ขออนุญาติเสนอแนะอะไรนิดนึงอะครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

ขออนุญาติเสนอแนะอะไรนิดนึงอะครับ

Postby rafia » Fri May 21, 2010 9:47 am

สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ของเว็ปนี้

เป็นนักศึกษา ภาพยนต์ที่ ม.ธุรกิจฯ ครับ

และที่สำคัญ รักในหลวง ครับ

อิอิ ขอฝากตัวด้วยครับ

คือผมอยากให้มีระบบยืนยันตนเองอะครับ

จะเป็นแบบ รหัสบัตรประชาชน หรือ การยืนยันในรูปแบบต่างๆ

เพื่อเป็นการคัดกรองสมาชิกกับผู้ก่อกวนหรือผู้ประสงค์ไม่ดีครับ

ที่เป็นห่วงก็คือสถานการณ์บ้านเมืองในตอนนี้ และเว็ปนี้ก็เป็น แหล่งข่าวที่ ค่อนข้างไวและเชื่อถือได้ทำให้ง่ายต่อการนำไปบิดเบียน หรือปลอมแปลงข่าวซึ่ง ณ ตอนนี้แหล่งข่าวค่อนข้างเป็นที่ต้องการในช่วงเวลาอันตรายแต่ยังบอบบางมาก

เกรงว่าจะมีปัญหาแบบนี้ ถ้ามีคนอื่นๆหรือท่านใดเสนอมาก่อนเรื่องระบบนี้ ผมเห็นด้วยให้จัดทำครับ

ขอบคุณมากครับ

rafia
rafia

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ