รบกวนถามถ้าในอนาคตผมจะลาออกจากการเป็นสมาชิกเสรีไทย

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

รบกวนถามถ้าในอนาคตผมจะลาออกจากการเป็นสมาชิกเสรีไทย

Postby pepsi » Sun Nov 08, 2009 5:11 pm

ถ้าผมลาออก แล้วไม่ต้องการให้มีข้อมุลของผมหลงเหลืออยู่เลย จะได้ไหมครับ
แล้ว....อันนี้ขอถามโง่ๆเลย จะลาออกยังไง จะลบข้อมุลยังไง
เพราะไม่แน่ว่า ในอนาคตอาจจะต้องออกจากที่นี่ไป
...เพื่อการแสดงออก ถึงการไม่ยอมรับ การไม่เชื่อถือ
...เพื่อไม่ให้ใครสามารถนำข้อมูลของลอคอินไปใช้ในการหาผลประโยชน์ใดๆในอนาคต
คนไทย ใช้ประชาธิปไตยได้ โง่ และ เลว ที่สุด เท่าที่มีระบอบประชาธิปไตยเกิดขึ้นมา
pepsi

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ