ฝากถึง คุณวีระ คุณจุตพร คุณณัฐวุฒิ

เรื่องการเมือง เชิญที่นี่เลยครับ
Forum rules
- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย
- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

เชิญทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ได้ที่ http://webboard.serithai.net ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ viewtopic.php?f=2&t=44976 ครับ

ฝากถึง คุณวีระ คุณจุตพร คุณณัฐวุฒิ

Postby pisakuku » Mon Oct 13, 2008 10:56 pm

เมื่อสักครู่ผมได้มีโอกาสนั่งดูรายการความจริงวันนี้ของพวกคุณ โยส่วนตัวแล้วผมคิดว่านะ พวกคุณสุดแสนชั่วชาติ ไม่มีเลยซึ่งความรักชาติแผ่นดินไทย อะไรที่ทำให้พวกคุณก่อกำเนิดขึ้นมา และทะลึ่งมาเป็นพี่น้องร่วมชาติกับผม ขอโทษนะครับ อยากบอกว่าเสียใจมากที่เกิดมาเป็นพี่น้องร่วมชาติกับพวกคุณ เพราะพวกคุณมองเห็นเพียงแค่ ประโยชน์ส่วนตน และ พวกพ้อง คำพูด คำจา ในการพูดออกทางรายการ ไม่ได้ส่อให้เข้าใจได้เลยว่าพวกคุณเป็นพี่น้องร่วมชาติเดียวกับผม ผมเองก็ไม่เคยเห็นด้วยกับพวกพันธมิตรในทุกๆเรื่อง และ ที่สำคัญก็ไม่ได้เห็นด้วยอะไรกับสิ่งที่พวกคุณพูดเลย เพราะสิ่งที่พวกคุณพูดออกมานั้น มันแสดงให้เห็นว่า มีความต้องการให้เกิดสงครามกลางเมื่อง ต้องการให้ไทยฆ่าไทย ด้วยกันเอง ทำไมพวกคุณถึงไม่พยายามเสนอ และหาทางออก และ ช่วยกันสร้างสรร เพื่อประเทศนี้บ้าง ก็เพราะในเมื่อพวกคุณ ได้โอกาสออกอากาศ ในทีวีสาธารณะ แต่ที่ผมเห็นคือพวกคุณไม่ทำเหี้ยอะไรเลย พยายามใช้โอกาสนั้นหาเหตุกันอยู่ตลอดเวลา ฉะนั้นแล้วผมจึงเห็นว่า พวกคุณแม่ง ก้อแค่คนหัวควย ที่บังเอิญเกิดมาล้างผลาญทรัพยากรบนแผ่นดินได้เท่านั้นเอง
ปล. ถ้ามีใครไม่พอใจ ผมพร้อม นัดชกกันได้ตลอดเวลา อีเมล์มานัดหมายวันเวลากันได้เลยนะครับ
pisakuku

Re: ฝากถึง คุณวีระ คุณจุตพร คุณณัฐวุฒิ

Postby Moon » Mon Oct 13, 2008 11:03 pm

ผลประโยชน์ส่วนตัวย่อมมาก่อนอยู่แล้ว สำหรับไอ้ สามตัวนี่
จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง
Moon

Re: ฝากถึง คุณวีระ คุณจุตพร คุณณัฐวุฒิ

Postby อำพรางฯ » Mon Oct 13, 2008 11:03 pm

อย่าคิดว่าพวกมันเป็นพี่น้องร่วมชาติ เพราะมันก็ไม่ได้คิดว่าเราเป็นพี่น้องร่วมชาติหรอก มันคิดว่าเราเป็นศัตรูร่วมชาติต่างหาก
อำพรางฯ

Postby cris_jarico » Mon Oct 13, 2008 11:04 pm

ต่อยใครไม่รู้ แต่ขอจอง จตุพร หุ่นมันสู้ผมได้ :shock: :twisted:
หาเพื่อนหยิงคุยแก้เหงาครับ
cris_jarico

Postby spp » Mon Oct 13, 2008 11:11 pm

pisakuku wrote:เมื่อสักครู่ผมได้มีโอกาสนั่งดูรายการความจริงวันนี้ของพวกคุณ โยส่วนตัวแล้วผมคิดว่านะ พวกคุณสุดแสนชั่วชาติ ไม่มีเลยซึ่งความรักชาติแผ่นดินไทย อะไรที่ทำให้พวกคุณก่อกำเนิดขึ้นมา และทะลึ่งมาเป็นพี่น้องร่วมชาติกับผม ขอโทษนะครับ อยากบอกว่าเสียใจมากที่เกิดมาเป็นพี่น้องร่วมชาติกับพวกคุณ เพราะพวกคุณมองเห็นเพียงแค่ ประโยชน์ส่วนตน และ พวกพ้อง คำพูด คำจา ในการพูดออกทางรายการ ไม่ได้ส่อให้เข้าใจได้เลยว่าพวกคุณเป็นพี่น้องร่วมชาติเดียวกับผม ผมเองก็ไม่เคยเห็นด้วยกับพวกพันธมิตรในทุกๆเรื่อง และ ที่สำคัญก็ไม่ได้เห็นด้วยอะไรกับสิ่งที่พวกคุณพูดเลย เพราะสิ่งที่พวกคุณพูดออกมานั้น มันแสดงให้เห็นว่า มีความต้องการให้เกิดสงครามกลางเมื่อง ต้องการให้ไทยฆ่าไทย ด้วยกันเอง ทำไมพวกคุณถึงไม่พยายามเสนอ และหาทางออก และ ช่วยกันสร้างสรร เพื่อประเทศนี้บ้าง ก็เพราะในเมื่อพวกคุณ ได้โอกาสออกอากาศ ในทีวีสาธารณะ แต่ที่ผมเห็นคือพวกคุณไม่ทำเหี้ยอะไรเลย พยายามใช้โอกาสนั้นหาเหตุกันอยู่ตลอดเวลา ฉะนั้นแล้วผมจึงเห็นว่า พวกคุณแม่ง ก้อแค่คนหัวควย ที่บังเอิญเกิดมาล้างผลาญทรัพยากรบนแผ่นดินได้เท่านั้นเอง
ปล. ถ้ามีใครไม่พอใจ ผมพร้อม นัดชกกันได้ตลอดเวลา อีเมล์มานัดหมายวันเวลากันได้เลยนะครับ

ท่าน..pisakuku น่าไปท้าไอ้ 3 ตัวนั้นมากระทืบดีมากกว่านะ :roll:
มิตรภาพคือ ความรักลบด้วยเซ็กส์ และบวกเอาเหตุผลเข้าไป

ส่วนความรักคือ มิตรภาพบวกด้วยเซ็กส์ และลบเอาเหตุผลออกไป.
spp

Postby 1ktip » Mon Oct 13, 2008 11:16 pm

โอ๊ยๆๆๆๆ สามตัวนี้ผมจองกฐินมาหลายวันแล้ว จะมาแบ่งโควต้าไปง่ายๆ ได้ไง :x
1ktip
Global Moderator

Postby pisakuku » Mon Oct 13, 2008 11:18 pm

เมื่อสักครู่ช่วงที่รายการกำลังอกอากาศ ผมโทรไปที่ NBT เรียบร้อยแล้วครับ พยายามตอเข้ารายการ แจ้งชื่อ และ นามสกุลจริง ท้า ทั้งสามคน ออกมาชกกันแล้วครับ แต่ พอดี ทางผู้ควบคุมรายการ ไม่ยอมให้ผมได้มีโอกาสได้ทำอย่างที่ตัวเองต้องการ
pisakuku

Postby samepong » Mon Oct 13, 2008 11:19 pm

จะเอาอะไกบคนกลับบ้านเกิดไม่ได้ครับ คนแบบนี้เหรอที่ คน นปช.ชื่นชม ไม่อยากลากมากระทืบ แค่อยากถามว่ากลับ สงขลากันไหมครับคุณ วีระ อิอิ
samepong

Postby spp » Mon Oct 13, 2008 11:28 pm

ป๋มจองคนนี้ หน้าเปรี้ยวตีน เจง เจง
Attachments
(74.17 KiB) Downloaded 281 times
มิตรภาพคือ ความรักลบด้วยเซ็กส์ และบวกเอาเหตุผลเข้าไป

ส่วนความรักคือ มิตรภาพบวกด้วยเซ็กส์ และลบเอาเหตุผลออกไป.
spp

Postby 666 » Mon Oct 13, 2008 11:34 pm

อย่าไปให้ราคากับไอ้พวกนี้ครับ ก็แค่สุนัขรับใช้ รอรับเศษกระดูกจากนายใหญ่เท่านั้น
666

Return to สภากาแฟ