ขอเสนอให้ลง mod ต่อไปนี้ครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

ขอเสนอให้ลง mod ต่อไปนี้ครับ

Postby vorapoap » Sun Nov 16, 2008 6:55 pm

ขอเสนอให้ลง mod นี้ครับ

Youtube Video BBCode 1.0.1 จะได้ลงคลิป Youtube ในบอร์ดได้โดยตรง

ผมกำลังหา mod popular topic น่าจะเหมาะ กับปัญญาเรื่องพวกก่อกวน
คือกระทู้ไหนคนตอบน้อย อ่านน้อย ก็ไม่อยู่ใน list อะไรประมาณนั้น แต่ยังหาไม่เจอ
อีกอย่างคือ โหวตกระทู้ตก ผมหาไม่เจอ มีแต่ sort ได้ ถ้า sort ตามจำนวนคนตอบหรืออ่านได้ ก้น่าจะช่วยแก้ปัญหาพวกกระทู้ก่อกวนได้

ตอนนี้เจอแต่ mod อันนี้ แต่ใช้เวลาตั้ง 20 นาทีแหนะในการติดตั้ง

Forum Sort By

อีกอัน อำนวยความสะดวกการตอบ ลด load server (เพราะไม่ต้องกดไปอีก เพจ) อันนี้น่าจะลงง่าย

Evil Quick Reply
วันนี้คุณรักษาศีล ให้ทาน และภาวนาแล้วหรือยัง?

อัพเดทข่าว 24 ชม. ทางทวิตเตอร์ @thaiquicknews - The girl who silenced the world for 5 minutes - PAD Blog
vorapoap
Moderator

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ