มีปัญหาหรือข้ัอเสนอแนะ เชิญที่นี่ครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

Re: มีปัญหาหรือข้ัอเสนอแนะ เชิญที่นี่ครับ

Postby ridkun » Fri Oct 24, 2008 12:14 pm

Cherub Rock wrote:อยากให้สีของลิ้งค์ตัวหนังสือที่เคยคลิ้ก กับ ยังไม่เคยคลิ้ก สีต่างกันน่ะครับ
เหมือนบอร์ดเก่าอ่ะ (อธิบายไม่ค่อยถูก :roll: :lol: )

ทำได้ยากครับเพราะ template เขาไม่ได้ออกแบบมาแบบนั้น
แต่ว่าดูสีของ icon ด้านหน้าได้นะครับ ถ้าเป็นสีส้มแสดงว่ายังไม่ได้อ่าน หรืออ่านแล้วแต่มีการโพสเพิ่มเติมครับ

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

ridkun
Site Admin

Previous

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ