ขอคำแนะนำการลบโพสของตัวเองครับ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

ขอคำแนะนำการลบโพสของตัวเองครับ

Postby chaiwat_dear » Thu May 12, 2011 2:06 pm

เนื่องจากผมบังเอิญกดโพสซ้ำ ทำให้มีการโพสหัวข้อซ้ำกัน ถ้าอยากจะลบโพสของตัวเอง จะทำยังไงครับ พอดีเพิ่งเคยเข้ามา ยังไม่ชำนาญครับ
chaiwat_dear

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ