พี่ๆน้องๆคนไหนเล่น Facebook รบกวนหน่อยครับ

ฟุตบอลโลก 2010 กีฬาประเภทต่างๆ สันทนาการ การท่องเที่ยว

พี่ๆน้องๆคนไหนเล่น Facebook รบกวนหน่อยครับ

Postby smallarea » Thu Jun 10, 2010 8:38 pm

เนื่องจากกระแสบอลโลกกำลังมาแรง ผมก็ได้ร่วมกิจกรรมไปด้วย ด้วยความที่เป็นคนบ้าบอลสุดพลัง ก็ได้เข้าร่วมกิจกรรมหนึ่ง เพื่อชิงรางวัลเป็นเสื้อบอลโลกของทีมที่รัก ซึ่งทีมชาติอังกฤษเป็นทีมที่ผมเชียร์ครับ และอยากได้เสื้อทีมชาติอังกฤษเป็นอย่างมาก ซึ่งตามกติกา ใครได้ "like" หรือ "ถูกใจ" มากที่สุด จะเป็นผู้ที่ได้รางวัลครับ

http://www.facebook.com/photo....&view=all&aid=-1&o

ถึงแม้ราคาเสื้อมันจะไม่ได้แพงมากมายอะไร แต่มันเป็นความภูมิใจและมีคุณค่าทางจิตใจ เป็นครั้งหนึ่งในรอบ 4 ปีมี 1 ครั้งน่ะครับ อยากจะขอรบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวเสรีไทย เข้ามากด "like" หรือ "ถูกใจ" ให้หน่อยครับ สิ่งตอบแทนอะไรผมคงไม่มีให้นะครับ ขอบคุณมากๆครับทุกท่านๆๆ

ตอนนี้อยู่ที่ 2 แล้วครับ ^^

หา like หรือ ถูกใจ เจอไหมครับ ... ^^
Image

ขอบคุณอีกทีนะครับ ^^
" เพียงมีวาสนาแม้สุดขอบฟ้าก็พานพบ
หากไร้วาสนาแม้ไขว่คว้าก็คลาดคลา "
smallarea

Re: พี่ๆน้องๆคนไหนเล่น Facebook รบกวนหน่อยครับ

Postby 1ktip » Thu Jun 17, 2010 9:49 pm

ลิงค์ใช้ไม่ได้ครับ :geek:

ยังช่วยทันอยู่รึเปล่า?
1ktip
Global Moderator

Return to World Cup 2010