loginไม่ได้ครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

loginไม่ได้ครับ

Postby แบะแซ » Thu Mar 25, 2010 6:33 pm

สมัครสมาชิกไปแล้ว แต่ไม่ีมีเมลล์ส่งมาให้ activate เลยครัีบ
แบะแซ

Re: loginไม่ได้ครับ

Postby simstreetbenz » Thu Apr 15, 2010 11:08 pm

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ถ้าอยากจะสมัครสมาชิก จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ
simstreetbenz

Postby kukoke » Fri Apr 16, 2010 7:51 am

ช่วยด้วย อยากสมัครเป็นสมาชิกครับ
kukoke

Postby แฟหตึถ » Fri Apr 16, 2010 11:56 pm

อยากสมัคร บ้าง แต่ไม่รู้จะทำอย่างไร
แฟหตึถ

Postby mblackcat » Sat Apr 17, 2010 10:55 pm

ใช่ครับ สมัครสมาชิค ยังไงหรอ ผมอยู่ในนี้มาตั้งแต่วันที่ 9 เมษาละครับ แต่ก็ยังหาวิธีสมัครไม่ได้เลยงะ

ช่วยมาบอกทีครับ
mblackcat

Postby ekk » Mon Apr 19, 2010 1:17 am

mblackcat wrote:ใช่ครับ สมัครสมาชิค ยังไงหรอ ผมอยู่ในนี้มาตั้งแต่วันที่ 9 เมษาละครับ แต่ก็ยังหาวิธีสมัครไม่ได้เลยงะ

ช่วยมาบอกทีครับ

http://forum.serithai.org/
ekk

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ