มีเรื่องสงสัยสองสามข้อขอสอบถามครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

มีเรื่องสงสัยสองสามข้อขอสอบถามครับ

Postby แบ๊งค์ » Wed Jun 17, 2009 11:43 am

1.ทำไมคลื่น 97.75 วิทยุผู้จัดการเปิดฟังไม่ได้เลยครับ โดนรบกวนหรือโดนปิดโดนบล็อกเหรอครับ

2.ทำไมมีโฆษณาไวอากร้าส่งมาหลังไมค์ผมประจำเลย

3.คนทำเวบนียังอยู่ไหม หรือย้ายไปเวบอื่นหมดแล้ว มีคนส่ง link บอร์ดมาให้ผมตามไปเล่นอีกสองสามบอร์ด มันเกิดอะไรขึ้นครับ
แบ๊งค์

Re: มีเรื่องสงสัยสองสามข้อขอสอบถามครับ

Postby superager » Wed Jun 17, 2009 11:46 am

ตามอ่านกระทู้ในห้องพักดู :D
เสรีไทยพ้นภัย ด้วยใจสามัคคี
superager

Re: มีเรื่องสงสัยสองสามข้อขอสอบถามครับ

Postby คนเล็กของเล่นใหญ่ » Wed Jun 17, 2009 12:13 pm

1. ไม่ได้ฟังคลื่นนั่นเลยครับ ตอนเช้าถึงบ่ายโมงตรง ฟัง 90.5 ตอนบ่ายโมง ถึงทุ่มนึง ฟัง 96.5 ครับ นั่งทำงานไปฟังไปเพลินๆดี (โดยเฉพาะช่วงเที่ยง ฟัง90.5 สิ สุดยอดครับ)

2. ผมก็เจอครับ คาดว่าเว็บนี้คงโดนสแปมเมล์เล่นงานแล้ว

3. ย้ายหรือเปล่านี่ไม่รู้ครับ แต่ถ้าจะเรียกหาเขา ต่อให้จุดธูปอัญเชิญยังไม่มาเลยครับ มีช่วงนึงหายไปนานเลย จนอดคิดไม่ได้ว่าสงสัยโดนรถชนตายไปแล้ว ส่วนลิงค์นั่นอาจเป็นสมาชิกท่านอื่นที่มีบอร์ดของตัวเอง เช่น คุณกระป๋องไทย ที่มีเว็บ เราเปิดใจ(ตรงไหน) กับคุณครึ่งข้าวเหนียวมูน ที่มีเว็บลายไทย และคุณนีโอ ที่มีเว็บรักทักสินและเว็บโค่นล้มสถาบันเป็นที่สิงห์สถิตย์
คนเล็กของเล่นใหญ่

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ