ขอฝากด้วยครับ สัมผัสโอกาสดีๆ กับธุรกิจ Online อย่างแท้จิง

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

Re: ขอฝากด้วยครับ สัมผัสโอกาสดีๆ กับธุรกิจ Online อย่างแท้จิง

Postby naichod » Tue Dec 22, 2009 12:12 am

น้องชาย

บอร์ดนี้ เสรี ครับ

อยากโฆษณา ห่าเหวอะไร ตามสบายเลย ผมแนะนำให้ตั้งสัก 100 กระทู้ แต่ขอความกรุณาอย่าไปโพสต์ขายของในกระทู้ที่เขาตั้งแล้วเลย

แม่ม โคตรทุเรศเลยว่ะ
Nul plus que nous. À moins que nous sommes à genoux à la sienne.
No one higher than us. Unless we kneel to his own.
naichod

Re: ขอฝากด้วยครับ สัมผัสโอกาสดีๆ กับธุรกิจ Online อย่างแท้จิง

Postby ทองเปลว » Tue Dec 22, 2009 12:21 am

โถ..นึกว่าแดงมาชวนไปปั่นกระทู้ออนไลน์แดร๊กเงินนาย :lol: :lol:
เขาวาน...ให้หนูเป็น.....นายกฯ
ทองเปลว

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ