ได้รหัสผ่านแล้วแต่ทำไม login ไม่ได้อะ งง???

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

ได้รหัสผ่านแล้วแต่ทำไม login ไม่ได้อะ งง???

Postby Guest » Fri Apr 30, 2010 10:34 pm

ลืมรหัสผ่าน ขอรหัสใหม่แล้ว ได้แล้ว แต่ทำไมใช้รหัสใหม่ login ไม่ได้ สงสัยจริง ๆ
หรือว่าเราทำผิดขั้นตอนตรงไหนเนียะ เริ่มท้อแล้วน๊ะ ฮือ ๆ
Guest

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ