทำให้เขาน้อยใจ

เดี๋ยวจะพาล หนีจาก สรท. พวกเราจะเครียด กันนะครับ

โปกลุก เอ้ย

ไขเน่าเอ้ย

เข้ามาอ่านยังลูก
ฝ่าดงนารี

Re: อยากให้ PookLook และ Kainuy555 อยู่คู่ สรท ตลอดไป

Postby plunk » Tue Oct 18, 2011 1:22 pm

โปกลุก บ้านอยู่ไหน น้ำท่วมรึยัง :?:
plunk

Re: อยากให้ PookLook และ Kainuy555 อยู่คู่ สรท ตลอดไป

Postby juemmy » Tue Oct 18, 2011 1:25 pm

ไปด้อมๆมองๆที่บอร์ดใหม่แล้งมั้ง
juemmy

Postby Suraphan07 » Tue Oct 18, 2011 1:31 pm

เหอๆๆ...นั่นดิ สังเกตมาหลายกระทู้แล้ว...

เขาเข้ากระทู้ไหน เรียก Rating ผู้เข้าชมให้กระทู้นั้นได้ตรึมจริงๆ...

ถ้าถูกน้ำท่วมบ้านหรือมีอันต้องจากไป คงน่าเสียดายน่าดู
:lol:
Suraphan07

Postby joepattawut » Tue Oct 18, 2011 1:35 pm

ฝ่าดงนารี wrote:จากการติดตามอ่าน หัวข้อ และ ความคิดเห็น ของ ทั้ง 2 ตัว

มันทำให้ผม ฮา เข้ กระจาย น้ำ เลย

ในสถานการณ์ ที่น้ำท่วม ค่อนประเทศ อย่างงี้ ถ้าไม่มีการหัวเราะ จะทำให้ซึมเศร้า จิตตก เป็นบ้า คิดสั้นได้

ดังนั้น ขอให้ทุกท่านช่วยดูแล PookLook และ Kainuy555 ให้ดีๆ อย่าทำให้เขาน้อยใจ

เดี๋ยวจะพาล หนีจาก สรท. พวกเราจะเครียด กันนะครับ

โปกลุก เอ้ย

ไขเน่าเอ้ย

************** เห็นด้วย ครับ มี 2ตัวนี้ ผม ไม่ต้อง ดุ แก๊งค์ 3 ช่า เลย ครับ...ขอบใจมากครับ เหอๆๆๆๆๆๆๆ
joepattawut

Postby ปุถุชน » Tue Oct 18, 2011 3:19 pm

ฝ่าดงนารี wrote:จากการติดตามอ่าน หัวข้อ และ ความคิดเห็น ของ ทั้ง 2 ตัว

โปกลุก เอ้ย

ไขเน่าเอ้ย

สมาชิกอยากจะช่วย...
แต่คงช่วยไม่ได้มาก...

ต้องขอร้อง WM/MODให้ปกป้องมากกว่า.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.แต่ฝืนใจWM/MODเกินงามก็ไม่ดีนะ....
จะบอกให้......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า
"ถ้าไม่มีการทุจริตตั้งแต่แรก เงื่อนไขการปฏิวัติก็คงไม่เกิด เพราะมันมีการแทรกแซงองค์กรอิสระตลอดเวลา ซึ่งการปฏิวัติก็เป็นการนำตัวคนผิดมาลงโทษ ผมก็ไม่เห็นว่า ทำไมคณะนิติราษฎร์จึงเสนอให้ถอยหลังไปแค่ 19 กันยา 2549".. อ.ไชยันต์ ไชยพร
ปุถุชน

Postby เพลิงสีนิล » Tue Oct 18, 2011 3:54 pm

สองท่านนี่ผมยกให้เลย ใคร แถ มายังไงผมก็ไม่เกลียด เกลียดไม่ลงจริงๆ

สร้าง วลี ฮาๆ ได้ตลอด

:lol: :lol: :lol: :lol:
เพลิงสีนิล

Postby mmmp » Tue Oct 18, 2011 4:16 pm

อย่าลืมการ์ตูนลามกซิคับเดี่ยวเค้าน้อยใจ
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี
mmmp

Postby E_mail » Tue Oct 18, 2011 4:20 pm

ผมชอบหนูนุ้ย300ล้านครับ

ไม่มีเขา เราไม่ฮา :lol: :lol: :lol:
Nemo vir est qui mundum , non reddat meliorem?

What man is a man , who does not make the world better?
E_mail

Postby PeterPan » Tue Oct 18, 2011 4:21 pm

ไม่ต้องรีเควส เรียกร้องให้สองท่านนั้นอยู่กับสรท.

กลัวแต่ว่า ไล่ไป ก็ไม่ไปด้วยซ้ำ

ป่านนี้คงเก็บข้าวของ ย้ายไปบ้านใหม่ของชาวสรท.เรียบร้อยแล้ว
คงไวกว่าสมาชิกระดับคุณภาพคับแก้วอีกหลายรายแน่ ไม่ตามไปเห็นทีจะยากซะล่ะมั้ง

:lol: :lol: :lol:
"การมีสิทธิและเสรีภาพนั้นเป็นสิ่งดี แต่ควรระมัดระวังว่าการใช้สิทธิและเสรีภาพนั้น ได้ไปละเมิดสิทธิและเสรีภาพของบุคคลอื่นหรือไม่" พระบรมราโชวาทของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
PeterPan
Moderator

Postby gbuny » Tue Oct 18, 2011 4:46 pm

เข้าใจหนังตลกบางเรื่องเลย
คนมาทำตลกเจ็บตัว ตลกโง่ๆให้ดู
ก็ทำให้หัวเราะได้ง่ายๆเหมือนกัน :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
Thailand...Land of buffaloes
gbuny

Return to สภากาแฟ