c-upid@hotmail.com คุณคนนี้ ฝากถามว่า login ไม่ได้

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

c-upid@hotmail.com คุณคนนี้ ฝากถามว่า login ไม่ได้

Postby บุษกรจันทร์ » Thu Apr 29, 2010 8:05 pm

c-upid@hotmail.com คุณคนนี้ ฝากถามว่า login ไม่ได้ (เขาเป็นเพื่อนเราค่ะ)
อยากติดต่อ WM เรื่อง เขาสมัครเเล้ว เข้าระบบไม่ได้ค่ะ
ท่าน WM เมลล์เเจ้งเขาด้วยค่ะ ตามเมลล์นี้เลยค่ะ..ขอบคุณค่ะ

คุณบุษกรจันทร์ผู้งามเลิศในปฐพีที่ไม่มีใครอาศัยอยู่
บุษกรจันทร์

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ