reply กระทู้หนึ่ง แต่คำตอบขึ้นอีกกระทู้

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

reply กระทู้หนึ่ง แต่คำตอบขึ้นอีกกระทู้

Postby kritz » Thu Dec 16, 2010 10:34 am

ฝากดูเรื่องกด reply กระทู้หนึ่ง แต่คำตอบไปขึ้นอีกกระทู้ครับ เข้าใจว่าไม่เกิดบ่อย ผมเจอมา ๒-๓ ครั้งแล้วครับ แต่เผอิญเมื่อกี้เจอเลยแจ้งให้ทราบครับ เข้าใจว่าน่าจะมีอะไรผิดปกติหรืออาจเป็นที่ session ของผมก็ได้

ขอบคุณครับ

:D :D :D :D :D :D :D
I'm a PAD, not a Democrat!

Honestly is the best policy!
ประชาทนธิปไตย คลิกเบาๆ
kritz

Re: reply กระทู้หนึ่ง แต่คำตอบขึ้นอีกกระทู้

Postby skynet061 » Mon Apr 11, 2011 1:12 am

ถามแบบ เดียวกันอะคร๊าบบบบ
If there is a referendum on the establishment. sbobet in Thailand, do you think will vote for a referendum set sbobet or not.
skynet061

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ