ขอเสนอแนะให้เวลากดอ่านกระทู้แล้วให้เปิดหน้าจอใหม่

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

ขอเสนอแนะให้เวลากดอ่านกระทู้แล้วให้เปิดหน้าจอใหม่

Postby gustaf » Mon May 17, 2010 3:10 pm

เพื่อความสะดวกในการอ่านกระทู้นะครับ เวลาคลิกที่หัวข้อกระทู้ แนะนำว่าให้ขึ้นหน้าจอใหม่จะดีกว่า จะได้เปิดอ่านได้ทีละหลายๆหน้า ไม่ต้องมาคอยคลิกขวาเลือก open in new tab
gustaf

Re: ขอเสนอแนะให้เวลากดอ่านกระทู้แล้วให้เปิดหน้าจอใหม่

Postby lestat » Fri May 21, 2010 1:14 pm

แล้วก็อยากให้ช่วยแก้อันนี้ด้วนอ่ะค่ะ อยากให้เวลาที่ click ที่ link ที่แทรกมาในหน้า web แล้วมีการเรียกเปิดหน้าต่างใหม่
แทนที่จะเปิดทับหน้าต่างเดิมค่ะ จะได้ไม่ต้องคอยกดปุ่ม back เพื่อกลับมาหน้า serithai
lestat

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ