(((ขอประณาม พวกที่ไปป่วนบอร์ดลายไทย)))

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

(((ขอประณาม พวกที่ไปป่วนบอร์ดลายไทย)))

Postby กูไม่กลัวมึง » Sat Aug 01, 2009 2:06 am

วันนี้เวปบอร์ดลายไทยมีอันต้องหายไปอีก
พวกมันอิจฉาตาร้อน ส่งคนไปHack จ้องทำลายตลอดเวลา
ขอประณามพวกขยะโสโครกและสมุนที่ไปป่วนทุกตัว
กูไม่กลัวมึง

Re: (((ขอประณาม พวกที่ไปป่วนบอร์ดลายไทย)))

Postby halfmoon » Wed Aug 05, 2009 3:15 am

ไม่ได้หายหรอกครับ ยังอยู่เหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ :idea:
:arrow: http://www.wisdomlives.com/laithaipoliticforum/index.php
  • อธิปัตย์ 5 : อิสรภาพ เสรีภาพ ภราดรภาพ มิตรภาพ สันติภาพ : คือแก่นแท้แห่งอำนาจประชาธิปไตย : ท่านมีหรือยัง ถ้าไม่ จงสร้างเอง
halfmoon

Re: (((ขอประณาม พวกที่ไปป่วนบอร์ดลายไทย)))

Postby soco » Sun Aug 09, 2009 6:33 pm

กูไม่กลัวมึง wrote:วันนี้เวปบอร์ดลายไทยมีอันต้องหายไปอีก
พวกมันอิจฉาตาร้อน ส่งคนไปHack จ้องทำลายตลอดเวลา
ขอประณามพวกขยะโสโครกและสมุนที่ไปป่วนทุกตัว

นักHack ระดับชาติเลย หุหุ

มีเว็บไรอยากให้Hack โพสทิ้งใว้ในกระทู้นี้

:lol: :lol:
.
.
.
.
.
soco

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ