จะหาซื้อ พอลิเมอร์ ที่ใช้ในงานเจาะเสาเข็มได้ที่ไหนบ้างครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

จะหาซื้อ พอลิเมอร์ ที่ใช้ในงานเจาะเสาเข็มได้ที่ไหนบ้างครับ

Postby as8801 » Wed Mar 31, 2010 2:45 pm

ผมจะหาซื้อ พอลิเมอร์ ที่ใช้ในงานเจาะเสาเข็มได้ที่ไหนบ้างครับ
ในประเทศไทยนี้
อยากใช้พอลิเมอร์แทน เบนโทไนท์ครับ
ขอชื่อร้าน เบอร์ติดต่อ
สั่งซื้อ หรือ เวป ด้วย ครับ จักเป็นพระคุณอย่างมาก
ขอ ขอบพระคุณอย่างยิ่ง ครับ
หรือส่งรายละเอียดที่ as8801@hotmail.com
as8801

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ