ขอเสนอๆๆๆ

ปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน หรือข้อเสนอแนะเพื่อการปรับปรุงเว็บบอร์ดของเรา
Forum rules
เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามตรวจสอบ กรุณาโพส 1 ปัญหา/ข้อเสนอแนะ ต่อ 1 กระทู้นะครับ

ขอเสนอๆๆๆ

Postby Cryfreedom » Wed Jan 07, 2009 1:33 am

ท่าน Ridkun ขอเสนอให้จะมีกระทู้เกี่ยวกับความเป็นมาของเสรีไทยบอร์ดบ้างน่ะครับ ใครบ้างที่มาจากบอร์ดเก่า เพราะไม่ทราบเลยว่าจริงๆแต่ล่ะท่านเล่นบอร์ดกันมามากน้อยแค่ไหนแล้ว จะให้ไอ้กระผมรออ่านไปเรื่อยบางทีก็งงเหมือนกันเพราะเค้าคุยเรื่องที่เราไม่รู้เรื่องกัน กระทู้ไหนในบอร์เก่าที่ดีๆก็ควรยกมาตั้งเป็นกระทู้แนะนำบ้างก็ดีครับ ของเก่ามันเยอะมากอ่านม่ายยยยหวายยยยคร๊าบบบบ ช่วยเรียบเรียงเหตุการณ์ดีๆมาบ้างก็จะขอบคุณ
Cryfreedom

Return to ปัญหา/ข้อเสนอแนะ