Request Library

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

Request Library

Postby ThaksinJunrai » Tue Nov 24, 2009 10:25 pm

อยากให้มีหมวดห้องสมุดครับ

เห็นกระทู้ดีๆแบบของคุณ อินทรยุทธ หรือของ บก.ควายหลุดแล้วอยากให้เก็บเอาไว้ดูในภายหลัง หรือติดตามได้สะดวกขึ้น ถ้าสามารถทำลิงค์จากสภากาแฟมายังห้องสมุดได้ก็จะเยี่ยมเลย

หรือว่ามีอยู่แล้วนะ ผมอาจจะไม่เห็น :geek:
ห้ามปรามคนดีด้วยเหตุผล เพราะเขามีจริยธรรมและจิตสำนึก
กำราบคนพาลด้วยความเด็ดขาด เพราะสัน.ดานโจรยังไงก็แก้ไม่หาย
แยกความเข้มแข็งและมีเมตตา ออกจากความอ่อนแอและโง่เขลา
ThaksinJunrai

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ