เปลี่ยน avatar ทำยังไงครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

เปลี่ยน avatar ทำยังไงครับ

Postby noharajoker » Fri Oct 22, 2010 7:26 pm

ทำไม่เปนอ่ะครับ ต้องฝากลิ้งด้วยหรอครับบ
• จะมีใครมั้ยซักคนที่ทำเพื่อชาติอย่างจริงจัง จะมีใครซํกคนมั้ยที่หน้าที่ เพื่อผลประโยชน์ของประชาชน จะมีใครซักคนมั้ยที่จะไม่คอรับชั่นเอาแต่แดก
noharajoker

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ