สำหรับท่านที่คิดว่าตัวหนังสือเล็กไป

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

สำหรับท่านที่คิดว่าตัวหนังสือเล็กไป

Postby ridkun » Sun Oct 19, 2008 1:20 pm

บอร์ดนี้มีปุ่มปรับขนาดตัวอักษรอยู่ตรงมุมบนขวานะครับ ที่เขียนว่า A^
ใครคิดว่าขนาดตัวอักษรเล็กไป ก็กด ^ ให้ตัวอักษรใหญ่ขึ้นได้ครับ

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

ridkun
Site Admin

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ